unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igpanana ya makelele, yesu ywaja tena nipat sauti himbasana yesu ywaja tena nkuj So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena ni idhaa ya kiswahili ya redio ya wds awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning sta radio na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr na katika masafa ya mita bendi 97 kisima fm nchini kenya unaweza kutusikiliza pia msikilizaji ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema karibu katika kipindi hiki maalum kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilumshana karibu tuwesote mwanzo hadi mwisho kwa kuanza basi tutegesikiwa kusikiliza wimbo mzuri unaosema amini amini nawaambia kutoka kwao msanii grup na amini wimbo huu utakubariki sana Amin, amini Sanity. WAAAAAAA asanteni sana msanii grupu na wimbo wenu huo mzuri na sasa huyu hapa mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa katika somo maalum somo linalosema jiwe kubwa lililopiga miguu kiuno kifua na kichwa tega sikiwa kwa makini bwana yesu asifiwe mpenzi msikirizaji karibu tena katika mm. kipindi kizuri mm. cha neno la mungu uatia kipindi hiki ni mwinjirist d se mto kanisasabat mele mtkiegebaysambamba inaye evodius kristiani kutoka aressalam maili moja kundi lile la pangani tunakukaribisha sana katika mtaa wetu wa mairi moja tunawapenda wageni tunakukaribisha napokua umetembelea maeneo haya usisite kutembelea katika makanisa hayo watumishi wa mungu tupo tutakupokea tutakuhudumia na jina la bwana katika siku ya leo ikiwa ungependa nasi unahitaji mafundisho zaidi una maswari una maoni una ushauri una chochote kile una mahitaji maombezi na kadhalika tumia namba hii 762979 basi mungu akubariki kumbuka maneno yetu ya mikutano hii yanasema jiponye nafsi yako hmm. uokovu ni wa mtu binafsi hmm. mungu akubariki unapofanya maamuzi ya kumchagua yesu awe bwana makoza maisha yako mkaribisho mwinjiristi evodius atupatie ombi fupi la baraka tunakushukuru baba mungu kwa sababu umezidi kunena nasi kupitia mtumishi wako na umezidi kutuonyesha jinsi ambavyo wewe mungu ni wa utaratibu sasa tunapoendelea tena kusikiliza maneno yako tunakusihi roho wako mwema akazidi kunena ndani ya mioyo ya wasikilizaji wetu popote pale wanaposikia sauti hii na roho wako mwema akawa msaada mkubwa wakutusaidia kurejea kwako na kufata utaratibu wako tunaomba katika jina yesu bwana yesu sana Amen. penzi msikilizaji katika siku ya leo linalosema kubwa jiwe kubwa lililopiga miguu kiuno kifua na kichwa solajabusan mm. mm. jiwe li tena likapiga kiuno halafu mm. halafu tena pigia, kifua. Mm. tena pigia, mm. kichwa. Kichwa. Kuba, mm. kichwa, kifua kifua mm. likapiga likapiga likapiga kichwa kubwa kiuno likapiga miguu ya pili. Sura ya pili. Bibi sura ya aua fungu la kwanza fungula kwanzabbiblia inatwambiainasema ndio hata katika mwaka wa pili wa kumiriki kwake ndoto ltaliota ndotofaafadaika na roo naninina roho na nini? Na yake ikafadhaika leo kuna watu wanaota ndoto za ajabu mm. ndoto za kutisha mm. wengine wanaota e, wanakimbizwa na wadudu na wanyama na ndege wengine wanasikia E, masauti ya ajabu ya kutisha wengine ni maruerue mm, vini macho mm, mazingaumbwe mm, akina mm. shigwengwe nguvu za giza mapepo na majini ndoto ikiwa