unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadvetista wa ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www awr na katika masafa ya mita bendi 897 fm ks fm tunasikika pia msikilizaji karibu sana katika kipindi hiki maalum kipindi cha neno la mungu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilumshana karibu tue sote mwanzo hadi mwisho kwa kwanza basi kipindi chetu tutege sikio kusikiliza wimbo huu mzuri unaosema uamini kutoka kwao chuo kikuu cha dar esslam sdi kwaya na wimbo wao huo mzuri tega sikio kwa makini Mzi, Niguni da asanteni sana waimbaji kwa wimbo wenu hu mzuri na sasa ni wakati wa kumsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa na somo zuri linalosema mlima katikati ya vilima mlima katikati ya vilima ndio somo hili la leo karibu tegesikio ana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha neno la mungu kuletea hiki kipindi ni mwinjiristi dikson joseph mipawa kutoka kanisa la wdsabato kimele mtaawa kerege bagamoyo pwani kwa sasa ninatumika mtaawa mairi moja akibaha pwani katika kanisa la kidimu kundi lile la mkombozi imebahatika kuwa na mwinjiristi mwenzangu anaitwa evodius christian ambaye anatoka kanisa la mairi 1 kundi lile la pangani mwinjiristi karibu sanas sana. kwa siku ya leo mpenzi msikilizaji tutakuwa na mada nyingine ambayo itakayotusaidia kumkaribia mungu wetu kuliko jana na juzi kama ungependa kuwasiana nasi unaenda una maswari unahitaji ubatizo uh, unahitaji ushauri unahitaji maombi basi tumia namba hii 7625239276239 2basi nimkaribishe mwinjiristi atupatie ombi tuombe asante baba mungu mwenyezi uishie juu mbinguni kwa upendo wako na rehema zako wakati huu unapohitaji tena kunena nasi tunakuomba yesu ukatubebe mbawani mwako yupo mtumishi wako anaangaika na mapepo anaangaika na majini anaangaika na magonjwa yesu nakuomba umbebe kwa mbawa zako wakati huu tunapoendea tena na somo hili mbali kimtumishi wako mweny jilismipawa anaponena basi kamtumie kwa ajili ya utukufu wa jina lako tunaomba tukiamini katika jina yesu amen, amen basi nikukaribishe katika somo letu la leo somo letu linasema mlima katikati ya vilima mlima katikati ya vilima kitabu cha danieli sura ya 9i mstari wa ish tusomee mwinjilisti mlima katikati ya vilima biblia inasema biblia inasema basi hapo nilipokuwa nikisema basi hapo nilipokuwa nikisema uobuunama ambiyana kuunama ambna dhambi ya watu wa israeli na, wa Israel. na kuomba duha yangu mbele za bwana bwana yangu mbele za kwa ajili ya mlima mtakatifu wa wa mungu mungu wangu kwa ajili ya mlima mtakatifu a kwa hiyo tunamwona danieli anaingia kwenye maombi maombi mazito mm. kwa ajili ya mlima wa mungu sasa mlima wa mungu ni nini kitabu cha isaya sura ya pili aya ya pili na ya tatu biblia inasema danielanaingia kwenye maombi makubwa mazito mm, mm. kwa ajili ya mlima mtakatifu wa mungu na itakuwa katika siku za mwisho mwisho na itakuwa katika siku za mwisho. mlima wa nyumba ya bwana utawekwa imara juu ya milima Aha, mm. mlima wa nyumba ya, ya nan na, yabwan ya ya waiyo bibli napozungumza mlima mm. anazungumzia nyumba ya nani ya bwana nyumba ya bwana mm. nyumba ya bwana mm. sasa tutaangalia nyumba ya bwana ni nini mm. anaendelea naam mlima wa nyumba ya bwana utawekwa imara juu ya milima nao utainuliwa juu ya vilima na mataifa yote watauendea makundi makundi na mataifa mengi watakwenda na kusema njoni twende juu ya mlima kwa bwana mlimani kwa bwana nyumbani kwa mungu wa yakobo naye atatufundisha njia zake nasi tutakwenda katika mapito yake maana katika sayuni itatoka sheria na neno la bwana katika yerusalemu amina kwa