unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya mmakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wa waadventisa ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitianafm vilevile tupo katika tovuti ya wawr tunapatikana pia kutoka kule nchini kenya katika masafa ya mita bendi 897fm msikilizaji wangu karibu katika somo la leo somo maalum kabisa ambalo linakwenda kugusa na kuokoa maisha yako mungu dikson mipawa tutaendelea kuwa naye katika somo la leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilmshana ni kutakia usikilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba leo tutakuwa na somo la pekee inalosema tumaini langu liko wapi kabla ya kusikiliza somo hili tusikilize wimbo unaosema namtegemea mungu nao jicho voisi ndio ambao wameimba wimbo huu tuwategeesikio kwa makini namtegemea munguni wapo humo barani na baharini wa mbinguni adilina na mwamini mungu anetunza anetunza malimai aubaha tunza anitunza ameli mali au baharini baharini you mm-hmm. asanteni sana jicho jichovoic na wimbo wenu huo mzuri na sasa mtumishi wa mungu dikson mipawa huyu hapa akituletea neno la mungu lenye uokovu inalosema tumaini langu liko wapi penzi mskilizaji nikukaribishe sana sana katika kipindi kizuri cha neno la mungu bwana bwaasu suabwana yesu asifue san leo tunalo somo linalosema tumaini langu liko wapi tumaini langu liko wapi Where is my tumaini langu liko wapi somo hili nataka kujengea wazo kwamba msingi wa tumaini lako uko wapi chimbuko kitovu kiini cha tumaini lako uko wapi uko wapi kitabu cha ayubu 17b mstari ulewa1 hadi mstari wa kumina sia tumaini langu liko wapi msingi wa tumaini lako chimbuko kitovu mm. kiini cha tumaini lako liko wapi mm. katika madi zako katika elimu katika vyeo na madara kuliona, katika uteuzi tumaini langu liko wapi mm. soma bibinasemaayubu Ayubu? k sb mstari wa nikatazama kuzimu kuwa nyumba ktaubibli inasema nikatazama kuzimu kuwa ni nyumba yangu. yangu neno kuzimu katika luga ya asiri mm. ni abusos ni mm. sheori mahari mm. penye giza mahari penye kimya mm. kaburini kuzimu sio chini ya bahari mm. sio mapangoni mm. sio kwenye miamba mm. sio kwenye misitu minene mm. sio porini mm. kuzimu ni kaburini ebu rudia tena nikitazamia kuzimu kuwa nyumba yangu nikitazamia Nikita. neno hilo kutazamia neno hilo kutazamia katika lugha ya asiri ya kibrania linamaana kwamba hata kama nitacherewa kufa mm. bado nitakufa tu yaani hata uishi miaka mia moja miya. na thelathini mia mm. mbili mia tatu mia ngapi kuna siku utakufa mm. kwa hiyo mtumishi wa mungu ayubu mm. anaandika maneno haya akiwa kwenye wakati mgumu sana akiwa mgonjwa mgonjwa wa ajabu katika mm. nchi ya usi mm. alikuwa mgonjwa wa ajabu katika nchi ya usi, ya usi. Mm. alikuwa mgonjwa wa kutisha anaandika maneno haya akiwa na huzuni akiwa na bumbuazi la moyo akiwa na mshindo wa mawazo akiwa na mm. mgandamizo akiwa na sonona tumaini langu liko wapi mm. msingi wa tumaini lako uko wapi chimbuko kini na kitovu cha tumaini lako liko wapi mpenzi msikilizaji mm. ayuba anasema hata kama nitachelewa kufa nitakawia kufa mm. hata kama nitaishi miaka mingapi lakini kuna siku nitakufa Amen. kuna siku nitazikwa mm. kuna siku, mm. siku nitawekwa kwenye friji kama nyanya mm. friji za anasema mizani. kuzimu kaburi mm. ni nyumba yake mm ikiwa nie unatambua uhabifu. subiri kwanza