unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti hi basara yesu yuhaja tena naujnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadtisa ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia mning star redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwawr org karibu msikilizaji katika kipindi hiki kizuri ambapo kwa siku hii ya leo tunakwenda kusikiliza somo zuri kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilistmi power somo linalosema japo ni wajinga hawatapotea utabarikiwa sana na somo hili lakini basi kwa kwanza tu kipindi chetu upate kusikiliza wimbo kutoka kwao anointed. Singers na wimbo unaosema jina la yesu mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo unaitwa habi machimshana karibu tuwe sote mwanzo hadi mwisho barikiwa nao jina la yesu, jina ni umaini peke la dunia kehoruba na mashaka limetanda tumai peke limebaki wakeyesutu dunia haina msada kwakeu Paraja amani tulihfani mi oyami jina dili tumbai pekek mi mabaki d tuta kucada mbingguni bele zake ni amadi siku hio furaha tote na kusifu cinahili cumai peke limebaki wake yesu tuna. Sada Quaquetuta faraja amani, Tuli mioyoni Yesu, tu li fi mi oyoni, chila hili, tu mai peke li mebaki, Quaquet su to dia. I sa. asanteni sana ai na wimbo wenu huu mzuri na hivyo basi ninamkaribisha mtumishi wa mungu dikson mipawa na somo hili ambalo leo ametuandalia linalosema ijapokuwa ni wajinga hawatapotea mtegee sikio kwa makini bwana yesu asife sana Amen. leo tunakuja tena na somo zuri ambalo linatuambia ijapokuwa ni wajinga hawatapotea mm-hmm. kitabu cha isaya mstari wa tusomee na hapo patakuwa na njia kuu hapo patakuwa na njia kuu na njia nayo itaitwa njia ya utakatifu itaitwa njia ya utakatifu wasio safi hawatapita juu biblia inasema wachafu wenye takataka wenye mizigo ya dhambi mm. hawatapita katika njia hiyo itakuwa kwa ajili ya watu hao mm. wasafirio wajapokuwa wajinga hawatapotea hawatapoteajaoua wajinga hawatafanya nini hawatapotea hawata ata kwahio unaweza ukaonekana kwamba huna akili eh, akili zako zimeharibikiwa zimeharibika umechanganyikiwa unaonekana mm. eh, kwamba ni mshamba hujui kitu eh, na, lakini yesu anasema ijapokuwa ni wajinga watu hawa mm. hawatapotea hawatapotea lakini mm. ni ndugu na dada watu wanaweza wakakutenga watu wanaweza wakakudharirisha watu wanaweza wakakupuza watu wanaweza wakakubeza lakini biblia nasema japokuwa ni mjinga huna maarifa mengi sana lakini kwa, kwa sababu unatembea katika njia lenye mbamba mm. njia ya yesu mm. yesu anasema katika yohana anasmakatikayoankumi na mm. nne aende kwa yesu aankutie moyo katika jina la yesu mm. mali popote ulipo mchague yesu mkimbilie yesu yesu yesu mm. Japo Japo Japo vibaya hutapotea mm. hutapotea mm. baki pa shkeyesu nganganieesu janaaaukanwaay barabara ya barabaraya yesuatakuokoa sasa na ya uzima milele mungu ni mwenye upendo mungu anajali mungu anathamini mm. anathamini sana yako. Ana sana yako yako anaangalia hatima yesu awe bwana samawa ya yewaa itabu chasayatn katia kitabu cha isaya wa tafuteni katika kitabu cha bwana mkasome <coughs> hapana katika wote kuwapo <coughs> hapana mmoja atakayemkosa atakaeosauwaaaota ndio kwa maana mm. kinywa changu kimeamuru na roho yake imewakusanya amina yesu anatuambia kwamba