nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuj yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhay kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya org karibu tena katika mfululizo wa maubiri yetu na utakuwa naye mwinjiristi dikson mipawa somo la leo anasema kwamba hakimu asiye na upendeleo na kabla sijamkaribisha mwinjirisi mipawa basi karibuni sana kuweza kuwasikiliza kasarani sd qi kutoka kule nchini kenya wanasema kwamba napenda kuhubiri asante sana kasarani sda basi moja kwa moja nikukaribishe katika somo la leo hakimu asiye na upendeleo bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu kuletea kipindi hiki ni mwinjiristi dikson joseph mipawa kutoka kanisa la wdvetista wa, wa sabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa ninatumika mtaa wa maili moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi heshima leo kuwa na mwinjiristi mwenzangu rafiki yangu evodius christian ktoka kanisa la mairi moja kundi lile la pangani kiunge tamani tuombe pamoja tujifunze pamoja una maswali taji ushauri na kadhalika tumia namba hii 7625239276292 basi mwinjiristi karibu kwa ombi tuna baba kwa sababu ya rehema zako amina asante kwa sababu ya upendo wako amina kwa sababu umetupatia tena furusa siku ya leo kuisikia sauti yako nakuomba roho ako mwema akazidi kufanya kazi ndani yetu inawezekana yupo mpenzi msikilizaji ni mgonjwa mm. yupo kitandani Deo. anasikiliza jinsi ambavyo wewe unaweza ukambeba kwa mbawa zako na nakusihi yesu anapojitahidi kusikiliza somo hili nena naye kamwonyeshe matumaini kamwonyeshe kwamba wewe ndiwe mwokozi inawezekana wapo ambao wamekuwa akisumbuliwa na mapepo mm. yesu watakapopata na kuhitaji maombi hayo kupitia namba zilizotajwa naomba na yesu kaweze kuwatendea kwaja utukufu wa jina lako nampea mtumishi wako ambayo amezidi kunena nao amezidi kumtumia mtumie hata siku ya leo katika jina a yesu amn penzi msikilizaji tunalosoma unalosema hakimu asiye na upendeleo unajua mm, mm, mm. katika mahakama zetu za mwanzo mahakama za wilaya mahakama kuu hata mahakama ya kimataifa ya theheg kuleacc mm. bado, bado kuna upendeleo bado kuna upendeleo bado kuna ubaguzi mambo mengi sana mahakamani kuna rushwa isiokwa mm. ya kawaida mm. kuna uchawi mm. kuna tunazungumza hakimu asiye na asiyenanini naupendeleo si na upendeleo, Sina upendeleo. Sina upendeleo. biblia inasema kwamba mungu atatuhukumu biblia inafundisha juu ya hukumu mungu atatuhukumu na atatuhukumu kupitia amri zake kumi mm. kitabu cha yakobo sura ile ya pil mstari ule wa ul na nawakb anatuambia kwamba kuna hukumu eh, kuna hukumu yakobo mbili, mstari yakob 8 anasemasma lakini mkitimiza ile sheria ya lakini mkiitimiza ile sheria ya kifarumeama kama ilivyoandikwa kama ilivyoandikwa mpende jirani yako kama nafsi pende jirani yako kama nini kama nafsi yako kama nafsi yako mwatenda vema. mwatenda fungu fungu la la ema anasema bali mkiwapendelea watu uh-huh. mwafanya dhambi na kuhukumiwa na sheria kuwa wakosaji. mungu ni mungu ambaye ni hakimu mm. mungu ni hakimu mm. asiye na nini asiye na upendeleo mm. anasema mkiwapendelea watu mm. mwafanya dhambi mm. na kuhukumiwa mm. na