unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nimbasana yesu yuaja tena nakuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya ulimwenguni awr ikitangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waaweza kutusikiliza kupitia moning star radio na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www na kupitia kisima fm katika masafa ya 897 89 unaweza kutusikiliza kutoka kule nchini kenya hivyo basi msikilizaji ni ya kwamba hali yako ni njema karibu katika kipindi maalum cha siku hii ya leo mimi ambaye nasimamia matangazo haya jina langu habi machilumshana karibu tuwe sote mwanzo hadi mwisho na kwa kuanza kipindi chetu tumsikilize asha majura na wimbo wake unaosema umeshawahi hesabu baraka umeshawahi hesabu baraka hebu mtegee sikio kwa makini mewahi hesabu baraka za mungu anazotoa kwetu ni nyingi mno ka utafakari hakika utaona mungu ni mwaminifu anatubariki chunguza sana utaba bujika nazi kwa Baraka zake si za anabariki anavyopenda myakachi zote majira yote asante sana asha majura na wimbo wako huo mzuri na sasa ni wakati mzuri wakati wa pekee wa kumsikiliza mtumishi wa mungu mwenjilisti diksoni mipawa katika somo hili analosema namna ya kuwekeza katika ufalme wa mungu namna ya kuwekeza katika ufalme wa mungu ambatana naye bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji mm. karibu tena katika kipindi kizuri cha neno la mungu kukuletea kipindi hiki naitwa mwinjiristi dikson josephu mipawa kutoka kanisa la wadnsosabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa linatumika mtaa wa mairi moja kanisa la kidimu kundi lile la mkombozi tunayo heshima ya kuwa na wainjiristi wenzangu kutoka katika mtaa wa mahiri moja Njuristi, uh, Hamish, amos kutoka kanisa la kiruvya kundi lile la hondoko sana lilelanoaribu atunaye mwinjiristi uh, christian kutoka kanisa lile la maili moja kundi lile la pangani bwana sifs kwa hiyo mpenzi msikilizaji nikukaribishe sana katika programu yetu ya leo ili tuweze kubarikiwa na neno la mungu aliye hai Amen. neno letu la mikutano linasema jiponye nafsi yako mwanzo 19 mstari wa 17b ndiyo fungu letu kuu ama fungu letu kiongozi ambalo linatuongoza katika kutafakari neno la mungu akumi na tisa lakini tunajaribu tu kumwambia mpenzi msikilizaji mm. kwamba aweze kutafakari na kuweza kuangalia ikiwa e, ungependa kuwasihana nasi tumia namba hii 762599 unjili si karibu kwa umi takatifu baba na mungu wetu wewe watujua amina jioni hii ya leo tunaenda kusikiliza neno lako tubariki ponya mioyo iliyotanga mbali nawe ponya mioyo ambayo inakutafuta lakini zaidi ya yote hmm. tufanye kuwa na hamu ya kuishi nawe siku lia ujapo tunajinyenyekeza kwako na mtumishi wako anapoenda kunena namkabisi mikononi mwako ni katika krist yesu amina mpenzi msikilizaji somo letu leo linasema namna ya kuwekeza katika ufarme wa mungu namna ya kuwekeza katika ufalume wa mm. mungu mm. tusome kitabu kile cha matayo sura ya s mstari ule wa kina ti hadi wa ishirini na moja alafu tutasoma mstari wa ishirini abmsijiwekee hazina duniani dunianinondo na, na kutu vinapo fanya nini vinapo, vinapo. Haribu. vinapo haribu. Na wevi na kuiba. Na wezi wanakuja wanavunja na kufanya nini na kuiba mbjiwekeeni hazina mbinguni