unateseka na ndoto yoyote tutakuombea leo Amen. na mungu wa mbinguni atakufungua na ndoto za mapepo mm. ndoto za majini mm. ndoto za mashetani ndoto za mizimu ndoto za mizuka na misukule mm. ukombolewe kwa damu ya daukombolewe kwa damu ya yay ukombolewe kwa damu ya yes unasikia vitu tembea mwilini mm. kichwa ni kizito yesu yuko hapa kukuokoa kukuokoawewe kamkawa wakukombolewa kwa damu ya yesu wa kukombolewa kwa damu ya yesu, Amen. Kwa yesu. Amen. kichwa yesukichwahnakwa kizito unatoka madonda ya jaboajabo mm. yesu atakufungua umetupiwa mapepo umerogwa yesu atakufungua wacha wanachezea maisha yako na watoto wako yesu atakufungua una keso na madeni wamekufunga kila unachokifanya kinakufa kina kiendi mm. wana atakufungua biblia nasema mfalmenebukadineza akaota ndoto ndoto hii ili hii ilimfadhaisha ndoto ndoto hii ndoohiilits aikandotoakaadnna mm. usingizi wake kabisa kakapaakasaakaweeaaowe akatafuta msaada mm. ndugu na na unapokuwa shida matatizo usiende kwa Sende kwa waganga kwenye, kwenye wakakupeleka porini msaadaamandgudaaoea mm. mtoni mm. ziwani baharini usiende huko wakakupeleka kwenye makaburi njia panda ukapasua nazi kapasua mayai ukachinja kukue kuku mweusi kuku wanjano ngombe mbuzi njo kwa yesu hey atakufungua katika majaribu katika mivutolo nayo mambo mawili mm. jambo la kwanza mniambie ndoto yangu niliyoiyota mm. jambo la pili mniambie tafsiri yake unajua kuna nyakati wachawi na waganga walithibitisha kwamba jambo hili hebu tusome pale naam ndipo mfalme akatoa aka amri mm. akawaita waganga na wachawi mm. na wasihili na mm. wakalday mm. wapate kumweleza mfalme ndoto zake uh-huh. basi wakaingia wakasimama mbele ya mfalme ya mfalme nimeota mfalmeme akawambiaimeota notoho yangu, yangu hata nijue tafsiri yake uh-huh. ndipo ndio kamwambia mfalme kwa lugha ya kialamu E mfalume wishi mirere wambie sisi watumishi wako ile ndoto mm. nasi tutakuonyesha tafsiri yake uh-huh. mfalme akajibu akawambia mm. wakaldayo mm. neno lenyewe limeniondoka msiponijulisha mm. ile ndoto na tafsiri yake mm. mtakatwa vipande vipande mm. na nyumba zenu zitafanywa jaa bali kama mkinionyesha ile ndoto na tafsiri yake mm. nitawapa zawadi na thawabu na heshima nyingi mm basi nionyesheni mm. ile ndoto na tafsiri yake mm. wakajibu mara ya pili wakasema mfalme na utuambie sisi watumishi wake mm. ile ndoto nasi tafsiri yake mm. mfalme takones f u usaneno ya uongo uh-huh. na uongoaneno mbele yangu mm. hata zamani zitakapobadilika basi niambieni ile ndoto nami nitajua ya kuwa mwaweza kunionyesha tafsiri yake bwana yesu asifue sana kwa mm. hiyo mfalume akawabana kabisa kwenye kona mm. wachawi wanajimu wataji wataramu wa kuroga wataramu a mizimu na matambiko na manyuizo kwenye kona msiponiambia mm. mm. nimekuwa nikiwalipa mshahara mm. nimewatumeni kwa muda mrefu nimewategemea kwa muda mrefu msiponiambia nitawanyonga Ni wote mm. mpenzi msikilizaji inawezekana una mganga wako wa kienyeji pale pae tanapale mm. sumbawanga hatjhatunajivunia una mganga wako wa kienyeji kule nyumbani kwenu kule kijijini inawezekana hata kare kare simu yako una namba za waganga wa kienyeji aanikuambia ni saa ya kuzifuta zotewaulia na namba ya nyumba ndogo mchepuko ni saa ya kufuta ni saa ya kuvunja mahusiano mm. mikataba na mapepo na majina