minjirisi mm. anasema kwamba kaburi ni nyumba yake mm. mm. mm. mm. huo ni udanganyifu wa aibrisi mm. hizo ni mbiu na mipango ya shetani tuikatae kwa jina la bwana mtumishi wa yubu, anasema ayuu anasemauowakushangaza mm. kwamba kaburi ni nyumba yetu ni nyumba yetu mm. nzisiwe leo lakini kesho kaburi ni nyumba yako yako mm. umejipangaje umewekaje maisha yako. Mm. unajua kufa sio tatizo lakini utakufa upande gani utakufa mm. mm. ukiwa, mm. ukiwa na na na akili gani gani mawazo kifo kitakukuta ukiwa ukiwa wapi nani unafanya nini mm. e unatoka kwa mganga mm. unatoka akapau kasino o mm. kutafakari mm. anasema kwamba kaburi ni nyumba yangu unafungua mm. kumi kuzimu kuziukua nyumba yangu yanguanasema kaburi limejaa giza mm. kule hakuna nuru kule hakuna umeme mm. na na yeringa, mm. sema, ka, vute, umeme nakumbuka mtu mmoja alifiwa na wazazi wake iringa akasema kaomba tanesco kuelekea kwenye ana ya wazazi mm. wake oja mm. kwamba huko kuna giza nene mm anasema nitalipa kwa garama yoyote bili za umeme ruku sema watuunganishe umeme kwenye makaburi mm. taneswakakata mm. nata ambia kaburini ni giza mm. ni giza nene umejipangaje umejipangajenaendeeanasema mm. ikiwa nimeuita uharibifu wewe u baba yangu kwa hiyo, anasema mm. kwamba mtu anapokufa akawekwa ndani ya geneza mm. akafungwa sanda mm. akajazwa pamba mm. akapigwa na madawa ya kutosha mm. kinachosubiri ni uharibifu mm. anasema kwamba uharibifu ni baba yangu mm. uharibifu ni mzazi wangu mm. nataka nikwambie kwamba ndugu na dada mtu anapokuwa amekufa biblia inatuambia vizuri kwamba mwili huu mm. utaharibika kuambia... hata kama una udumi maana mm. kuna tofauti ya udumi na kitambi mm. ni eh? mm. kule vijijini kuna vitoto utafikiri kana kitambi kumbe kana udumi mm. kana udumi udumi unatokana mm. eh, <laughs> right. mm. eh, na kula viporo visivyopashwa vitoto vimeshindilia vimeshindiliavyakula visivyovpor vitoto vinapenda kula viporo visivyopashwa yake tumbo limejaa ndnakatumbo nd Mm. <laughs> atampenmskirizaji mm. sasa bibi nasema kwama hata kama uwna udumi na kitambi mm. anasema kwamba uharibifu uharibifu ni kama mzazi mm. ni kama baba nkma mm. anasema uharibifu ulioko kaburini mm. ni kama baba ndani ya familia lazima mm. lazima ukupate lazima ukukaribie mm. ndaniyafamlamaktiambib na wewe u mama yangu yangumbulangu anasema kwamba bu bubu mm. nifunza mm kwamba mtu anapokuwa kaburini funza watakuwa kama dada yake mm, funza watakuwa kama mama yake mm. watamtafuna macho yataliwa mm. pua italiwa mm. midomo italiwa tumbwo hili kubwa lililojaa mafuta na mazeze na masepesepe litaliwa mm. miguu italiwa mm. funza watakushamburia mm. hakuna namna mm. mtu anapokuwa ndani ya kaburi ndani ya jeneza mm. hata uwezo wa kufuguza nji ha, lakini unapokuwa hai mm. Mm. una akili zako unasumbua kanisa mm-hmm. unasumbua kijiji mm. unasumbua jamii mm. una jitapu una jidai una maringo anikwambie kwamba kifo kifo ni mwisho wa maringo mm. kifo cha mwanadamu mm. ni, ni, ni mwisho wa maringo mm. lakini swali ni kwamba mm. ikiwa tutaliwa na buu tutaliwa na funza mm. mimi nawe ni chakula cha funza mm. na kuna siku tutakufa mm na uharibifu utakuwa ni baba yetu mm. na kabuli litakuwa ni nyumba yetu mm. patakuwa na giza umejipangae ya ndugu yangu mm. tumaini lako liko wapi mm. chimbuko la tumaini lako liko wapi msingi kiina kitovu mm. cha tumaini lako liko