hazina mbingunikusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu wala kutu. wala webi hawaibi biblia inatuambia kwamba watu ni kweli duniani hapa wamejirimbikizia mali mm. wana viwanja vya kutosha mashamba wana viwanda wana esment mbalimbali mm. lakini yesu anasema jiwekee hazina mbinguni mbinguni hakuna funza mbinguni hakuna mchwa mbinguni mm-hmm. hakuna vibaka mm-hmm. hakuna majambazi mm-hmm. hakuna matapeli hakuna wezi wekeza mbinguni kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo na moyo wakoutakapokuwapo namoyaanasisa wako. tuwekeze mbinguni kwanini tuwekeze mbinguni mm-hmm. maariko sura ya nane fungu la tharathina sita kwanini tuwekeze mbinguni mhubiri moja fungu la pili kwanini tuwekeze mbinguni ni wito wa yesu mwanaume na mwanamke wekeza mbinguni fursa ambazo bwana amekupatia amekupatia muda amekupatia mazingira amekupatia mvuto amekupatia taranta amekupatia kipaji taranta ni uwezo ambao mtu anazaliwa nao wengine wanaita wanaita kipaji wengine mm. karama ni uwezo mtu anaopokea baada ya kumwamini kristo kama bwana mkozaa maisha yake bwana ameweka ndani yetu karama mbalimbali mbalimbali vipawa vipaji mbalimbali ametupa mvuto ametupa mazingira ametupa mashama ametupa nyumba ametupa nguvu ametupa akili ametupa maono ametupa njozi ametupa mafunuo vyote hivi tutatolea hesabu siku ya mwisho mm-hmm. kitabu kile cha mariko 86 anasema yeah. namna ya kuwekeza mbigoni anasema. anasema kwa kuwa itamfaidia mtu nini kwa kuwa itamfaidia mtu nini ulimwengu wote akipata hasara ya nafsi yake, ya yake. biblia inatuambia kwamba tutapata faida gani kama tutapata hasara ya nafsi zetu ni kweli ulikuwa tajiri ulikuwa maarufu ulikuwa mashuhuri ulikuwa ulika ulikuwa celebrity mm-hmm. lakini je uliwekeza wapi Mm. wekeza mbinuiwekeza mbinguni, wekeza, mbinguni. wekeza kwenye uzima wa milele mm. wekeza kwenye mm. upate maisha yesu yesu, Amen. Amen. yesu anasema nini ukipata vya dunia hii mm. baadaye upoteze roho yako mm. nafsi yako nafsi katika mm. Muhubiri, ya ya moto mhubiri sura wa wakati tunakimbia ekea wenye okoataishae asmataufaiaata aia ibaadaeuoteho yate afsi yao atajaaaotohubiri sua yawanzasaa pwatiaimbabb Tupu. mambo yote ni ubatili, ubatili. <laughs> ubatili. biblia inasema ubatili mtupu mm. eh, neno hili ubatili maanaake ni vepa mm. ni mvuke ni hakuna kitu mm. hakuna kitu mm. hakuna kitu hiyo ukiamua kujirimbikizia kwa uki ajili kujiri ya vyakula kwa ajili ya mavazi kwa ajili ya safari mitoko kujirusha kujishetua kuruka majoka mm. anasema ni ubatili mtupu mm. ni ubatili mtupu wewe sio wa kwanza walikwepo akina sulemani mm. w unasumbuka na mchepuko mmoja anakusumbua sana mm. eh? mm. mia tatu. Mm. wake mia saba. Mm. Eh? Mm. mke mmoja nakusumbua sanaeaacepukkakusmska na ukawasubati mm. eh? mtupuekeza mm. nekeza mbinguniekeza mbinguni We mbinguni wekeza mbinguni Amen. inaripa na chenchnaruti mfanye yesu a wakwanza kitabu cha ruka <coughs> sura ya wakati unakimbia matayo sita thelathini na mbili na thelathini na tatu bbamaakawambiaangalienvilindeni na choyo Gildeni na choyo. Uzima wa mtu haumo katika wingi wa mari hmm. mafanikio maendeleo usomi alivyo vitu alivyo navyo tanikwambia kwamba uzima wa mtu uko kwa mongu uzima wa mtu