hiyo bibi inasema nyumba hii ya mungu mm. da, eh, danieli anasema ni mlima mtakatifu mm. kumbe mlima mtakatifu ni nyumba ya bwana sasa nyumba ya bwana ni nini ninitabu mm. cha timoteo wa kwanza sura ya tu fungu la 1mi 5bibia inasema biblia inasemafunula 15 ndio lakini ni upate kujua jinsi ipasavyo watu ku... iwapasavyo, iwapasavyo mm. watu kuenenda katika nyumba ya mungu iliyo kanisa la mungu aliye hai nguzo na msingi wa kweli bwana yesu kwa hiyo bibi inaposema mrima mm. mtakatifu mm. inamaanisha nyumba ya, ya mungu, mungu na nyumba ya mungu maana hmm. yake ni kanisa lanani la kanisa la mungu. sasa kanisa la mungu aliye hai mm. kwayo kumbe mungu ana kanisa mm. na ili kanisa litafanyakuwa imala kwa sababu neno la bwana mm. litatoka katika kanisa la mung sheria ya mungu mm. itatoka katika nyumba ya mungu Amen. katika kanisa la mungu aliye hai Amen. kanisa ili la mungu mm. bibliainasema yesu <tapati> <tapati> <tapati> Kitabu ya atndo a mstar wa8 matendo ya mituma 0 mstar wa 88 biblia inasemaio jitunzeni nafsi zenu jitunzeni nafsi zenujnzeidna lilekundi lote kundi lote an, nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa waangalizi ndani yake yakei mpate kulilisha kanisa lake mungu mm. aliyolinunua kwa damu yake mwenyewe bwana yesu kwamba mm mungu amelinunua kanisa kwa damu yake mwenyewe mm. wako watu wanodahi kanisa la mungu limeuzwa mm. takanikwambie kwamba kanisa la mungu mm. alijauzwa wala alijaanguka wala sio babeli lakini biblia inasema wazi, wazi ya kwamba mm. kanisa hili yesu alilinunua kwa damu yake mwenyewe na yesu anasema vizuri katika somo matayo s nami nakwambia wewe ndiwe Petro. nami nakwambia wewe ndiwe petros ukiangalia okay, lugha ya siri mm. ni petros maana yake kajiwe kadogo mm. Aha. na juu ya mwamba huu na juu ya mwamba huu petula mm. petula mm. petula ni mwamba nitalijenga kanisa lang nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda wala milango ya mauti mm. neno kuzimu hapo linamaanisha mauti na. kifo giza kaburi mm. haitalishinda aini kwambia ndugu na dada mm. wala ambao watakwenda katika mlima mtakatifu wa mungu eh. watakwenda katika nyumba ya mungu watakwenda katika kanisa la mungu ali ha alilolinunua alilo mm. kwa damu yake mwenyewe mm. hata akawaita washiriki nawaumina viongozi kwa roho wake mtakatifu maana ndiye amewaweka mm. yesu anasema neno la mungu litatoa katia nyumbaya bwanaanasema sheria yake itatoa katika sh... katika mm. ya mm. unajua mpenzi ms- a a akanisa mengi aa aina mengi nitalitambuaji mm. kanisa lakwellamnu la, la nitalielewaji mm. ni arama zake nizipi mm. sifa zakenizip mm. nataka nijiunge na kanisa la mungu aliea mm. nataka nijiunge katia nyumba ya mungu na mtakatifu wa wa mungu mungu, mungu. mungu. Mm. joka mm. mm. mm. yule yule yule mwanamke mwanamke mwanamke maana yake kanisa kanisa kanisa shetani shetani na na na la la akatupwa nyoka zamani aitwai au aaaaaa kwa hiyo joka mm. ni shetanioka shetani. ni brisi mm. joka ni nyoka wa zamani zamanitaaaga mm. mm. shetani ana hasira na kanisa la mungu shetani ana hasira na watu wamungu ukikuta mtu anachukia sana mambo ya dini mm. mambo ya imani yaimani mm. mamboatakatifu aliye nyuma yake ni brsi aliye nyuma yake ni shetani mm. adui wa roho zetu biblia nasema joka akamkasirika akamkasirikaule mwanamke ni kanisala mungu Ha ha so, zake afanye vita juu ya wazao wake waliosalia kanisa la mungu hili mm. linaitwa ni kanisa la masaria mm. wamesalia wanafanya nini wanasalia wanatunza amri kumi za mungu mm. na amri nne ikiwemo mm. yaikumbuke sabato ya siku ya saba ya jumamosi wamesali wanafanya nini wamesaria