wapi mm. ni swara ya kutafakari Mm. basi tumaini langu li wapi anajiuliza mtumishi wa mungu no tumaini langu li wapi na tumaini langu ni nani atakae liona biblia natusimulia maisha ya mtu aliyekufa mm. yes. maisha ya mtu aliyefanya nini aliyekufa mm. kwamba baada ya miaka mitano kufa ukiwa ndani ya kaburi nini kinachoendelea mm. maisha ya mtu aliyekufa mm. anasema kaburi ni kitanda chake anasema uharibifu mm. ni baba yake mm. anasema funza ni mama yake na dada yake mm. umejipangaje ndugu yangu mm. tutaliwa tutaliwa tutaliwanafunza utatafuna nafuza utakuwa chakuratutakuwa chakura cha tutakuwa cha funza mm. hayo ndio maisha ya mtu aliyekufa mm. kama ukweli ndio uko hivyo tumaini langu liko wapi mm. unapokuwa unaishi unapokuwa una ishi tumaini lako liko wapi maisha yako anapokoma bibilia nasema maisha yako yanapokoma kuishi utaoza na kuli wanafunza mm. umejipangaje mm. ukiwa ndani ya jeneza mm. wamekujaza madawa mm. wamekufunga na sanda wamekujaza pamba mwisho wa ujanja wa mtu ni kifo mm. ni kaburi mm. takanikuambie ndugu yangu ukiwa hai una dunda mm. ukiwa hai unasumbua kijiji unasumbua kanisa mm. sumbwa familia unatisha watu unagombeza watu lakini ankwambie wewe ni udongo mm. wewe ni mbolea mm. wewe ni samadi mm. wewe ni chakula cha funza na utarudi utarudikabrini mm. kitabu cha mwanzo ta ti kitabu cha mwanzo ta tbibinasemaztakasema ndio kwa jasho la uso wako utakula chakula uh-huh. hata utakapoirudia aridhi kwahiyo kuna siku tutairudia nini ardhi ambayo katika hiyo ulitwaliwa kwaiyo sisi ni udongo kwa maana weweskizwewebibli si anasema kuna siku utairudia nini niniaridhi ambayo mm. ulifanyaje ulifanyajetaliw kwahiyo sisi ni udongo mm. yani ukichukua udongo ukapima madini alionayo mm. na ukamchukua mwanadamu kaangalia madini alionayo mna mm. ah, tofauti mm. Mm. sisi ni udongo sisi ni udongo uwe na mali uwe na elimu na chochote wewe ni udongo mm. ni chakula cha funza mm. anasema wewe kuna siku sisi kuna siku tutairudia ardhi mm. ambako huko tulitwaliwa kwa maneno rahisi mm. kuna siku ya kurudisha udongo mahali mm. kuna mahali ulichukuliwa udongo mm. uktengenezwa ut, wewe mm. lakini kuna siku udongo huo utarudishwa Uta mahali pake kuna siku ya kurudisha udongo mm. mahali pake mm. anasema wewe ni mavumbi mavumbinawe mavumbini inasema wewe hata utakapoirudia ardhi mm kwa wajash wako utakula chakula hata mm. utakapoirudia alii ambayo katika hiyo ulitwaliwa mm. kwa maana umavumbi wewe mm. nawe mavumbini utarudi kwahiyo biblia apa inasema kwamba wewe ni mavumbi na mavumbini uutarudi yes. najua biblia ya kiswahili ina, ina makosa kidogo mm. inatumia ina neno e, umoja singular anasema mm. e, wewe E, kwa maana wewe u mm. kwa maana umavumbi wewe, mm. mavumbi wewe na mavumbini utarudi lakini ukisoma biblia ya kibrania haisemi wewe ni mavumbi na mavumbini utarudi utarudikwenye uh-uh. ina, utarudi inatumia ina, ina wingi inatumia p inasema utarudi. tutarudi yes. uh. tutarudi uh. maana yake nini mtu ambaye amemshikilia mungu amemkumbatia mungu hata kama atakufa uh. anapozikwa watu wakaondoka kaburini hautabaki peke yako mm. yesu anasema mimi nimekupenda kwa upendo wa mirele mm. kwamba uwe hai au umekufa siku wana kuzika tutakuwa pamoja watu wakiondoka misi taondoka kwenye kabuli lako nitaweka mhuri juu ya kaburi lako na malaikaikwambie malaika Ata wa. kwamba walewote