sheria mm. kuwa wakosaji kwa nini kwa sababu yeye mm. anayo sheria mm. ya kifarme anasema lakini mkiitimiza ile sheria ya kifarme mm. sheria ya kifarme kama ilivyoandikwa mm. mpende jirani yako kama nini kama, kama nafsi yako mm. kwa hiyo mungu anayo sheria ya kifarume ambayo ni tabia yake mm. ni msingi wa serikali ya mbinguni mm. ni msingi wa serikali ya mbinguni Amen. ni katiba ya serikali ya mbinguni mm. na katika hukumu yake hapata kuwa na udhuru hapata kuwa na sababu nzuri hapata hapa kuwa na kisingizio Mm-mm. kwa sababu unajua wanapohukumu mahakimu wa duniani humu mm. wao wanaangalia ushahidi shahidi wa kuona shahidi wa mm. kusikia na kadhalika mm. lakini mungu huyu anakwenda mbali anaangalia hata viumbe visivyoongea mm. kuna viumbe hai na visivyo hai vyote mm. hivyo ni mashahidi wa kristo katika siku ya hukumu mm. utajitetea wapi mm. utakimbilia wapi msikilizaji wakati hai hebu mm. tutumie vizuri mbele yetu mm. iko sheria ya vzsaherifaume na hukumu hii ya mungu mm. haina upendeleo fungu fungu la la anasema yamungu biblia am maana mtu awao yoyote atakaeshika sheria yote, yote. Mm. ila akajikwaa katika neno moja amekosa juu ya yote amekosa juu yyote mm. kuna watu ambao wanashika amri nne mm-hmm. zingine wamemwachia ibrisi eh, zing, eh, unakuta na amri sta mm. zingine amewachia shetani mwingine na amri ti mm. zingine amemwachia shetani sasa yesu anasema ukikosa moja mm. umekosa zote Ame na unastahi viboko sita vya nguvu lakini neema ya mungu ni nikubanatuita tupate kwa maana yeye aliyesema pia alisema usiuwe alisema usifanyeje usiualisemauianyeeusubaiijapokuwa eh. huu z eh. lakini umeua eh. maana mm. semeni nini nina kutenda kama watu watakahukumiwa kwa sheria ya uhuru mm. kwa hiyo mpenzi msikilizaji tutahukumiwa kwa sheria ya nini ya uhuru tutahukumiwa tutahukumiwa kwa sheria ya uhuru, mm. mm. mm. ya uhuru. Mm. mungu wetu munguwetuasi mungu wetu asifee sana lakini habari njema ni kwamba mm. yesu ndiye hakimu yesu ndiye hakimu yesu ndiye wakili mm. anayetutetea katika mahakama ya mbinguni Amen. katika kitabu kile cha timoteo wa kwanza mm. sura ya pi5 mm. biblia inasema anasema kwa sababu mungu ni mmoja kwa sababu mungu ni mmoja nampatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja uh-huh. mwanadamu kristo yesu mwanadamu kristo yesu yesu, yesu ndiye mtetezi uh-huh. yesu ndiye hakimu uh-huh. yesu ndiye shahidi mwaminifu uh-huh. hebu tujisalimishe tujisalimise kwae tujisalimish kwake tujisalimishe kwakeaaaa anasemaje biblia inasema wa kwanza wa yohana ya wa a piiaansura ya pilimsarawa anza mm. watoto wangu wadogo nawaandikia hayaamba msitende na kama mtu akitenda dhambiuamombezi kwa babasu krist mwenyeha naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu mm. wala si kwa dhambi zetu tu bali na kwa dhambi za ulimwengu wotebwaa kwa hiyo biblia natwambia kwamba mm. yesu ndiye hakimu mm. na sheria hii ni ya kwake lakini yeye pia mm. ni wakili wetu Amen. ni mtetezi wetu mm. yeye anatutetea mm. katika mahakama ya mbigo katika amri zake mm. bwana mm. yesu yesu yeah. tusome ufunuo ni bwanayesutusome ufunuyesu shaidaminifu1 nasema nayajua matendo yako na ya