tutafute katika kitabu cha bwana mm. tutafute katika kitabu cha bwana anachomaanisha ni kwamba kama tutatilia maanani mm. kama tutateke seriously mm. mambo haya yesu anasema hatutapotea hatutaangamia watu ambao wameweka nia E, wa, wanajuhudi wanabidii ya kubaki miguni pa yesu kujifunza anasema kwamba hakuna mtu ambaye atakayepotea hakuna amen. mtu mbaye atakapotea hakuna ndugu yako jirani yako atakayepotea mm. imradi tu yuko kwenye right direction amen, yuko kwenye amen, njia sahihi yuko kwenye dira mwelekeo yesu anasema tutafute katika kitubu cha bwana mm. katika biblia buwana, mm. katika neno lake mm. ile njia ya kweli ile njia ya wokovu kwa ajili ya utukufu wa jina la bwana taaikuambie kwamba wengi watapotea kwa sababu wanaibeza wanaibezasab bwana wanaikataa sabato ya bwana mm-hmm. wengi wanasema kwamba sabato hii la la kale kwamba kwamba kwa kwa sababu sababu hawajakubali kutafuta kutafuta katika neno bwana kuchimba kuzama zaidi ili ukweli wanabeza tunakupuuza wengine maneno mdomoni wengi kuna hatari ya kupotea jambo hili hawalipi mm. hawalipi uzito hawalipi uzito wanasema mnaabudu mna niawayahudi naganolaka ni tia msarabanikwam kaatbanoomnitaabuakiiiaabusku Mm. hatubudosuhatuabudo siku, mm. Hatu siku. kitabu cha kutoka m8no8bibliinasema wa mm. ikumbuke, mm. ikumbuke ukiangalia lugha ya asiri ya biblia inasema iendeleze mm. eh, watu wengi wanasema kwamba sabato ilianzia mlima sinai lakini ukweli ni kwamba sabato mlima sinai mm. imekuwepo hata kabla hata kabla ya wana waiz kuwepo mm. imekuepo hata kabla ya wayahudi kuwepo anasema kwamba i sabatu bana e, mbona katika kitabu cha mwanzo hatu ioni e? kitabu cha mwanzo kina sua hamsini hatuiona sabato katika kitabu cha mwanzo mm. hatuoni nuu, hatuoni hatuoni sabato sabato ibrahimu isaka na yakobo akitunza ikumbuke ruga yasiri, ya manzo atuonn sabasayaobo aaaaa e maana yake yake maana mm. alitunza sabato sabat alitunza sabato Amen. adam na mkewe hawa eva alitunza sabato mm. ya siku ya saba ya jumamosi jumamosisi Mm. siku ya aa ataayao kuafua aawaacezeasimu kwenye mitandao ya kijamii iweke kando kwa siku ya sabato sichanganye tabo mm. siku ya sabato si hali ya mm. sabato mm. sabato hewa baki pa bwana bwana maana ni ni ni ni takatifu siku siku siku yenye heshima mungu mungu cha kutoka ni wa Biblina semu. Biblina semu. Biblina semu. Siku ya ya ya sitafanya kazi, kazi. mambo yako yote utende ya saba hiyo usifanye kazi ybwa wewe mm. wala mwana wako mm. wala binti yako mm. wala mtuma wako mm. wala mjakazi wako mm. wala mnyama wako mm. wa kufuga wala mgeni aliye ndani ya malango yako maana mm. kwa siku sita mm. bwana mm. alifanya mbingu na nchi mm. na bahari na vyote vilivyomo mm. akastarehe siku ya saba mm. kwa hiyo bwana mm. akaibarikia siku ya sabato mm. Amen. Amen. hii mm. watu wanasema kwamba unajua sabato niya wayahudi mm. sabato ni ya waisraeli kwa sababu sabato ni ni ishara ya ukombozi kutoka misri mm. nataka nikwambie kwamba sabato haitukumbushi ukombozi wa israeli kutoka misri mm. sabato inatukumbusha juma la uumbaji na, na kwamba mungu ni muumbaji aliumba kwa siku sita mm. na siku ya saba akapumzika mm. wana wanasifusa kwahiyo usijuukakaririsha ukawekewa mana mndomoni kwamba unajua sabato ni ishara ya ukombozi waona waael