ambao ni wachamungu wamemhagyesu tman kwa ikotumaini kwayesu likotumaini kwa yesu taaikwambia katia saa pekee m singiwa tumainila mwanadamu ni mungu wa mbinguni kiini cha tumaina mwanadamu ni mungu wa mbinguni chimbuko la tumainila mwanadamu ni mungu wa mbinguni mchague yesu leo atakusaidia zaburi 9fu8 anasemabnasema ni, mm. ni mwanaume gani ataka ishi asioni mautibb inasema ni, ni mwanaume gani Mm. ni mwanaume yupya ambaye hata kufa mm. kwa maneno rahisi biblia inachojaribu kuuliza ni kwamba katika vita ya pambano la mauti mm. pambano la kifo pambano mm. la kifo pambano la kaburi ni nani atashinda vita ya mauti mm. ni nani atashinda vita ya mauti tumetembea katika miji mbalimbali mm. tumekutana na makaburi yako hmm. makaburi ya marais yako makaburi ya marais yako makaburi ya mawaziri yako makaburi ya, ya maprofesa hmm. madaktari yako makaburi ya matajiri wanajitahidi kuandika siku aliyozaliwa siku aliyokufa siku aliozikwa hmm. kifo kimemweza hmm. takaikambi biblia inauliza swali hmm. ni mwanaume yupi hmm. atakayeweza kushinda pambano hmm. katika ulingo na mauti hmm. ni nani ni nani atakayeweza hmm. uwe profesa uwe nani mm. hakuna atakayeweza kushinda vita ya mauti yuko mmoja tu mm. anaitwa yesu kristo yeye ameshinda yeye mm. ameshinda mm. ameshinda kaburi ameshinda mauti ameshinda jeneza ameshinda sanda ameshinda siku ya kuzariwa ameshinda siku ya kufa ameshinda siku ya kuzikwa Amen. yesu peke yake leo ni mengi mm. yanaishia kuandikwa tu alizaliwa alikufa alizikwa mm kwamba ni profesa mm. nataka ni kuambia kifo akina huruma mm. kimebeba watoto wachanga hata yule ambaye anategemewa katika familia mm. kifo kimembeba mm. kifo akiangalia kwamba wewe Ati unatunza mizu. familia yes. kwamba tukikubeba watakulaji wataishiji Wata mm-hmm. kimebeba yes. watuwambakaadio mm-hmm. watu kifo kimebeba familia mm-hmm. kifo kimebeba familia. Mm-hmm. Kifo kimebeba wapenda nao mm-hmm. kimembeba bwana harusi mm-hmm. si kabla ndoa. Mm-hmm. Kimebeba si kabla ndoa ndoa mm-hmm. bibi wengine familiao kibebaajafunaowaiomaliza nioja akandok waandoka wei waliomalizatusendof kichenipat njiani maisha mm-hmm. akakoma yes ki kiangalii kimebeba bibi bibiarusi kimebeba bwana bwanaarusi kimebeba matajiri mwingine unakuta amejenga nyumba yake anataka hamiye, mm. kifo yeah. mwingine lake limefika tu yae kutoka mm. a kutoka mm. dubai mm. kifo kinamchukua mm. mwingine tu kio amechaguliwa juzi amechaguliwaui mkuu wa, wa mm. mkoa mm. waziri yaani tu ni uteuzi mpya bado ananukiaofisfisi tayakio kinamchuua kwamba kifo ni ya doi mm. mauti ni ya doi mm. lakini bibi ninatupa tumaini kwamb mauti Hmm. atashindwa mwishoni hmm. ni adui mwishoni hmm. bwana umnasumaini sana aishaman ndugu na dada ukikosa tumaini huna maisha maisha hmm. penye tumaini pana maisha. Hmm. Na tumaini tumaini pana na liko kwa yesu hmm. yesu ndiye chimbuko la tumaini. yesu ndiye msingi wa tumaini hmm. yesu ndiye kiini cha tumaini yesu ndiye yote katika yote hmm. mcague yesu leo hmm. yesu leo yesu yesu umefiwa umefiwa umefiwa umefiwa na na na na mume umefiwa na mke umefiwa na wazazi una huzuni umechanganyikiwa ni kwamba awe tumaini lako atakupigania kwa ajili ya utukufu wakeayessa unapopata matukio ya kutisha katika maisha mm. wako wengine kwa sababu ya, ya kushuhudia matukio ya ajabu wamepata uchizi mm. wengine wanaishi kwa dawa