uko kwa yesu yesumchagu Hmm. wengi wamempa yesu maisha yao lakini hawajampa mali zao hmm. wengi ni wachoyo wengi ni wabinafsi ni wanyimifu wana roho mbaya hawataki kumtanguliza mungu na kumfanya kuwa wa kwanza hmm. umimi umewajaa anajiangalia yee zaidi baada ya kuangalia wenzake hmm. taani kwambia hiyo ni roho ya shetani ni roho ya ibirisi tuikatae kwa jina la bwana uzima wa mtu mm. haumo katika vishekeru ulivyona katika viheru ulivyo navyo mm. uzima wako uko mikononi mwa mungu Amen. mpe yesu moyo wako mpe yesu mali zako mm. mpe yesu moyo wako mpe yesu mali zako mm. unajua yesu anachotafuta kwako mm. ni moyo wako mm. akiupata moyo amepata vyoto livyonavyo amepata karama zako taranta zako mali mm. zako mivuto yako njozimaonona mafuno Amen. na kilina nguvu na vyote mpe yesu moyo wako leo atausafis fungu fungu la la na na anasema asema mm. lakini mungu akamwambia mpumbavu wewe. mpumbavu wewe. usiku huu leo wa roho tulivyojiwekea tayari weweusiku huuataavtu livyojiwekea tayariainasema msaialivyo mtu ajiwekeae nafsi yake akiba uh. asijitajilishe kwa mungu ni In, wito wa yesu kwamba katika mali za dunia hii ambazo bwana kuwa nazo tujitajirisha kwa Amen. tujitajirisha kwa bwana unawezaje kujitajirisha kwa bwana unawezaje kuwekeza kwa mungu kitabu cha matayo st mm. fungu lile la 3b na 33biblia inasema ndiyo kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta uh-huh. kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji hayo yote mm bali utafuteni kwanza ufalume wake uh-huh. na haki yake uh-huh. na hayo yote mtazidishiwna hayo yote mtafanya nini yesu anasema mfanye yesu awe wa kwanza mm. awe wa kwanza mm. mfanye yesu awe mtawala maisha yako mm. awe bosi wa maisha yako mm. awe mmiliki wa maisha yako ataware maisha yako kwa asilimia mia moja hayo mengine bwana atakuzidishia unahitaji kodi mm. una madeni una kesi unahitaji mwenzi unasumbuliwa na mapepo na majini amen. hayo mengine unayohitaji bwana atakuzidishia inawezekana una mm. dhambi ya uzinzi mm. inakusumbua yesu atakuzidishia kwa maana ya kuiondoa katika maisha yako mm. jitajirisha kwa mungu wekeza mbinguni kwa sababu waliowekeza duniani hapa vyote vimepotea mm. lakini waliowekeza mbinguni waliojitajilisha kwa mungu watapata vya sasa watapata vya uzima tuna wa tunawezaje kujitajilisha kujitajirishawa mungu mm. tunawezaje kuwekeza mbinguni kitabu cha mwanzo ishin nn ishi mbili twende mwanzo mwazo 14 kalili vizuriwe msikilizaji mzuri kitabu cha mwanzo kumi nane mwanzo 1a 8anasematunawezaje kujitajirisha kwa mungu ahimidiwe mungu aliye juu sana ahimidiwe mungu aliye juu sana aliyewatia dui zako mikononi zako mikononi mwako, mikono mwako. abrahamu akampa mungu akampa fungu la umi la vitu vyote kwa hiyo namna ya kujitajishi kwa mungu ni kutoa fungu la kumi bwaaysua mm. ni kutoa fungu la kumi sehemu ya kumi asilimia kumi ya mapato yako Amen. mpe mungu asilimia kumi ya mapato yako yote mm. asi ya asilimia kumi ya mapato yako yote sehemu ya kumi ya mapato yako yote ndiyo yesu anasema umpe fungu la kumi mm. katika vitu vyako vyote Amen. bwana yesu vyotewawanz8 mstari wa ishirini na mbili kitabu cha mambo ya warawi ishirini na saba thelathini na thelathini na inasema mm. na jiwe