miziuka na mizimu mtegemee mungu mtumaini mungu atakuweka huru wakaldayo wakajibu mbele ya mfalme wakasema, wakasema. hapana mm-hmm. mtu duniani mm. awezaye kulionyesha neno hili la mfalme mm. kwa maana hapana mfalumebala bwanaai wala aliyetaka mm-hmm. neno kama hili kwa mganga mm. wala kwa mchawi wala kwa mkalidayo ni neno la ajabu hili mm. analotaka mfalme mm. wala hapana mwingine mm. awezaye kumwonyesha mfalme mm. neno hilo mm. ila miungu wasio na kika pamoja na wenye mwili kwa hiyo fungu hili nataka kutwambia kwamba hata mtu mm. awe mchawi vipi mm. sikiliza vizuri hata mtu awe mchawi vipi mm. mganga vipi fundi vipi mm. mm. nataka nikwambie kuna mambo hayawezi mm. unajua hata waganga os... e, madaktari ma- ma- ma- ma- kuna mambo ambayo mm. kuna mambo hata wazazi mm. wako wako wazaziwako mm. mke wako awei lakini mungu anayaweza maana hapo wanathibitisha fungu la kumi na mojawaasea hapana hapana mwingine mm. awezaye kumwonyesha mfarume neno hilo mm. ila miungu wasio na kikao pamoja na, na wenye mwili mm. wachaa wanahibitisha kwamba yako mambo yako nje ya uwezo wao mm. yako mambo hawayawezi mm. yako mambo ni makubwa mm. ni magumu hawayauwezi wanahitaji msaada wa mungu akanikwambie mm. mtumainimn mtumaini mungu, mtumaini mungu. Mtumaini mungu. Mtumaini mungu. kitabu cha yohana injili sura ya kwanza msari wa kn unajua anasema miungu isiyo na kikao na wanadamu unajua mapepo na, na mizimu haikai pamoja na watu hmm. lakini yuko mungu anaishi katikati ya watu hmm. anayekaa katikati ya watu anaeleta matumaini katikati ya watu yohana 1oj msar wa naye neno alifanyika mwili naye neno alifanyika akaka kwetutukawona utukufu waketukufu kama wana pekeeatoakawekwa babaamejaa baba. neema na kweli biblia nasema mungu wetu anaitwa mungu pamoja mm. mungu pamoja nasi mauelmunu pamojanasimunu amojaamungu pamojaas pamoja divo navyosema katika matayo o yeye ataitwa manuelya mungu pamoja nasi mm. unapokuwa kwenye matatizo kwenye majaribu kwenye misukosuko bwana yuko pamoja nay hata hivyo ameahidi katika nitakuwa na mm. ni pamoja naye siku zote hata, hata kwa hiyo jana alikua pamoja nasi Amen. leo yuko pamoja nasi Amen. na kesho atakuwa pamoja nasi Amen. na katua brania kau fun a 8n anasema yeni jana leo, leo. Na na mtumaini mungu mtegemee bwana taanikwambia kwamba sili za mungu Amen. ziko na wale wa mchaa kitabu cha amosi a fua saba zaburi ishia una ua biblia nasemama amosi a funa7b Tatu fungu la7hakia bwana mungu hakika bwana mungu hatafanya neno thatafanya neno loloteuwafunulia lolote. bila uwawake manabi sili yake bwana kwa hiyo mungu kabla haja- hajaangamiza E, wakati ule wa gharika mm. alifunua sili kupitia mtumishi wake noo na nuhakaubili kwa miaka mia moja na ishirini mm. ili kuwatayarisha watu kwamba mungu ataleta gharika mm. na ili tupone tuingie ndano ya safina mpendo msikiliza unanisikia inawezekana umikua kisitasita na kusuasua na kulegarega mm. lakini ni wito wa yesu leo mm. ingia ndani ya safina upatekuokolewa upate kuokolewa mm. upate, mm. upate kuingia mbinguni kw ajili ya utukufuwa jina la bwana bwana yesu asis bwana yesu bwana yesu as kabla sodoma na gomola ijangamia mm. mungu alituma maraika akahubiriusiku kucha mm. lakiniwatu akutoka sodoma ni wito wa yesu leo unapoiskia sauti ya bwana toka