wakihubiri ujuma wmaraikawa tatu mm. wamesalia wanafanya nini wamesaria wakimsubiri yesu ajae mara ya pilibibliaende wazishikao amri za mungu na kuwa na ushuhuda wa yesu wanashika amri za mungu na wanakuwa na ushuhuda wa yesu k akasimama juu ya mchanga wa bahari kwa hiyo kanisa hili la mungu linaitwa kanisa la waadventista yani wana marejeo mm. wana marejeo mm. wanamsubiri yesu huku wanatunza sabato mm. ya siku ya saba ya jumamosi Amen. ni kanisa mm. la waliosalia bwana yesu ni nikutie moyo dada jiunga mm. na kanisa hili maana ni nyumba ya mungu maana ni mlima mtakatifu wa mungu maana ni kanisa la mungu aliye hai bwana yesu asifsa mungu ana makanisa mangapi mm. kitabu cha yohana kumi. Mm. kitabu cha yohana 1 kumi, mungu ana makanisa mangapi na kondoo wengine ninao nakondoo wengine ninaomba si ambao sio wazizi hilia nkuwaleta nhana imenipasa kuwaleta na sauti yangu wataisikia. na sauti yangu ataisikiakisha kuta kuako na kundi mmoja na mchungaji mmoja kwa hiyo biblia inasema <clears throat> yesu ana kanisa moja <clears throat> na ana mchungaji mmoja ah. yesu kristo bwana ndiye mchungaji wangu mm. sitapungukiwa na kitu, kitu. kanikwambie kwamba mm. yesu hana makanisa mawili wala matatu Apana. ana kanisa moja, moja. nikutie moyo moyo mm. ulipo jiunge na kanisa hili hiliifuate kanisa hili nataka hilitakanikwambie ubatizo mm. ni njia ya kupeleka kanisani kanisa ni kanisa, njia ya kupeleka kwa kristo ndio mm. maana anasema waliojenga kwenye mwamba mm. yesu kristo milango ya kuzimu milango usina. ya mauti mm. milango ya kaburi mm. milango ya kifo mm. haitawashinda haitawashinda haita haita maana mm. yesu anasema katika yohana o 5 mm. mimi ndimi na uzima mm. niaminie yani mimi hata ikitokea amekufa ataishi Ata siku mm, amen. moja na katika ufunuo moja kmna saba na kumi na nane yesu anasema m usiogope mimi ni wa kwanza na wa mwisho nami nikuwa nimekufa nami ninazofunguza mauti na za zakuzima akanikwambia kwamba ukimwamini kristo mm. yeye ameshinda kaburi ameshinda mauti ameshinda vyote ameshinda dhambi ukimwamini mm. ushindi wake ni ushindi ushind ushindi wake ni ushindi wetu mpemskilizaji tumeita mm. tumeitwa kushinda mm. tumeitwa kushinda Amen. kushinda pamoja na yesu Amen. kushinda pamoja na kristo mm. kushinda pamoja na mungu kushinda pamoja na neno la mungu jiunge katika kundi jiung katia undia katika kundi ila washindi wa wa na mungu wa mbinguni kitabu cha ya tano. Sura ya efeso surau a biblia inasema mungu anahitaji kanisa gani atakuja kuchukua kanisa gani nyi waume wapendeni wake zenu enyi waume wapendeni wake zenu kama kristo naye kanisa kama kristu naye alivyo lipenda ajili alya akajitowa kwa ajili yake apate kujiletea kanisa tukufu apate kujiletea kanisa tukufu isilonalisilo na ilaaakuanla ila. kunyanzlolot wala, wala lolote kama hayo, hayo. bali liwe takatifuisilo Taka na maaiyo vivyo hivyo, hivyo mm. imewapasa waume nao kuwapenda wake zao kama mili yao wenyewe ampendae mkewe hujipenda mwenyewe sante sana mungu anahitaji kanisa takatifu anahitaji kanisa takatifu mm. natambwona kujua kwamba kanisa la mungu bado mm. liko naam halijashinda bado, bado. ni church mm. halijawa lakini kwa neema ya mungu litashinda pamoja na kristo taka nikwambie kwamba mm. mungu anahitaji kanisa takatifu Amen. sisi tunaoaburi katika kanisa hili mm. mungu anahitaji tuwe safi tujitakasa katika damu ya mwanakondoa mm. tukimbie dhambi tukimbie maovu tukimbie makosa tufanye kazi ya mungu tumtumikie mungu mm. kupitia karama zetu taranta zetu vipawa vyetu na njozi na mafunuo mm. mali alizotupatia elimu alizotupatia mivuto