hili nilioisimamisha kama nguzo litakuwa uh-huh. nyumba, nyumba ya mungu na katika kila nipa, katika ha- kila utakachonipa hakika nitakutolea wewe sehemu ya kmiata kila utakachonipa sasa mm. mungu ametupatia vingapi vingi ametupa kazi ametupa ajira ametupa vitaji mm. mm. ametupa sura mm. nzuri mm. He, una sura nzuri kama ya yamaraika mm. una macho mazuri una nywele nzuri mpe mungu tukufa ufanye mungu ao wa kwanzajitajirishe kwa mungu mm. wekeza mbinguni Amen. wekeza mbinguni Amen. wekeza mbinguni Amen. kata binafsi mm. kata unyimifu mm. kata mkono wa birika mm. kata roho mbaya mm. kataumimi katika jina la lahisi bwana yesu yesus kitabu cha kumkumbura tarati 1 na nne 2shirina mbili twende kitabu cha mambo ya warawi ishirina 7aba thahii na theathini na anasemaje uh-huh. tena zaka yote ya inchi. Mm. kama ni mbegu ya kama kama ni mbegu ya inchi. Au kama inchi. Kama ni matunda ya ni ni ya ya bwana bwana kwa nini takatifu kwa bwana ao bibli nasema mungu amekubariki umepata mifugo mm. una kuku mm. mtolee mungu sehemu ya se una mashamba yes. mpe mungu mashamba mm. mtolee mazao tukuuashambmoleemaaoauna ndio una ufugaji wa kuku una ukilimo una ujasiriamali wote una biashara katika biashara zako mpe, mm. mm. mm. mm. mpe mungu utukufu na mungu atakubariki sana na mungu atakubariki sana na mungu una mayai mpe utukufu una mboga mbogamboga mpe mungu utukufu Amen. unafanya biashara ya nguo kutoka dubai china wapi mpe mungu utukufu mm. uh-huh. yote ya ng'ombe uh-huh. au utukufubibanobed uh-huh. Mm. sehemu ya kumi mm. watakuwa ni watakatifu kwa bwana kwa hiyo mali hizi ni mm. takatifu kwa bwana mm. ni mali ya bwana mm. wee unapokula unapokula hurudishi zaka na sadaka unatanguliza mahitaji ntakaikuwambia hivi unapotumia zaka ya bwana kwa, ma, kwa matumizi yako binafsi ni kweli utanunua nguo mm. lakini nguo hizo hazita dumu zitachakaa hivi karibuni zitaliwa na funza mm. zitaliwa na mchwa mm. zi utakaa vibaya kwenye kiti mm. msumari utachana mm. tena utachana sehemu mbaya ambayo hata kushoni utaweza mm. ndio hivyo utakula chakula chakula kile kitageuka kwa sumu ndani yako mm. utapata magonjwa na maradhi na hela ile ulipaswa kuipeleka kanisani utaipeleka utaipeleka utaipeleka utaipeleka hospitali kwa mbadara, mm. kwa wa kenyeji, kwa waganga wa ila amba lipaskupeeaaisa kwamba eshimu mungu wa mali zakonamnuab usiache kutoa zaka ya fungu la kumi mm. katika maongeo yote ya mbegu zako yatokayo shamba mwako baada ya mwaka mwaka baada ya mwaka biblia inasema kwamba usiache mm. kutoa zaka ya fungu la kumi mm. kwa iyo mpenzi msikilizaji nazungumza na wewe ambaye una miaka mitano hujatoa mm. zaka ya bwana kaa chini piga mahesabu zako ulizokula mm. nenda kanisani nenda kwa watumishi wa mungu waambie mimi nimekuwa mlazaka miaka ishirini miaka thelathini hmm. naomba mungu anisaidia kwanzia sasa naamani ka mwaminifu nitarudisha madeni yangu ya zaka yote niliyokula usipotezee wala a aaotoataa saushaaat a awaudisha ka bwana rudisha kwa, Amen. Rudisha kwa Amen. lakini au anasma ndoalaana katika nyumba yako ndoaunndoa uchaondoshirikina wanaokula a wanaa su kula sumu uwezi ukala zaka ukatemea kuwa na afya nzuri uwezi ukala zaka utemetaishimnda mrefu ondowaraana katika