unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipate sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu wajt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wa waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star radio na rocco fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www na kutoka nchini kenya katika masafa ya mita bendi 89.7 waweza kutusikiliza pia hivyo msikilizaji napenda nikukaribishe katika kipindi hiki kizurikipind ma- awa siku hii ya leo nikiwa na imani ya kwamba hali yako ni njema karibu twesote mwanzo hadi mwisho mimi ambaye nasimamia matangazo haya jina langu habi machil mshana karibu twesote kwa kuanza twatege skio ubungo hili sda kwaya na wimbo wao mzuri unaosema kwa furaha tutashinda hebu utega sikio kwa makini C-C-I-A. mara baada ya kusikiliza wimbo huo mzuri kutoka kwao bungo hili sda qwaya na sasa namkaribisha tena mtumishi wa mungu katika somo hili maalum akielezea kuhusiana na siku ambayo milima mito na visiwa vitakimbia ni mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa mtegesikio bwana yesu asifiwe sana mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu katika saa hii ya matumaini leo tunalo somo zuri ambalo ni mwendelezo katika mada zetu kuu e, zinazopatikana katika mwanzo 1917 sjiponye nafsi yeah. yako mm. nafsi yako kukuletea kipindi hiki ni mwinjirisi dikson josef mipawa kutoka kanisa la wadssabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani ninayo heshima kwana wainjirisi wenzangu mm. kwa sasa ninatumika e, katika mtaa wa mali moja kanisa la kidimu kundi lile la mkombozi inayo mm. heshima ya kuwa na mwinjiristi mwenzangu anaitwa hamisi amo sunzo toka kanisa la kiruvya mtaa wa mairi moja kule kundi la hondogo tunaye mwinjiristi rafiki yangu anaitwa mm. anaitwai toka kanisa la mairi moja kundi lile la pangani Amen. tuko wote mtaa Mm. kaibish katia pwani ni mkoa mzuri tuko pale katika fursa za fursa utmstsikumoja nasi, mm. nasi na mungu munguamingunia mpenmsikilizaji katia saa pekee natamani tuweze kuliitia jina la bwana mm. mungu wetu maana munu tumanatupenda asante baba mtakatifu kwa sababu umeendeea kukomboa watu wako wanaosikiliza maubili haya na wao wanapanga kujikomboa kwamba wakikutegemea wewe basi wanaamini utawakomboa na kuwakomboa katika kila mitego mibaya ya movi shetani ambayo amezidi kuirusha kwa ajili ya kuzidi kuwaangamiza mm. sante kwa sababu roho wako mwema atazidi kuwagusa na kuwaongoza katika njia yako na hatimaye watakuwa tayari kujinasua pale andapo wataamua kukuweka wewe kuwa wa kwanza katika maisha yao amen. asante kwa sababu utaenda kutenda mbariki mtumishi wako umezidi kutu, kumtumia kwa mibaraka mikubwa zidi kumtumia hata sasa katika somo hili katika jina ya yesu amen amen mm. somo la leo linasema siku ambayo milima mito na visiwa vitakimbia siku ambayo milima mito na visiwa vitakimbia mm. unajua mpendwa kuna siku ambayo milima itatoroka mm. mito itakimbia mm. visiwa vitakimbia kitabu mm. cha ufunuo sita mstari wa kumi na nne kati unaenda kitabu cha ruka ishina tatu e, fungu la ishiina saba na pala, anasema. anasema yesu mbingu zitaondolewa zita kama ukurasa mm. ulivyokunjwa mm. na kila mlima na, na kisiwa