katika sodoma yako Amen. sodoma ya ushoga oaa mm. sodoma ya uchawi na uganga mm. toka sodoma Amen. Amen. ukolewa kwa damu ya yesu ukolewa kwa neema ya mungu mm. na jina ya bwanatatukui zaburi ishiina tano mm. fungu la kumi na nnebiblia anasema siri ya bwana iko kwao kwa siri ya bwana iko kwao wa mchao naye mm. atawajulisha agano lakeaabiblia At nasema siri za mungu mm. mafumbo ya mungu tafsiri za mungu ziko kwa wale wa cha mungu wenye mm. hofu ya mungu mm. ana si ukitaka kujua mambo ya mungu we mcha mungu Amen. umtumaini mungu umtegemee mungu ujisalimishe kwake mm. naye atakusaidia bwana yesu asifua sana kumbuka somaritnasema jiwe kubwa mm. lillopiga kichwa mm. likapiga kifua mm. likapiga kiuno na miguu mm. jiwe kubwa ni jiwe gani hilo mm. Amen biblia nasema danieli waioapat mambo hayo mm. wakaenda a wakaendaakauuana wenzak mm. asuraya pili mstari ule wa mstaiuwa kumina, sita. Bibli nasema. Bibli nasema. kumina sita. Na basi danieli akaingia mfalme. mfalme ampe muda akaombaaisha eye atamwonyesha mfalumetafsiri il mm. mm. ndipo danieli akaenda nyumbani kwake mm. akawapasha habari kinanania na mishaeli nazaria Ndiyo. Oh, na wenzake mm ili waombelehema kwa mungu mm. wa mbinguni kwa habari ya sili hiyo mm. ili kwamba danieli na wenzake wasiangamizwe pamoja mm. na wenye hekima wa babeli amen ndipo danieli alipofunuliwa sili hiyo katika njozi ya usiku basi danieli akamuhimindi mungu wa mbinguni mm. danieli akajibu akasema nalimidiwa jina la, la mungu milele na milele kwa kuwa hekima uweza ni wake yeye hubadili majira na nyakati huzulu wa, wa falme na, na wenye hekimaa wenye ufahamu maarifaasant yeah. saa waobibasma siri ya ushinisaem yeah. ilipatikana katika maombi Amen. daniel alipopata sakata hilosokomoko sokomoko aaasiksan aliwashirikisha mm. aliwashirikisha wenzake mm. akina hanania akina mm. akina akina zaria mm. mm. wakaenda wakaomba mm. Mm. unapokuwa na, na, na shida changamoto shirikisha shirikisha watu wa mungu. Shirikisha wana maombi, mm. shirikisha wa mungu watumishi mahaaeiamsha as pamoja mnapoomba kwa pamoja maombi ya pamoja mm. intercessory prayers mm. ina nguvu kubwa Amen. usikae unapambana kuomba mwenyewe mm. kama umeomba viombeki unaomba aviendi unaona kama vimeshindikana shirikisha wanamaombi watumishi wa mungu name, shirikisha name, wenzako mm, kwamba jamani msinione hivi mimi nimebanwa mimi nimea tushirikiane kuliombea na mungu wa mbinguni atakutendea na na jina name, tukuzu, name, na wenzake mm, wakafunga wakaomba mm, wakamlilia mungu mungu akawafunulia siri aka siri akawaonyesha akawaonyesha ile tafsiri yake hebu ebu soma fungu lile la ishirini na na ndipo alioko akamwambia daniel mbele mm. ya mfalme kwa haraka mm. akamwambia hivi mm. nimemwona mtu mm. wao wana wa yuda waliohamishwa mm. atakayemjulisha mfalme mm. ile tafsiri uh-huh. mfalme akajibu mm. akamwambia akawambiadanie aliyekuwa akiitwa belisha, ndiyo je waweza kunijulisha ile ndoto mm. niliyoyona na tafsiri yake mm. an akajibu mbele ya mfalme mm. akasema mm. ile ilesi aliyoiuliza mfalme mm. wenye hekima mm. hawawezi kumfunulia mfalme mm. wala watawi mm. wala waganga mm. wala, wala, nani. wala, wala lakini yuko mungu mbinguninapenda mm. unyenyekevu wa daniel mm. ha alipouliza na mfalume je unaweza kunitafsiria