kutoka misri sabato sio ishara ya ya ukombozi waona onaaisrael wa kutoka misri sabato ni ishara juma laumbaji um. kwamba mungu ni muumbaji sisi sio matokeo ya nyani um. ya sokwe home wala chochote sisi yanttlte kwa mfano Am. na sura ya mungu tulipopotea alimtoa pekee uh. akafa kwa Amen. Amen. na na na kwa kupigwa kwake tumepona Amen. tumepona mapepo na usije na uh. usije ukakubali ukakubali kudanganyika uka kudanganyika Amen. yohana kwakupigwakwake situmonaumnmapeo von nekera us aubakudananyisubadannyyaabbaasmaanasma yesu wayahudi wakamjibu wakamwambia yohana8 arobainin anasema, anasema? Mm. ninyi ni wa baba yenu biisnatamza baba, baba, baba yenu ndizo mpendazuyeye alikuwa muwaji tanala hakusimama twa kuwa hamna hiyo kweli kweliasemapo unma iliyo yake mwenyewe, yake mwenyewe. Uh-huh. Kwa, kwa sababu uh-huh. yeye ni mongo na baba wa huo kwahiyo katika fungu hilo biblia inatuambia kwamba tabia mbili za shetani mm. kwanza shetani ni muongo lakini pia shetani ni muuaji mm. kwa maneno rahisi shetani anachanganya ukweli na uongo mm. ili kuwapumbaza watu kuwaragai kuwafunga matita matita ili wapotee katika jaanamaya moto mm. katika siku ya leo mkatae shetani na mambo yake Amen. shetani ni mwongo mm. amedanganya wengi amepoteza wengi amedanganya kwa kwa mm. kwamba hata kama vitu vingi hata kama tu vingtaa na kile shetani ni mwongo lakini pia pani aiae kumi na nane otaaikwambie sasa mkatae shetani shetani ni mwongo mm. shetani ni muwaji mm. shetani anachanganya ukweli na uongo tumkatae shetani unajua shetani amekuja na uongo kwamba sabato ni ya wayahudi hebu tuiulize biblia mm. je sabato ni ya wayahudi mm. kutoka ishirini mstari wa inasema kutoka mstari wa kumibbwakati unaenda isaya lakini siku ya saba ni sabato ya bwana mungu wako lakini siku ya saba siku ya saba ya sabato mm. ni sabato ya nani ya bwana mm. mungu wako hivi biblia inasema ni sabato ya bwana mungu wako au sabato ni mali sabato. Sabato ya wa mm. mungu wako je biblia inasema sabato ni ya wayahudi mm. sabato ni a aisraeli mm. sabato mm. i hebrania mm. wengi wamedanganyika mm. shetani ni muongo na ni muuaji mm. anachanganya ukweli na uongo wengi amewafundisha sabato ni ya wayahudi mm. Sabato ni, nasema, sabato ni ya wayahudi lakini bibili inasema sabato ni ya bwana mungu wetu <coughs> natakakambia sabato sio mali ya wasabato sabato, mm. sabato sio mali ya wayahudi wara mm. waisraeli wa wara abrania kwanza wayahudi wametokana wa na mtoto wanne wa, wa, wa mzee yakobo anaitwa yuda eh? anaitwa yuda lakini sabato imekuwepo kabakabra ya yakobo kabra ya mzee isaka kabra ya ibrahimu kabra ya nuhu kabla ya enoko imekuwepo tangu umbaji nikuambie kata uongo kata uongo kata majini kata Amen. mapepo kataa ngufu za kiza ukisalimisha kwa mungu Amen. na mungu atakubariki sana Amen. kitabu cha isaya hamsini na nane mstari ule mstari ule wa kumi na tatu sabatu ni anani wakati maaa mwanizo mbili guwakoaawatatu kama ukigeuza mguu wako ukigeua mguuasifanyanfaa yao siu a utakatifu ang ukisema si sabato siku ya furaha uh-huh. na siku takatifu ya bwana mm. yenye heshima mm. ukiitukuza mm. kwa kutoa kuzifanya njia zako k mwenyewe mm. wala kuyatafuta ya kupendezayo inasemaisa 8 kama ukigeeza mguu wako usiharifu sabato mm. usifanye anasa zako