mm. kikahamishwa kutoka mm. pahali pake mm. na wafalume wa dunia mm. na wakuu mm. na majemidali mm. na matajiri mm. na wenye nguvu mm. na kila mtumwa mm. na muungwana mm. watajificha katika pango na chini yami amba, yami ya miamba ya milima wayo bibi nasema tunasubiri tukio moja ambalo limebaki ni mbingu kukunjwa kama ukurasa Ukulasa, unajua mm. dalili za kurudi kwa yesu ko, ziko wazi ziko mm. dhahiri leo ziko peupe karibu kila dalili inatimizwa mm. tunachosubiri sasa ni mbingu kukunjwa kama ukurasa mm. anasema siku hiyo siku hiyo yesu anasema mm. anasema, ki, m, anasema kita kimbi, kita, na kila mlima yes. na kisiwa kitahamishwa kutoka mahali pake mm kilimanjaro utamenya mbuga mm-hmm. e utamenya mbuga mm. milima tulio mlima meru uduzungwa usambara itatoroka mm. visiwa tulivyo navyo kisiwa cha ukerewe mm. na visiwa vingine katika ziwa ziavictoria mm. visiwa tulivyo navyo pemba unguja mafya na vingine mm. vitatoroka mm. vitamenya mbuga mm. visiwa vikubwa kama madagasar vitatoroka mm. na visiwa vingine vikubwa vitakimbia siku ambayo milima visiwa na mito itamenyambigwa mm. utakuwa upande gani mm. utakuwa upande gani mm. unajua ni kweli kwamba yesu anakucha lakini biblia inasema wafarume wa dunia mm. waliomkataa yesu mm. wakuu majimedali majime mm. matajiri wenye nguvu mm. na watumwa na waungwana mm. watajificha mm. watakimbia watatoroka mm. kujificha siku hiyo sio ya kawaida siku hiyo sio ya kawaida siku hiyo siyo ya mchezo mm. nataka nikutie moyo katika sai ya amani na salama mm. jisalimisha kwa yesubibilia inasemajiluka 2t fungu la 2 mm. fungu la b na kuendelea wakati unaenda kitabu cha ssanniki wa kwanzata na china tatu, china mkutano mkubwa wa watu uh-huh. wakamfuata waka na wake waliokuwa wakijipiga vifua uh-huh. na kumwombolezeayesu akawageukia akasema. akasemaa enye binti za yerusalemu uh-huh. msinililie mimi uh-huh. bali jililieni nafsi zenu na watoto wenu uh-huh fungula9 kwa manatazama siku zinakuja mm. watakaposema mm. heri waliotasa mm. na matumbo yasiyozaa mm. na, ma, na, ma, na maziwa yasiyonyonyesha mm ndipo watakapoanza kuiambia milima mm. tuangukieni na vilima tufunikeni mm. kwa kuwa kama wakitenda mambo hayo katika mti mbichi mm. itakuwaje katika mkavu yesu anasema kwamba kama mm. yewe walimtendea kwa unyama mm. na ukatii na ubabe mm. bila huruma mm. habari gani mwanadamu wenye dhambi na mdhaifu mm. mm. nataka nikuambia usalama wetu uko mikononi mo usalama wako uko mikononi mgoi jisalimisha kwa yesu na mungu atakusaidia timotheo htmtetimoteo mm. wa pili sura tatu wakati mwinjirisi natusomea atesalonikawa kwanza tan inasema mstari wa kwanza na adiwa nne wa kwanza anasema lakini ndugu kwa habari ya nyakati na majira mm. hamna haja niwaambie wniwaandikie uh-huh. maana ninyi wenyewe mm. mnajua mnajua Le yakini kuwa mm. siku ya bwana yaja kama vile mwivi mm. ajavyo usiku mm. wakati wasemapo kuna amani na usalama mm. ndipo uharibifu uwajiapo kwa gafura ndiyo kama vile utungu umjavyo mwenye mimba mm. wala hakika hawataokolewa hawata mm. bali ninyi ndugu hammogizani mm. hata siku ile iwapate kama mwivi yesu anasema kwamba kuja kwa yesu kutakuwa kama mwizi anavyokuja mm. unajua mwizi anakuja katika saa usio tazamia mm. katika