okay. tumaini la mwanadamu liko kwa yesu Alem. kitabu cha ayubu ayubu ayubu ayubu mstari mstari wa tisa na wa na kitabu cha sura sura ya saba, ayubu sura ya aybu na abmara ta wauaa kama vile wingu likomavyo mm. na kutoweka mm. ni vivyo hivyo ashukae kuzimu hata hatazuka tena kabisa bibili nakataa mm. mizuka mm. anakataa misukule anakataa kina shimwemgwe anakataa mm. Anakata, vini macho marueruwe mm. na mazinga ombwe mm. biblia mtu anapokufa hawezi akarudi nyumbaniawezi akarudi nyumbani takanikwambie bibili nasema yeye ashukae kaburini mm. anayeshuka kuzimu kaburini mm kabisa yes. mm. wale wanaokujia kwenye ndoto mm. ni mapepo ni majini mm. ni vibwengo na vinyamkera vikemee kwa jina la yesu mm. na mi nataani kwambie ikiwa unatamani kuwa na biashara nzuri usiende kutafuta dawa ya kuvuta wateja dawa ya kuvuta wateja iko kwa yesu mm. hata rudi tena nyumbani kwake wara mahari pake apata mjaleo maharibino wameteseka mm aribinoata abkaa kina mfupabetaraaabweiwakaatariaabwemaskiamb kamba hayo ni mapepo na majini mm. yakatae kwa jina la bwana ufunua kumi na sita kumi nanne watu wengie wamepata via kwa amashetani mm. wanafanya biashara kwa dawa ili upate muto ni dawa upate umaarufu na umahiri umahii namashuli ni dawa daaengie kuna matangazo mm. mengi mtaani yameandikwa mm. dawa ya mapenzi eh, dawa ya mapenzi mm. lakini mganga mwenyewe huyo sasa <laughs> mm. dawa ya mapenzi mkalienaheuaachanaanaua daaaaniisimsaidie wewameacha wanawake hizo ndizo roho za mashetani <laughs> roho za zifanyazo ishara ashtanfanaz na kuendea wafalme wa ulimwengu wote na kuandaa na kakusanya kajilia ita ya siku ile kuu ya mungu nataka mwenyewnkambia na hayo maruerumazina a vnmacho mm. ni rho za mm. isaya bibinasemajiakuwa mm. kuzimu hakuwezi kukusifu kuzimu hakuwezi kukusifu mtu anapokufa hawezi akaimba sifa mm. kukuwa, kukuwa mauti haiwezi kukuadhimisha mauti haiwezi kukuazimisha wale washukao shimoni hawawezi yeah. kuitarajia kweli yako watu wanaokwenda kaburini hauwezi ukawahubiri ukawafundisha wakaja wakabatizwa wa kumwamini yesumu anapouwa amekufa fairi fa lake limefungwa ndio mm. maana anatuambia katiwa ibrania 9 27 baada ya kifo ni hukumu mtu mm. anapokufa hakuna maisha tena mm. aliye hai mm. naam aliye hai mm. ndiye atakaye kusifu mm. kama mimi leo mm baba atawajulisha watoto wake kweli yote kwa hiyo unapokuwa mzazi mm. wafundishe watoto njia ya bwana fundisha familia mungu na kumtegemea mungu mm. kimbia lamuri kimbia mazindiko kimbia maagano na mikataba na manywizo na mapepo na majini mm. jisalimisha kwa mungu naye atakuokoa saburi mia knaaasabbiblia inasema mm. sio wafu wamsufuo wa bwana mm-hmm. wala wowote washukaa kwenye kimya mm bali sisi tutamuhimiri bwana tangu leo mm. na hata milele bwana yesu mileleaeyesu anasema wanao shuka kabulini awezakamsifu mm. mu mm. kitabu cha mubili t msariwa 5a biblia inasemaje95 biblia inasema kwa sababu walio hai wanajua kwamba watakufa lakini watakufaiwaf wajui maana kumbukumbu lao limesahauliwa kumbu kumbu mapenzi yao mm. na machukio yao mm. na osuda yao mm. imepotea yot pamojwala ime pa hawana sehemu tena katika jambo lolote linalofanyika chini ya la takatifu nasema Anasema. lolote mkono wako utakalokulifanya yeah. ulifanya mm. kwa nguvu zako kwa kuwa hakuna kazi wala shauri mm. wala maarifa mm. wala hekima mm. huko kuzimu uendako wewe