maisha yako ondowasumu katika maisha yako katalana na mungu wa mbinguni atakubariki usiache usiache matayo wakati nakimbia eh, kitabu kile cha ruka kumia nn kumi na mbili ole wenu waandishi na mafarisayo wanafiki kwa kuwa mnalipa zaka za mnanaa uh-huh. na bizari uh-huh. na jira uh-huh. lakini mmeacha mambo makuu ya sheria uh-huh. yaani adili na rehema na imani imanihayo imewapasa kuyafanya wala aaaeginemsiache mungu anasema kwamba hawa viongozi wa dini walikuwa ni waminifu kwede kwenye zaka na sadaka mm. lakini matoleo yao hayakuwa ya uadirifu mm. hayakuwa ya uaminifu hayakuwa ya unyofu yani kutoa zaka tu haitoshi tunahitaji huwa mwaminifu katika mambo yote sio unatoa zaka wakati ni mchae um. unatoa zaka wakati ni mrevi um. unatoa zaka akati una nyumba ndogo um. tembea na mke wa mtu na mchepuko um. unatoa zaka lakini una kinyongo una hasira una kisurani una mdomogubu una wivu una mapepo na majini hkbarikihaikubariki mm. mm. yesu anasema mnapotoa zakana sadaka mm. toeni na viambatanisho vyake Amen. wengi ni nikweli ni, wa, ni, wa, ni, ni watalamuni mafundi kutoa zaka na sadaka lakini bado wanapotoa zaka na sadaka hawatoi zakana sadaka pamoja mm. na viambatanisho vyake yesu anasema unapomtolea bwana matoleo unapotoa huduma toa na viambatanisho vyake ni kweli una juhudi una bidii lakini bidii hii na juhudi hii kwa yesu mm. ni vigumu kuokolewa mm. ruka 18 mstari wa 12 mithari ta mstari ule wa sita na kuendelea anasanasema mimi nafunga mara mbili kwa juma uh-huh. kutoa zaka katika mapato yangu yote mungu anatuita tutoe zaka katika mapato yetu yote, yote. Mm katika mapato yetu yote, yote. katika vyanzo vyetu vya mapato tumtolee bwana kama mshahara wako ni laki na ni kwenye ya ukitoa sadaka laki ainasabaadaaa kianzio n eu ishin zaka elfu 1 mm. sadaka Sarake kianzio elfu 1 unabaki na shingapi elfu hams0 mm. katika elfu hamsi iliyobaki angalia muhitaji mm. angalia mgonjwa mm. angalia mtumishi wa mungu mm. ukambariki mm. weka akiba mm. hudumia familia mm. tunza wazazi wako utabaikiwautabalikiwa biblia inasemajimamihari tau fung la sita wakati unaenda mara kitatu katika, katika njia zako zote, njia zako zote uh-huh. mkili yeyenaye yeye. atayanyosha mapito yusiwe mwenye hekima machoni pako mp- pako mm. mche bwana ukajiepushe na uoo fungu la tisa inasema mweshimu bwana kwa mali yako mm. na kwa malimbuko ya mazao yako mm. yote mm-hmm. fungu la kumi ndipo mm. gara zako zitakapojazwa kwa wingi mm. na mashinikizo yako yatafurika divai mpya mwito wa yesu ni kwamba mweshimu mungu kwa mali zako mweshimu mungu kwa mapato yako mm. mweshimu mungu, wako, mweshi mungu mapa, katika utumishi wako mweshimu mungu katika huduma yako naye anasema atajaza gara zako na kikombe chako kitafurika mungu kutuinua mm. mungu kutnua kutubariki mm mungu ameaidi kututegemeza hatutoe ili tubarikiwe Mm-mm. ila tumebarikiwa ili tutoe maraki ilitutoeaamaraki taufuna saba hadi la kumi soma vizuri vizuribibli inasema wakati unaenda timoteo wa kwanza s mstari ule wa ti na wa n 7 na na na tokea siku za baba bntokea siku za baba zenu mmegeuka mm-hmm. upandekayacha upande. maagizo yangu nirudieni mimiitawarudia nami nitawarudia ninyi asema, asema, asema lakini ninyi masema