saa usio tarajia mm. katika saa usio dhani sasa yesu anasema tuwe na matayarisho Amen. tuwe na maandalizi mm. tujiweke tayari Amen. kukutana na bwana katika saa usio zani mm. yesu anakuja Amen. Amen. umejiandaji umejitayarishaji mm. amosi mm. wa kwanza mstarwa anzbnaema watu wanaposema kuna amani amani amani mm. hakuna amani ya umoja wa mataifa mm. amani inaosemsema katika vikao vi mbalimbali mm. sio amani amani ya kweli itakuja kama matokeo ya yesu kukaa katika maisha yako ya ya kweli itakuja kama matokeo mm. ya yesu kukaa katika maisha yako mm. ushindi wa kweli utapatikana kama matokeo ya mungu kukaa katika maisha yako chague yesu leo awe bwana wa maisha bwanamokoziwa maishayabibnasemajiti siku za mwisho kutakuuza na nyakati za hatari hatariitaka nyakati za hatari maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe ndio wenye kupenda fedha uh-huh. wenye kujisifuwenye kujisi weunye kiburi wenye kiburiwenye kutukanaas wasiotii wazazi waoionahuraanwasiotaka kufanya suruhuunawakali wasiopenda mema nne uwasariti mm, wakaidi mm, wenye kujivunwa mm, wapenda wanasa kuliko kumpenda mungu mm-hmm. wenye mfano wautaua lakini wakikana nguvu zake na hao ujiepushe naohao nao ujiepushe nao kwa hio yesu anasema kwamba nyakati za za za za mwisho mm. anasema nyakati za mwisho lakini fahmu no eh, nyakati za mwisho mm. eh, watu watakuwa watu wenye kujipenda wenyewe mm. watu watakuwa mm. watakuwa binafsi wachoyo mm. wenye wenye roho mbaya mm. ho mbaya siku za mwisho mm. hizi ni dalili za kuja kwa bwana leo tunakutana na na na watu watu wenye watu angalia, wano, watoto, wano mm. wa wenye roho mbaya wanaojiangalia wao wao watoto tu hawajali wahitaji shida wagonjwa shne na Wana uzuna, sababu nzuri nzuriaaa hizo zote ni darili za kuja kwa bwani mm. yesu anasema maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe wenye, wenye mm. kupenda hela mm. watu watakuwa wenye kupenda hela na watu wengi kwa sababu ya hela kwa sababu ya hela hata walihongwa wakati yesu ula amefufuka sindio w- walihongwa iliwaseme mm. wali wali wali, wa, wa, wa, uongo kwamba yesu hakufanya nini akufanya Haku hmm. hmm. hmm. hmm. wa, hmm. kwa sababu ya mrungurasababu hmm. ya noti sababu ya chenji sababu ya mawe sababu ya shekeri aanikwambie pesa itapoteza watu wengi sana watu wametoka njia ya ndoo kwa sababu ya hela watu wanapata kazi kwa sababu ya fedha mtunamwambia nafasi za kazi zipo lakini ukitupatia mishahara ya miezi mitatu mm, mm. tuko mm, mm, mm, <laughs> mm, mm, mm, <laughs> tae Wana mm. moja mmoja ananiambia uh, mtumishi wa mungu nilikwenda kwa mchungaji mm. akaniambia aka kazi kazi utapata leo na kweli nikapata kazi. lakini nikaenda cnaaaataataikaaashinaia aki tisa kwa mwezi sasa mweziasakamambia laki saba utakunaletea kila mwezi sikukiacha siku, kuniletea kazi huna sasa mii takna mfanyia kazi mchungaji biblia nasema watakuwa watu wenye mm. kupenda hela kupenda noti mm. kuna watu wakota kufanya lolote mm. ili apate mlungura apate ha, okay. hela takaikwambie hizo ni darili za kurudi kwa yesu mm. ni tabia za ibirisi tabia za mashetani mm. tabia za mapepo mm msio watu wenye kupenda fedha wasababu so, mungu hata kwache wanakupungukia mm. uwe mwaminifu kwa