hebu tu tumsaidie yesu katika kujenga ufarume wake katiakuimarisha ufarume wake baadae ya kuumiza na kuudhuruaiwambi mm. kwamba tumia mali ulizonazo kanisa la mungu tumia karama zako taranta zako vipaona vipaji kulijenga kanisa la mungu. Mm. Kulijenga la mungu. kuna nguvu katika la mungu. Mm. Mm. Mungu anakaa katika makanisa aeamaa kwa maana mungu si mungu wa machafuko kwa sababu mungu sio mungu wa machafuko bahali wa amani bahali wa amani vile vile kama ilivyo katika makanisa yote ya watakatifu kwa hiyo unapokuta kanisa lenye makelele mm. watu wanapiga kelele mm. watu wenye fujo mm. watu wenye vurugo watu ambao wamejaa uchawi mm. jaa ushirikina mm. jaa uzinzi na ulevi mm. yesu anasema mungu sio mungu wa machafuko unapokuta kanisa lolote mm. lina machafuko mm. lina fujo mm. lina lina, lina kelele mm. lina mayowe mm. halina utaratibu akanikwambie kwamba mungu sio mungu wamachafuko kama ilivyo katika makanisa yoteatakatifu mm. mm. mungu ni mungu wa wapeke sana mungu ni mungu apeke sana sio mungu wa machafuko amachafukoakakutie moyo jung na kanisa la mungu, mungu wa kweli naye atakusaidia mm. atakutetea atakupigania na jina la bwana bwana wa pili na la anasema maana utakuja wakati watakapo yakataa mafundisho yenye uzima utakuja wakati watakapo yakataa mafundisho yenye uzima ila kwa kuzifuata nia zao wenyewe uh-huh. watajipatia walimu makundi makundi mm. kwa kuwa wana masikio ya utafiti watajipatia mm. walimumaundi makundi, makundi. Mm. makundi. Mm. na kwa sababu ya walimu makundi makundi mm. watu wengi watapotea Naam. kitabu cha isaya wa makundi makundi watakataa kweli watakataa kweli unajua watakataa mm. watafuata E, hadisi za uongo watafuata walimu makundi makundi, makundi. Mm. na hawa walimu makundi makundi mm. mm. kwa sababu wamekataa kweli anasema watapotea watapoteasaa biblia inasema kwa maana wawaongozao watu hawa ndio wawakoseshaa na hao walioongozwa na watu hao aanaangamia mm. kwaiyo watu wengi watakwenda motoni mm. watakwenda kuzimu mm. watapotea mm. si kwa sababu walikuwa wasari lakini biblia nasema mm. kwa sababu walikataa kweli walizara kweli mm. walipuza na kubeza mm. walikuwa na kibuli mno mm. kiasi cha kuto kusikiriza taka kwamba mm. yesu anasema wanaowaongoza mm. diwatawapteza aawaongoza ndio watakaowapoteza wataka mm. mpenzi msikirizaji kiongozi wako ni nani mshauri mm. wako ni nani mm. nane anakufundisha nini anakuelekeza nini hebu tafakari sana katika maisha yako mm. tabu yeremia msini, sita nasema, yeremia fungu la na yakotabyeremia as funla ssbbniondiowau wanu waeua ndowa watu wangu wamekuwa waliopotea waliopotea watu wangu wamekuwa wachungaji wao wamewapoteza wachungaji wao wamewapotezawamewapotosha milimani wamewapotosha wapi milimanimilima tumeona ni nyumba ya mungu Naam. ni kanisa la mungu mm. kwa hiyo wachungaji mm. wamewapotezea makanisani mm. wamekwenda mm. toka mlima hata kilima ndio wakitangatanga wamesahau pahala pao kupumzikahau mm. mahali pao ao pa watu wote waliowaona wamewala uh-huh. na adi zao walisema sisi hatuna hatia mm. kwa kuwa hao wametenda dhambi juu ya bwana mm. aliye kao la haki mm. yaani bwana tumaini la baba zao Amen kwa hiyo anasema kwamba sisi mm. wachungaji hatutakuwa na hatia kwa sababu na wao si walikuwa na akili mm. sasa kwa kwanii walituamina kutufataanikwambie kwamba kwa wengi watakwenda motoni mm. kitabu cha zaburi fungu la 9 biblia inasema mia moja mia moja na mia moja na biblia inasema zaburi mm. fungu fungu fungu la la la anasemaje mm. biblia wokovu umbali na wasio haki aamabi kwa maana hawajifunzi hawajifunz amrizahawajifunzi amri