akasema hapana mm. Hakujimu. je unaweza hmm. asema hapana hmm. lakini anasema hmm. yuko mungu mbingon. yuko mungu mbinguniafunaesii mafumboamemjulisha mfalume nebukadnezaratsu za mwisho yuko mungu mbinguni taka ndugu yangu mm. kama umepewa karama ya kufundisha mm. kuhubiri mm. kuimba mm. una macho mazuri kama ya grori mm. una shingo zuri ya upanga mm una miguu ya bia mm. una dimp na hips una, mm. una makalia kilomita saba mm. una maziwa saa sita au saa saba aanikwambia mm. kwamba mpe mungu utukufu Amen. mpe mungu utukufu usijinue mm. usijitukuze usijisifu mm. mpe mungu utukufu Amen. kuna nguvu katika jina unajua watu wengi mungu munuameshindwa kuwatumia mm. kwa sababu ya kwa kwa sababu ya ya ya majivuno ya kujitukuza ya kujinua kiburi kibuli kimeangusha wengi kataa kibuli kwa jina la bwana ni kwa sababu ya kibuli farau aliangamia katika katika bahari ya shamu ni kwa sababu ya kiburi, mm. kiburi nebukadneza alienda kula nyasi miaka saba mm. ni kwa sababu ya kiburi heroda liliwa na changu akafa mm. kibuli kimeua vipawa vingi taranta nyingi vipaa na vipa kibuli ni shida ni ugonjwa wa ajabu tukatae kiboritukatae dharau tukatae mm. kupuza na kubeza tukatae dharau tukatae kujivuna tukatae kujisikia kujiona na kujitaba na kujikujitutumua mm. hayo ni mapepo na majini mm. tuyakatae kwa jina latupate kou mm. danie anasemaji ndoto yako na njozi za kichwa chako mm. ulizoziona kitandani pako mm. ni hizi mm wewe, wewe mfalme mawazo yako aliingia moyoni mwako mm. kitandani pako mm. ya mambo yatakayokuwa mm-hmm. yatakayokuwa halafu mm. na yeye afunuae sili mm. amekujulisha mambo yatakayokuwa mm. lakini mimi mm. sikufunuliwa sili hii mm. kwa sababu ya hekima iwa yoyote mm. niliyo nayo zaidi ya watu wengine bali kusudi mfalme afunuliwe ile tafsiri mm. nawe upate kujua, kujua mawazo ya moyoni mwako anaendelea mwakoendeenasema wewe e mfalme mm. uliona natazama sanamu sana. mm. sana kubwa sana sanamu mm. hii iliyokuwa kubwa sana na mwangaza wake mwingi sana mm. ilisimama mbele yako mm. na umbo lake lilikuwa lenye kutisha mm. na sanamu hii kichwa chake kilikuwa ni Safi. kichwa chake kilikuwa ni dhahabu safi huu ulikuwa ni utawala wa babeli bbtawara mm. wa babeli kichwa cha dhahabu ni utawala wa babeli Mane harafu kifua chake na mikono yake mm. ni ya fedha ni ya fedha hawa ni wamedi na wajemi mm. halafu tumbo lake na viuno vyake nivsabi vashaba haa ni wa yunani miguu yake ni ya chuma miguu yake ni ya nini nia nia chuma. Chuma. ni utawala wa utawara aruza miguu yake nusu ya chuma na nusu ya udongo na hapa ndipo tulipo mm. anazungumzia mataifa yenye nguvu na mataifa dhaifu mataifa ya ulimwengu wa kwanza ulimwengu wa pili na ulimwengu wa tatu mm. kwamba ndoto hii ilihusu matukio ambayo yalionyesha wapi tulipotoka wapi tulipo wapi tunako kwenda na mm. chakufanya mm. kwa maneno rahisi ndoto hii inatupa ramani ya dunia mm. ratiba ya dunia ratiba mm. ya ulimwengu akini kwamba kwa ufaruma wa babeli ulikuja na ulipita amedi na wayuani wamedi na waemi mm. mm. walikuja wakapita mm. wayunan jao na kutawala kwa muda mrefu mm. lakini walipita mm. wa o, o, o, o, o, tawara mbalimbali mbali, e, ya rumi ya kipagani rumi ya kidini ilikuja ikafanya vituko vingi mm. lakini ilikoma mm. sasa tuko katika nyayo mm. tuko katika