mungu na mungu atakubariki mm. uwe mtu wa kiroho siwe mjanja mjanja Mm-mm. usiwe tapeli mm. siwe muongo siwe mdanganyifu mm. yesu anasema wenye kujisifu mm. tuna watu ambao anapoenda kanisani baada ya kumwabudu mungu kazi yake ni kujisifusifu tu mm. kujinua tu. Kuji inua, inua tu kila ukikaa naye ukimsikiliza kazi mm, mm, mm. yankazi enikujitapatapa tu <laughs> ni kujinua kiua mtu e, mmoja akaniambia akaniambiawama mm. <laughs> <laughs> <laughs> yeah. ukitaka kula hela ya kabila furani we msi ukitakakuaasmbebe <laughs> <laughs> mkoba wake <laughs> yeah ni mapepu ni majini niguzagizi mm, mm. biblia ni nasema watu waekujisivu watu wenye kiburi eh, neno hili kiburi katika lugha ya asiri maanake nikwenda mbali na mungu mm. nikutanga mbali na mungu ukimwana mtu ana majivuno mm. anajisikia na dharau kuna watu wana ngebe unafikiria akienda choni kule wana haja ndogo anatoa uanatoa u haja kuba anatoa mikate ya, ya, ya maziwayan <laughs> ni hata mpera kiburi kwa sababu ya chio, kwa sababu ya kazi mm. unafikiri hata kufaunafikiri mm. hata kufa. kumbe mwisho wa mtu mm. ni kaburi mm. ni kaburi na kwa Sisi, kwa kwa imempendeza ndugu harare wa wa maoti moyo huruma ya udongo udongo, kwa udongo kwa Sasa kama huo mwisho wetu kwani tunakuwa kiburi kwa tuta kiburi tutajisahau tukikata wenye kutukana mm. wana matusi matusi mm-hmm. wana mabegi ukimwona ukimwona ametulia mtu mm-hmm. zimo <laughs> <Wea mbuse. Utajua. laughs> anaweza nywele mpaka ukuche kuna watu ana mabosi ya matusi hizi zuri darii za mwisho ana kuchamba nakuanika nakuvua nguo nakudhalirisha na kwanika na na na hey, tumchambe tumweke mm. kitimoto mm. tumwae hey, hey. takarikwambie mungu atusaidie sanawanaume wenye mdomo gubu mm. yani ukishafika nyumbani we huna zuri mm. unaanza na unaanzayani unatafuta kesi natafuta makosa takaikwambia kwamba roho ya kutafuta makosa roho ya kutafuta makosa ni roho ya ibirisi Amen. tuikatae kwa jina la yesu Amen. yesu anasema wasioti wazazi wao mm. wasio na mm. wasio safi. Mm. Kuna watu leo hata umfanyie jambo gani aweza kashukuru mm-hmm. shukurani ya punda ni mateke mtenda wemanenda zao sisubirishukurani una u abeba gongoniabebebaiona shurani umfanyiji umlambe miguu eh? umlambe miguu <laughs> watu wasio na shukurani mm. wasiotii wazazi wao leo kuna watu wanatukana wazazi wanabeza wanapuza kwa sabu wanachea anaau wana mali mm. wasio safi mm. wamezaa uchafu mungu atusaidie sana wasiowapenda wapenda wakwao yaani nyumbani kwao wez kakuta mtu ana mdomo gubu huyo mm. akianza kutukana anatukana ana, anatukana mawifi ana, anatukana mashemeji ana, anatukana wakwe menigiweza kwa atm mm. menigieza kwa msada wa ukoo kila siku mepangana ninarisha ukoo mzima mimi mm. si menionaje jamani jamani kufanya suruhu kuna watu ukikosana naye niforeva yaani unaomba mungu nisaidie nisaidisa huyu mtu mm. maana ukikosana naye hata atausalimia hataua nyumbani kwenye meza ya bwana atauosha miguu wasiotaka ni Wasio ni taka... ni ni wagumu wagumu wagumu nani humtoi yaani wasitaasuruaataa flexible anachoamua hicho hicho mungu atusaidia sana wasiojizuia mm. wasingiziaji wazushi wambee wenye majungu wasiopenda mm. mema hizi zote ni tabia za mapepo na majini mm kitabu cha mosine