zako, zako. zako. kwa hiyo mpenzi msikilizaji mm. ukitaka kulitambua kanisa la kweli mm. ni lile linalofuata mafundisho yote ya mitume Amen. na manabii na yesu kristo wenyewe kanisa la mungu la kweli lazima lifundishe mm. na kukataza vyakula vyote na jisi Amen. akiwemo ngurue mm. kitimoto mm. mkuu wa meza mm. noa mm. lazima likatae kwa nguvu zote kwamba nguruwe sungura mm. bata batamwewe ngamia mm. ni machukizo kwa bwana minyoo kobe mm. makonokono majibwa mapaka mm. manyau mm. mafisi mm. vyote hivi ni najisi kabwa kanisa la kweli la mungu mm. lazima liwafundishe chakula safi mm. ambacho mungu amekikubali kwa mujibu wa neno lake kanisa la mungu la kweli mm. lazima likataze pombe Amen. kwa aina zake zote mm. hamna kwamba eti kunywa kidogo silewe hakuna mm. kanisa la mungu la kweli watafundisha watahubiri wataimba mm. pombe ni mbaya Amen. watu waikimbie kanisa la mungu la kweli mm. litawafundisha watu ubatizo wa kweli wa biblia ni ule wa kuzamisha ndani ya mji mengi ubatizo wa watoto wachanga haumo katika biblia ubatiz mm. wa kunyunyiza maji haumo katika biblia ubatizo mm. wa kuruka moto aumo katika biblia ubatiz wa kupita chini ya bendera mm. ao katika biblia ubatiz wa kukanyaga misumari mm. kukanyaga moto amo katika biblia batiza a kubeba ndoo ya, mm. ndo ya maji na kumwagia ndoo ya maji na kupigwa viboko mm. haumo ndani ya bibia kanisa la kweli la mungu mm. litafundisha kwa nguvu zote mm. litahubiri wataimba ubatizo wa kweli wa biblia mm. ni wakuzamisha watu ndani ya maji mengi kanisa la kweli, mm. watu, mm. mungu la kweli litafundisha watu wamrudishie mungu zaka na sadaka Amen. zaka na sadaka mm. zaka sio kodi wala ushuro zaka ni takatifu ni mali ya mungu tunapaswa kuawaminifu mm. kanisa la mungu la kweli mm. halitaona aibo halitaona haya mm. kwafundisha watu juu ya zaka ya bwana kanisa la mungu la kweli litawafundisha waziwazi kwamba jumapili sio mm. mm. mm. siku ya sabato ijumaa mm. sio siku ya sabato sio siku siku siku siku ya ya ya ya ya kupumzika ni ni ni kazi jumapili kwanza juma kupambana na maisha siosiku akupumzikaaai sku akamapilisiu a kwanzaaaakwambie kanisa la mungu la kweli litafundisha sabato ni jumamosi ya siku ya saba ya sabato kanisa la kweli mm. litafundisha kwa nguvu zote mtu mtu haendi mbinguni atabaki kaburini mpaka yesu mm. awe sabatomchungaji mm jambazi mm. awe kahaba awe mtakatifu mm. wote wanabaki kaburini wanasubiri siku ya mwisho parapadaitakapolia wengine watamshwa wapate uzima wa milele mm. wengine aibuna kudharauli umilele kanisa la mungu la kweli litapiga vita sigara mm. kuberi ugoro ni dhambi ni dhambi ni dhambi na watu wa mungu wakimbie sigara kwa ina zake wakimbie madawa kaina zake mm. kanisa la mngu la kweli litafundisha meza ya bwana yabwanaitafundisha mm. meza yabwana watak wataaaa siocacaaaswawa <laughs> hamna hamnakuwanywea kila mtu anywe unasema kwamba mi nawanywe we nani akwambia utunywee tunataka natakatunywe mungu atusaidie sana. ruka sanaitabucauka uyesu anasemabbdio na kwa nini mnaniita bwana bwana walakini hamyatendi nisemayo mungu anashangaa kwamba mm. watu wanadai yesu ni bwana mm. yesu ni mokozi mm. yesu lakini hala wanaosema kwanio wanakataa mm, wanabeza mm. na kupuuza jioni ya leo mm. na saa hii nikuambie jisalimishakwa kama ulikuja afanya maamuzi mm. maamuzi anye ungependa kuasiana nasi tumia namba hii tumianambahii 29 basi tuombe baba umetufundisha leo mlima mtakatifu mm. ni nyumba yako Amen. ni kanisa la mungu aliy hai mm. tusaidie tujiunge tujiungusaidie tujiung na mm. maana hlmaanataufiksha katika kanani ya mbingoni katika junalaiso amena amen.