turudi kwa, turudi kwa namna gani je mwanadamu mm. atamubia mungu E-ha. lakini ninyi mnanibia mimi lakini ninyi mwasema tumekuibia kwa namna gani mmeniibia zaka na, zaka na kwa kaa uh-huh. maana mnaniibia mimi namtaifa hili lote uh-huh. leteni zaka kamili garani uh-huh. ili kiwemo chakula katika nyumba yangu mm. mkanijaribu mm. kwa njia hiyo mm. asema bwana wa majeshi mjue kama sitawafungulia madirisha ya mbinguni na kumwagieni baraka hata isiwepo nafasi ya kutosha aurmungu right. anatuahidi anasema leteni zaka etakamili mm zaka na sadaka mm. kuna watu wanatoa zaka tu kuna wengine wanatoa sadaka tu mm. wengine wanazibadilishia matumizi mm. hiyo ni laana mm. katika jina la katika jina wengine wamegoma kutoa mm. matoleo nitawapa ya wapi ni unafanya makosa makubwa sana mm. kwa ajili makuhani unapoibadilishia matumizi unafanya dhambi mbaya sana mm. ikataye katika jina la hisi mweshimu mungu kwa matoleo yako mm. na mungu wambingunaatakubarikitimte wa nz 6t lakini hawa watakaokuwa na mali mm. huanguka katika majaribu na tanio na tamaa nyingi zisizo maana nio zenye kudhuru mm. ziwa, to, ziwa tosazo wanadamu katika upotevu na uharibifu fungu la hmm. kwanza ktim inasema Manasema. maana shina moja la mabaya ni, la kila namna hmm. ni kupenda fedha hmm. ambayo wengi hali wakiitamani hiyo wamefarakana na imani na S- mm-hmm. bibi mm-hmm. inasema mm-hmm. walio matajiri wa ulimwengu wa sasa mm-hmm. uwaagize wasijivune, wasijivune. wasijivune. Mm-hmm. wala wasiutamanie mm-hmm. utajiri usio, usio yakini mm-hmm. bali wamtumaini mungu mm-hmm. atupae vitu vyote kwa wingi mm-hmm. ili tuvitumie kwa uh-huh. watende mema watende Watenda mema, Watenda mema. Mm-hmm wawe matajiri kwa kutenda mema, kwa kutenda mema. wawe tayari, wawe tayari. Hmm. kutoa mali zao washirikiane na wengine banasahuu yeah. ni wito wa yesu nawezekana umekuwa unakula unakula zaka unakula sadaka mm. ondoa katika katika maisha yako. Amen. Kuomba, katika mm. maisha yako tunaenda kuomba ombi la baraka mungu mungu arainishe moyo wako. Mungu arainishe moyo wako mungu moyo wako aingie ndani ya na majivuno mm. unyenyekee nawezekanaumekua nakaadoamshaaas atakubariki Amen. una madeni ya zaka na sadaka mm. unadaiwa mbinguni mm. ondoa katika Amen. maisha yako wala wala kupotezea wala kujizima data mwambie bwana umenigusa leo nisaidie nitengeneze na nyumba masha kina ungependa tuombe pamoja una maswari unahitaji ushauri unahitaji mafundisho tumie namba hii sifuri saba sita mbili hamsini ishiina tatu tisinna mbili sifuri saba sita mbili hamsini ishiina tatu tisini na mbili sifuri saba sita mbili hamsini ishiina tatu tisini na mbili tuombe baba katika jina la yesu tumejifunza namna ya kujitajirisha mbinguni mm. namna ya kuwekeza mbinguni mm. tusaidie tuwe uaminifu kwenye zaka na sadaka maana mm. kwa njia ya matoleo kwa njia ya ukarimu kwa njia ya kugusa wagonjwa wahitaji wenye shida mm. na matatizo na kuibariki kazi yako na kujenga ufarume wako tunajitajirisha mbinguni tunawekeza mbinguni tuondolee uchoyo unyimifu binafsi mkono wa waroa roa korosho roza kwanini rosa manunguniko rosa kujitanguliza sisi ili tukufanya wewo wa kwanza katika maisha yetu tumeomba katika jina la yesu amen, amen. amen.