kumi na mbili anasema basi nitakutenda hivi matayo ishirininann mstari wa arobaini nannbiieanasmaanasmabasi mm. nitakutenda hivi hiviaisraelisababu nita hivi, nitakutenda hivi, nitakutenda hivi. Nitakutenda hivi tayari kuonana Jiwe na, na mungu wako jiweke tayari ku, ku, ku, Israel. Israel. Jiwe mm. unajua yesu anasema huu muda ambao bwana ametupatia miaka hamsini miaka arobaini miaka thelathini miaka stini tutumie vizuri kujiweka hata kukutana na bwana maana kuna siku milima mitna vitatoroka mm. vitakimbia mm. pendwa jisalimisha kwa yesu Amen. tumia muda huu mm. kujisalimisha kwa yesuniwezekana <coughs> huko hoi huko maututi kitandani tumia nafasi kujisalimisha kwa yesu Amen. tumia nafasi kuweka mambo yako vizuri acha mizozo acha vurugu acha mashindano acha kesi hacha mm. roho mbaya jisalimisha kwa bwana una, una ya kutafuta makosa kwa sababu gani gani gani shetani pepo amekukamata mm. akuokoeunarohoyakutafuta makosaasbau a tan mm. yesu anasemaje biblia inasema katika fungu yohana fungula kwanza kesheni basi kwa maana hamjui ni siku ipi atakayokuja bwana wenu uh-huh. lakini fahamuni neno hili mm. kama mwenye nyumba angalijua ile zamu mwivi atakayokuja angelikesha, angelikesha wala asingeliacha nyumba yake fungu la vnw kwa sababu hiyo ninyi nanyijiwekeni tayari kwa kuwa katika saa Ms. msiyo dhani mwana, mwana. mwana wa adam yo aja Amen. Nenda moja mm. yesu anatwambia kwamba tujiweke tayari tukeshe maana yake tuwe macho mm. nenelo kukeshe katika lugha ya siri ni kuwa macho mm. kuwa tayari kukaa chonjo mm. unapofanya kazi mm. fanya kazi ukijua yesu anaweza akaja saa yoyote mlangu warehemu naweza ukafunga saa yoyote lakini maisha yangu anaweza akakoma yatakoma nikiwa mikononi mwanani mm. mchague yesu leo pigie kula yesu ndio mm. kama ulikuja fanya maamuzi ya kumfuata yesu enye maamuzi sasa biblia nasema anasemake miyoni mwenunamwamini mungunaminini na mimiban mwa baba yangu na makao menginingelianitarudi tnaili niloilanasaa ni wito wa yesu kwamba tusifadaike nieiaatua ni wagonjwa tumefiwa tumesalitiwa tumesatameuuma tuna madeni, tuna mikopo tuna kesi mm. lakini tusifadhaike fahayoyasituondoe kwa mungu mm. nyuma tamaa mm. nyumbani mwa baba yetu tuna makao mengi, tuna mengi. biblia tofot, tofot esasema, many houses, mm. many Lekini, biblia tofauti houses lakini napenda ya menginajuabibliaoaumaiiaenda inasema kwamba tuna majimbo mm. Bingudi, tuna majimbo Amen. tuna states Una states unaposikia united of america mm. ni, ni majimbo jimbo moja la marekani ni kubwa ni kubwa kuliko tanzania mm, mm. sasa anasema mbinguni una jimbo lako sio na kajumba duniani yapo nisuusiwe na mbele wara nyuma mm. lakini ukiwa mwaminifu mbinguni mm. una jimbo lako Amen. una steti yako mm. utakaa mwenyewe pamoja na krista aiwa biblianasomaanasoma yesutazama yu aja na yuaja na mawinguna kila jicho litamwonanaa waliomchomaataomboleza wa kwa No, aminayesu Amina. anasema kila jicho litafanya nini itawalioko asia walioko ulaya walioko mm. marekani walioko africa mm. mm. mm. watamwona yesu kwamba ni mchana kwamba ni usiku mm. yesu anapokuja kila jicho litamwona kila jicho litamwona mm. injili ya unyakuo mm. mm. mafundisho ya unyakuo sio mafundisho ya biblia