siku ya utakatifu wangu ni siku ya utakatifu wa utakatifuwananiabwana sio utakatifu wa sabato Apala. sio utakatifu wa utakatifuwawayahudi wabrani na waisraeli uh-uh. siku ya utakatifu twagano laka biblia inasema ni siku ya utakatifu wangu ni siku ya utakatifu wangu Kwayo, kwa hiyo fundisho kwamba sabato ni ya wayahudi ni fundisho la mashetani uh, um. ni fundisho la mapepo na majini uh. likimbie kwa jina la sabato ni siku ya utakatifu wa wagwa usitumie kwa mambo yako binafsi mm, mm. itumie kwa utukufu wa unapovaa munguunapovaa vao kwautuu napoongea ongea kwa utukufu Amen. wa munu unapotenda lolote tenda kwa utukufu wa bwana maana sabato ni siku ya utakatifu wa bwana sabato ni mali ya mungu mm. sabato si mali ya maliya sabato Kata pepo hilo katika jina la yesu bwana yesu asifue sana Amen. lakini sabato imekwepo kabla ya dhambi kuwepo mm. mwanzo mbili mstari wa kwanza hadi hadataubasi kabla... mbingu na nchi lake lote zikamalizikaotaesi aksiku ya saba mungu aa uh-huh. kazi yake yote aliyoifanya mm. akastarehe siku ya saba akaacha kufanya kazi yake yote aliyoifanya mm. mm. mungu akaibarikia siku ya saba mm-hmm. akaitakasa mm. kwa sababu katika siku hiyo mm. mungu alistarehe akaacha kufanya kazi yake makwahiyo biblia inatuambia kwamba sabato imekuwepo kabla ya dhambi mm. kuwepo mm. unajua kuna vitu viwili ambavyo vilianza kabla ya dhambi kuwepo mm. jambo la kwanza ni sabato mm. ya siku ya saba jumamosi jambo la pili ni ndoa mm. sasa watu leo hawasemi ndoa imeishia msaraban Mm. lakini vyote hivi viwili sabato na ndoa vilianziawatvilianzia eden lakini kimoja kimechakachuliwa eh? kimechakachuliwakingine eh, eh. kinapendwa sana sa. mm. ndio yesu anatuambia kwamba ninyi na baba yenu ibirisi mnapenda mm. tamaa zenu mnapenda mm. mambo yenu mambo yangu mnayakatana kuyapinga waziwazi mm. sabato na ndoa mm. vilianza eneni vilianza kabla ya dhambi mm. sabato imekuwepo kabla ya dhambi kuwepo mchague yesu aliye bwana wa sabato Amen. umfuate leo umchague yesu naye kwa siku ya zaburi la 6 at bibiia inasema kwa neno la bwana mbingu zilifanyika mm. na jeshi lake lote mm. kwa pumzi ya kinywa chakea maana yeye alisema mm. ikawa mm. na yeye aliamuru mm. ikasimama ikasimamabwanaasabat imekuwepo kabla, kabla ya mze ibrahimu mm. kabla ya mzee mm. kabla ya mzee isaka mm. kabla ya mzee yakobo kabla ya wahudi kuwepo abla a ezerezi kuwepo biblia inatuambia katika zaburi mungu alifanya tathmini alifanya tathmini ya umbaji mm. biblia inatuambia katika mwanzo moja ththmoj bwana akaona kila kitu alichokifanya tazama ni chema Sama. sana mungu mm. alikuwa nafanya tathmini mm. na siku ya saba akapumzika mm. alikwambia siku ya saba ni siku ya sabato ya jumamosi mm. mchague mungu maana mungu alipumzika siku Yes, ya jumamosi mm. unajua hatutunzi sabato Mm-mm. ili tuokolewe lakini wote waliookolewa mm. wanatunza sabato ya siku ya saba Mm-mm. ya jumamosi wala usiseme tunaabudu sabato tunamwabudu bwana wa sabato mariko 28 soma mariko 28 hatuabudu sabato Mm-mm hayo ni mafundisho ya a hatuabudu sabato tuna mwabudu bwana wa, yeah. sabato. Sabato mm. wa, hey, wa sabato yesu yesu ndiye ndiye mkurugenzi wa wa wa sabato sabato kwa hmm. wa wa sabato ilifanyika rensaawambiasabifanyia ya mwanadamu fungu la ishirini na