mchanganyiko vidore vingine vitano ni vya mm. chuma mm. vidore vingine vitano ni vya dong mm. anasema vitajaribu kujichanganya lakini havitawezekana mm. mm. mm-hmm. kwa hiyo mashauri mbalimbali hayataweza hayataweza kwa maneno rahisi somo la latakaa kutwambisha kutuambia kwamba tawara za dunia hii farme za dunia hii mamlaka za dunia hii zitakoma somafunarbai funa bibi nasema, mm. 40 bibi nasema? Mm. na ufalme wa nne mm. utakuwa ni nguvu mfano wa chuma ndio kwa maana chuma huvunja vitu vyote mm-hmm. na kuvishinda mm-hmm. na kama chuma kisetavyo vitu mm-hmm. hivi vyote mm-hmm. ndivyo utakavyovunja vunja na kuvisetana kuviseta na, na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake mm-hmm. kuwa nusu udongo na mfinyanzi mm-hmm. na nusu chuma mm-hmm. ufalume ule utakuwa ufalume uliogawanyika mm-hmm. lakini ndani yake zitakuwako nguvu za chuma mm-hmm. kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo na matopena yes. katika siku za, mf- za wafalume hao uh-huh. mungu wa mbinguni atausimamisha ufalme abao hautaangamizwa milele wala watu wengine mm. hawataachiwa enzi yake mm-hmm. bali utavunja mm. falme hizi zote mm vipande vipande hmm. na kuziharibu hmm. na utasimama milele na milele hey, hmm. na kama vile ulivyoona ya kuwa, hmm. jiwe lilichongwa mlimani M- mm. bila kazi ya mikono mm. na ya kuwa mm. vilivunja na, na kuvunja zile chuma mm. kile chuma mm. na zile shaba mm. na ule udongo mm. na ile fedha mm. na ile dhahabu mm. basi mungu aliye mkuu mm. amemjulisha mfalume mambo yatakayokuwa baadaye mm. na ndoto hii ni hakika na tafsiri yake ni thabiti bwana yesu asifu kwahyo bibl natuambia kwamba farume za dunia hii zitakoma mm-hmm. ni kweli zimejaa mapinduzi mageuzi mm-hmm. zimejaa siasa mm-hmm. ukatili mm-hmm. unyonyaji mm-hmm. kudhurumulahia na kadhalika lakini yesu anasema farume hizi zina mwisho wake Amen. tanzania itakoma mm-hmm. ndio burundi kenya rwanda na nchi zote duniani mm-hmm. zitakoma zile zinazotambuliwa na, na umoja wa mataifa mm-hmm. na yesu anasema jiwe jiwe ni yesu kristo mm. jiwe ni yesu kristo anasema jiwe kuu la pembele mm. walilolikataa washi imekuwa mm. jiwe kuu la pembeni mpe yesu maisha yako wito wa yesu kitabu cha matayoa21 mstari ule wa 44 na anasemajeinasema naye mm. aangukae juu ya jiwe hilo mm atavunjika vipande atavunjika vipande vipande na yeyote ambaye litamwangukia mm. litamsaga tikitiki kwa io anasema yesu wale ambao watamkubali sasa mm. na kumwamini sasa mm. na kufanya maamuzi sasa anasema yesu atakaporejesha ufalume wake mm. atawaokoa mm atawaingiza katika farumewada kwa sababu jue hili limefanya kazi ya kuwavunjavunja limevunja dhambi ndani yao maovu ndani yao makosa ndani yao uharibifu ndani yao lakini wakikataa mm. kuliangukia jue sasa mm. litawasaba tikitiki mm. fanya maamuzi ya kumpaa yesu m maana farume na tawara za dunia hii zitakoma mm. mm. na yesu atatawara mirea mungu akubariki iki mm. ngependa nasi tumia namba hii 7239b729b tuombe baba katika jina la yesu mm. uliye jiwe kula pembeni mm. uliyepiga sanamu ile kichwa kifua kiuno na miguu unatangaza ufarume wake hivi karibuni tunaomba tusaidie mm kuangukieili utuvunjevunje maana tukigoma sasa kukuangukia utakapokuja utatusaga tikitiki mm. tusaidie tujisalimisho kwako mm. katika jina la hesu