mm. ni mafundisho ya mizimu ni mafundisho ya makafiri ni mafundisho ya pagani ni mafundisho ya majini ni mafundisho ya mapepo mm. tuyakatae kwa jina la bwana yesu anasema tukiola kuja kwa yesu mm. litakuwa lawazi mm. litakuwa harisi mm. litakuwa safi kwasisanni kwa kwanza 4, 16 wakati nakwenda matendo ya mitume mo9 anasema sabuwaeesuatashuka mwenye mwenyewe kutoka mbinguni pamoja na mwaariko na, na sauti ya malaika mkuu na araanda ya na, palapana na, palapana mungu. Ya mungu. na kufa katika kristo kwanza tutanyakuliwa tumlaki sababu bwana wanzatutanyakuliwaoilitumlaki bwanaa Mm. anakuja na mwaliko mm. anakuja na mwalikanakuja mm. anakuja na mwalikotutakuwa pamoja na yesu mileleje umeshapokea mwaliko mahubiri haya ni mwalikotosha ya kujiunga Amine. na kujitayarisha katika ya katika ya kaatia karauya mwanakondo anasemaj anasemaakisha kusema hayo ndio walipokuwa wakitazama Aha. akainuliwa akainuliwanulikampokea walipokuwa wakikaza mato mbinguni yeye yeah, alipokuwa akienda zake mm. tazama watu wawili mm. walisimama karibu nao naowenye guo nyeupe mm. wakasema mm. enywatu wa galilaya mbona mmesimama mkitizama mbinguni mm. huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu mm. kwenda juu mm. mbinguni mm. atakuja jinsi hiyo hiyo mlivyomwona akenda zake biblia inatuambia kwamba kama mm. yesu alivyokwenda mbinguni mm. atarudi tukio hilo ni la kweli tukio hilo naliharisi na ni la hakika na tunalisubiri mgojee yesu usipata tamani unajua yesu anakuja kwamba uko hai au takumekufa na kuzikwa kijijini kwenu yesu ataanakuja na kila jicho litamwana na anakuja na mwaliko hmm. webrania 9 28 tusomee biblia inasomaji7 anasema na tufurahi tushangilie tumpe utukufu wake kwa kuwa harusi ya mwanakondo mm. imekuja, na mkewe, imekuja. na mkewe amejiweka tayari bwana tayariabiblia natuambia kwamba tujiweke tayari maana harusi mwana kondo imekuja yesu anakuja kuchukua kanisa lake anakuja kuchukua watu wake mm. tuwe watu wa mungu na jina la bwana ya anasema kadhalika kristo naye mm. akiisha kutolewa sadaka mara moja mm. azichukue zambi za watu wengi mm. atatokea mara Amen. Amen. ya pili pasipo dhambi kwa wa mtazamiao kwa wokovu hiyo mpenzi msikilizaji tukio mm. la kuja kwa yesu moja litakuwa lawazi lakini mbili litasikika kote mm. kote mm. anakuja na parapanda yes. bwana sfesan anakuja na parapanda litasikika kila mahali mm. lakini yesu anakuja kwa utukufu mm. yesu anakuja kwa utukufu atakapokuja yesu hata kanyaga aridhi hii atabaki angani na atawatuma maraika zake kwenda huku na kule kuwakusanya watu mpenzi msikilizaji Nikutie moyo katika katika yesu yesu maisha maisha maisha kama mfuate sasa sasa yako yako jisalimisha kwake na mpya aan ma shauia aaaasautueama sifuri saba sita mbili hamsini shna tatu tisina bili siuri saba sita mbili hamsini shinatatu tisina tuombe baba katika jina la yesu umetwambia nasiku ambayo milima visiwa na mito vitakimbia mm. kwa visiwa vitakimbia na watu watavikimbilia tuangukietusitirini oh, baba sisi tumeamua kukukimbilia we ili tusiaibike tusiaibikemilel mm. kwaaki ao tuponye mm. a tukomboe mm. tandae mm. kajilia uiuwa milele mpe, mbariki mpenzi msikilizaji mm. mpe moyo wakujisalimisha kwako katika jina la hisum