nanebmwana wa damu ne bwaa wasabatoa kwamba mwana wa adamu mm-hmm. yesu kristo wanadharatalie haya mwana wa mungu ndiye bwana wa wanini yeye Kini. ndiye bosi wa sabato mm. yeye ndiye mkurugenzi wa sabato yeye mm. ndiye mwasisi wa sabato kwaiyo mafundisha kwamba sabato E, tu, tu, mnaabudu sabato mnaabudu siku hatuabudu siku mm. tuna yesu aliye bwana wa sabaaliye bosi wa sabataliye mkurugenzi wa sabato aliy masisi wa sabato, mm. sabato, sabato. Mm. naaaa kwamba sabato imefanyika kwa jili ya wanadamu wote kitabu cha mariko bili ishina saba inasema mm. akawambia mm. sabato ilifanyika kwa ajili ya mwanadamu si mwanadamu kwa ajili ya sabato sabato ipo kwa faida ya aaadam hivi nikuulize swaliaanwaiosaba io kwa ajili ya mguu mguu au mgu kwa kwa ya kwa ya kiyatu, kiyatu kwa ajili ajili ya kwa jiri. Kwa jiri ya ya kiatu kiatu kiatu kiatu tena ulifanyika kimetengenezwa kimefanyika hiyo sabato ipo kwa ya faida ya, nani? ya ya mwanadamu, mwanadamu. sabato wanadamsabaifanyika kwa ajili ya mwanadamu aasasa yes. iwauliz mm. wachina ni wanadamu wanadamu yeah nauliza iawahinanianaoano i wanaainaanaaini wanandyo ni wanada wazunu ni wanadamndiyo ni wanadamu ni ni ni ni ni wanadamu wanadamu wanadamu wanadamu wanadamu wao kama we ni mwanadamu sabato mwanadamusabakitabu chaisaya 6 na b sabato ilifanyika kwa ajili ya mwanadamu na sabato ipo kwa ajili ya wachamungu wanaesasifaa san bibria inasemaj yes, isaa 66esmbii kama vile mbingu mpya na nchi mpya ntakazofanya mm. zitakavyokaa mbele zangu asema bwana ndivyo uzao wenu na jina lenu mm. na itakuwa mwezi mpya hata mwezi mm-hmm. mpya na sabato hata sabato mm. wanadamu angapi, wote wangapi, wote, mbele wote. Zangu, Jamane, wanadamu siku siku siku siku ya ya wala kuenda, siku ya sabato, siku ya sabamu, wala jumapili yoyote mbinguni wataabudu woteaaa mbnun s auma aauapan nikuambia kwamba mm. sabato imefanyika kwa kwjila ya mwanadam lakini bibi natuambia kwamba sabato inatunzwa sasa duniani na itatunzwa mbinu sabato ni ya milere sabato ni ya daima mm. usiipuze wala kuibeza wala kuikataa ndio maana tumesema ijapokuwa ni wajinga hawatapotea Amen. hawatapotea Amen. hawatapotea wanayesu wasife saa lakini uongo mwingine ambao shetani eufanya amefanya kuwa ni, ni, ni ngumu sana mm. e, sanashetani e, e, anawafundisha watu na kwamba unajua wewe utaweza mm, mm, sabato ni ngumu ngumuwatu mm, mm, mm, yes. ni washeriasheria utawezasaadenwaa a ayeusarabaaaa funa biblia inasema wakarudi wakafanya tayari manukato na mariham mm. na siku siku ya ya sabato na siku ya sabato. kama hiyo kifo cha yesu msarabani hakikuondoa sabato mm. akikugongomea sabato maana mm. hata wanafunzi wake baada ya kifo cha yesu walirudi wakapumzika ni? Ilivyo ilivyo kama mm. ni vizuri kwamba yesu E, aisuubiwa siku ya mandia sabatmaa sa maosi mm. yani su ya ya ya ya ya sabato sabato yesu yesu yesu yesu alikuwa kwanza juma wapi kaburini jumapili mm. ya kwanza ya juma yesu yesu kifo cha sabato ya siku ya siua suusiji ukadanganyika na birisi mm. kitabu cha matayo 20bibli inasmawakati unaenda hebrania we, 49 okay. ombeni ili kukimbia kwenu kusiwe wakati wa baridi mm. wa siku ya sabato biblia inatuambia kwamba anatabiri kwamba mji wa yerusalemu hutaangamizwa miaka aroba bel wao hata baada ya ya ya miaka