mpenzi hmm. msikilizaji unapokuwa hai fanya yote ya unapokuwa umekufa hakuna chochote kinachoendelea hmm. kitabu cha zaburi hmm. wa zabur97hakuna hmm. mtu awezee kumkomboa ndugu yake hmm wala kumpa mungu fidia hakuna yake. mtu awezaye kumkomboa ndugu yake, yake. kuna watu wanasema kwambani e, e, e, chukua nani chukua asari chukua maji chukua maziwa kamwake kaburini mm. e, leteni sadaka tuwaombee rehema ndugu zenu waliokufa mm. bibi inasema hicho kitu hakiwezekani nakumbuka dada mmoja ambaye alikuwa ni mwanafunzi ameenda kusoma miaka miwili nyumbani nyumbani likizo aliporudi akakuta amekufa anaporudi anakuta baba mnda kuma maka miaabnaamaoni a masheetani kitabu cha isa, isa zaburi ya soma funasdlakumiso biblia inasema maana hmm. fidia ya nafsi zao inaa ina gharama wala hana budi kuiacha hata milele hmm ili aishi, aishi siku zote mm. asilione kabuli mm. namo ataliona hata wenye hikima hufa mm. mpumbavu na mjinga hupotea pamoja mm. na kuwachia wengine mali zao waio mpendwa tusije tukachanganya mafaili na hali kawa mm. kitabu cha ufunuo moja na 8 nami nilipomwona mm-hmm. nami nilipomwona nalianguka miguni pake kama mm. mtu aliyekufa mm akaweka mkono wake wa kume juu yangu mm-hmm. akisema usiogope mimi mm-hmm. ni wa kwanza na wa mwisho mm-hmm. na aliye hai nami naalikuwa nimekufa mm-hmm. na tazama ni hai yeah. hata milele na milele Amen. na ninazo za mauti na za kuzimu kwa hiyo yesu anatangaza yeye ana funguo za mauti na za Amen. Amen. Johanna, sita, Biblia nasema kwa kuwa mapenzi yake baba yangu ni haya ya kwamba kila mtu amtazamae mwana na kumwamini mm. yeye awe na uzima wa milele nami na nitamfufua siku ya mwisho nitamfufua siku ya mwisho mm. yesu anatangaza mm. watakaomwamin kumwangalia yeye mm. atawafufua siku mm. ya mwisho mm. kwa nini kwa sababu yeye anazofungwa za mahuti mm. na za kuzima alikuwa amekufa na sasa nasasa uana katikayohanao a anasema mimi ndimi hua ufufu na uzima yes niaminii japokuwa atakufa ataishi siku moja mm. banassayohinasema mm. msistajabie maneno hayo kwa mm. maana saa yaja mm. ambayo watu wote waliomo makaburini mm. wataisikia sauti yake mm. nao watatoka wale mm. waliofanya wali mema kwa ufufuo wa uzima mm. na wali waliotenda mabaya kwa hiyo biblia inasema watu wote wako makaburini wawo watakatifu wako wote makaburini mm. wanasubiri parapanda ya mwisho itakapolia mm. tumalize na wakorinbiblia inasema5biblia inasema angalieni nawambia mm. ninyi sili hii mm. hatutalala sote mm. lakini sote tutabadilika mm. kwa maana kwa dakika moja kufumba na kufumbua mm. wakati wa parapande ya mwisho maana mm. parapande italia mm. na wafu watafufuliwa mm. wasiwe na uharibifu tena mm. nasi tutabadilika maana sharti huu uharibikao uvae kuto kuharibika na huu wakufa uvae kuto kufaubarikiwe sana mpenzi msikilizaji mm. nikupe wito katika saa hii mm. weka tumaini kwa yesu inawezekana una huzuni mm. nawezekana umeumizwa una maswali tete mm. nawezekana umefiwa na dada yako kaka yako wazazi ndugu jamaa jamaaanikuambie mm. kwamba yesu anatoa faraja kwa waliofiwa kiungependa kuasiana nasi tumia namba hii sifuri saba sit bl hams 397625392 tuombe baba katika jina la hisu mbariki mpenzi msikilizaji Amen. amefiwa ameumizwa ana huzuni ana maswali tete ah, ah. ameumizwa sana na msiba uliompata mfariji bwana msaidia aweke tumaini kwako katika Amen. jina la hisu menn