mbele sabato sabato sabato kutunzwa kwa kwa wa jina basi raha watu watu wa mungu, wa mungu. Wa mungu. je a ni mtu wa mungu mm. unajua watu mm. wengine kama kama ni ni ni watu wa mapepo, watu mm. wa, mapepo, watu wa na kama ni mtu wa mungu, mm. na ni mtu wa mungu unadai kwamba mcha wttwn ya wanadamu amen. na nasema sabato imebaki watu waai a mwanadamamaah asabat aaa Mm, mm, mm. alitengeneza karenda ya kwanza mwaka6 kabla yesu hajazaliwa zaliwa mm. mwaka 6 bc mm. b christ kabla yesu hajazaliwa mm. akatengeneza karenda ya kwanza mm. baadaye wakaja wakagundua hiyo karenda ya julius kaisaria csar ina mapungufu mm. tarehe tano mwezi wa kumi mwaka e1582 mm. papa gregory wa kuiatatu mm aligundua kwamba ina matatizo makubwa wakaitengenezea mm. na ukikaa chini ukajaribu kupiga mahesabu bado bado ziko maana mm. kuna watu wanasema kwamba kwamba unajua kalenda zimebadilika mnajua mm. sabato bado, ni, mm. ni jumamosi joshua eh? joshua alisimamisha jua jua chia, madaraja madaraja nyuma nikwambie wote wamethibitisha kitendo kitendo cha cha kusimama kurudi kanda zmbadiikaaat asaaaaasyan wotewathibitsha kitndo ca astaaakubadisha kalenda Hmm. havijabadilisha sabato ya siku ya saba ya jumaamosi hmm. bado siku ya saba ni jumaamosi na watu wote nonavyamini dunia Amen. nzima leo nakubali kwamba hmm. ijumaa ni jumaa kuu the maana yesu alikufa siku ya ijumaa na siku ya sabato alipumzika kabrini hmm. na siku ile ya, jumata, ya jumamosi ya, ya jumapili siku ya kwanza y juma yesu alitoka kaburini akanikwambie ndugu na dada mchague yesu awe bwana na mokozi wa maisha yako yesu alitunza sabato ya siku ya siku saba ya fungua kitabu kile cha luka la wakorosai ssb akaenda nazareti hapo alipolelewa na siku ya sabato akaingia katika sinagogi mm. kama ilivyokuwa desturi yake kwa hiyo ilikuwa ni kawaida ya yesu kutunza sabato ya siku ya saba ya akasimama ili asome na kama ni mfuasi wa yesu mm. unampenda yesu mm. tunza sabato ya siku ya saba sab wakolosai 2 biblia inasema mm. basi mtu asiwahukumninyi mm. katika vyakula mm. au vinywaji mm. au kwa sababu ya sikukuu mm. au mwandamo wa mwezi mm. au sabato Barikwe sana sabatbawaaiyo biblia apo inatuambia kwamba zile amri za sikukuu za kidini ndio mm. zilizoishia msarabani sabato ya siku ya saba ya jumamosi haikuwa kivuli cha mambo yajayo uh-huh. soma f- so fungu lile la kumi na saba anasema kumina saba inasema mm. mambo hayo ni kivuli cha mambo yajayo uh-huh. bali mwili ni wakristobaisa kwa hiyo zile sheria za za- za kiraia uh-huh. kirahiavi na na na hizo mm. yesu yesu alipokufa ile akasema imekwisha pale lakini sheria ya madiri, amri mungu, na amri ya mwe, sabato ya siku ya maadili mm. mungu sabato sabato sabato siku saba zinadumu hata moyo ulipo mchague mchague bwana wa wa atakubariki kujifunza nasi kuomba nasi kuomba pamoja una na ambili, 5, 5, 6, 9, mm. tuombe baba katika jina la yesu mm leo umetufundisha japo kuwa tunaonekana ni, ni, ni washupavu watu wagano la kale tunang'ania vitu vilivyopitwa na wakati umesema japokuwa ni wajinga hatutapoteza kama mambo haya tuatilia maanani uh. tutayachukulia katika katikamakini wake uh. na kuyapa uzito unaostahili yesu napokuja tutaokolewa tuokoe sasa msaidie mpenzi wa msikilizaji katika jina la yesu amen, amen. amen.