matendo yako matendo yakoyakuwa hu baridi wala hu moto uh-huh. ingekuwa heri kama ungekuwa baridi au moto fungu motobibli inasema mm. na ya, na kwa malaika wa kanisa liloko andika sardndandika mm. haya ndio anenayo yeye aliye amina Ndiyo shahidi aliye mwaminifu uh-huh. na wakweli mwanzo mm. wa kuumba kwa mungu yesu ndiye shahidi mwaminifu mm. yesu ndiye wakili maminifu. yesu ndiye wakili, mm. mm. wakili wetu wakili mm. wetu ni shahidi mwaminifu mm. sasa kama yesu ni wakili mm-hmm. sasa kama yesu ni wakili wetu mm. ni hakimu wetu mm. ni shaidi amwaminifu mm. kwani ni usimchague leo ili siku ya hukumu mm. usiju ukaaibika usiju mm. ukateteleka usiju ukatoroka siju ukakimbia maana mm. hata hivi utaweza kukimbia utaweza. wanadamu wote mm. tutasimama kizimbani kitabu cha akorinto wapi biblia 1 biblia nasema, biblia nasema basi tukijua hofu tukiijuwa hofu1bibliya wakorinto wa wa inasema mm. mm. kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo mm ili kila mtu apokee ijara ya mambo aliyoyatenda kwa mwili kadili alivyotenda kwamba ni mema au mabaya mm. anasema kila moji, mm. atasimama mm. mbele otsaabauukila mm. mt mm. ucatutasmaauatambetamazia mm. sarabazaayahu gongomeewa izaganola ka tutasimama pale pale pale mbele mm. watu wanasema ni la kale utakutana nazo, nazo. mchungaji mm. mm. zitasimama mbele yako Sima. amri kumi za mu mm. tabia ya mu mm. katiba ya mbinguni mm. msingi wa serikali ya mbinguni mm. tasimama, tasimama utajibu nini ndg7yesu mm. kitabu cha matendo ni matendo mm. matendo ya mitume 17kwa mm. maana ameweka siku aatakayo uhukumu ulimwengu atakayowauum walimwenguanukwa Wali uh-huh. haki kwa mtu yule amchaguaewa mtu, mtu, mtu yule aliye mchagua naye amewapa watu wote uthabiti wa mambo haya kwa, kufufua kwa kumfufua katika wafu wafumungu ameweka siku mm. ambayo ambayo mm. walimwengu wote, wote. watahukomiwakwamba wata wawe hai mm. au wamekufa mm. kitabu cha warumi kuminann nbsikiliza yesubbanasemaanaeman warumi kumina nn knbii anasema basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu kila mtu mm. kila mtu mm. atatoa habari zake mwenyewe mm. mbele za unajua hukumu ni habari njema Amen. hukumu ni habari njema kwa wale ambao mm. leo mm. wamejisalimisha kwa kristo wa kristotm wale wote ambao wamejisalimisha kwa kristo hukumu sio kitu cha kuogofesha wala sio cha kutisha mm hukumu inaendelea mbinguni hukumu ni habari njema sana mm. wanaesasfe san mm. sana mm. biblia inasemaje timoteo Kwanza. wa wanza a ishin mm. biblia inasema mm-hmm dhambi za watu wengine mm. zidhahiri dhambi za watu wengine ziko wazi mbele za mungu zatangulia kwenda hukumuni maana wamezitubu wameziungama mm. kwamba yesu mimi nikwa mwabdumiungu yesu mm. ikwa mabdusanamu yesu mimi nilikuwa mm. mvuja sabato mm. nikwa mlangurue mm. cheza vigodoro mm. eh? mimi yesu nika kahaba malaya mm. changu doa mm. anasema dhambi za watu wengine mm. ziko wazi mbele za mungu maana mm. wameshazitubwames mm acha wamezikili wamezikubali ziko wazi mbele za mungu wengine dhambi zao zi- wafuata dhambi za, za watu wengine zinawafuata nyuma kama zina kivuri dhambi mm. uh-huh. za watu wengine mm. za wafuata dhambi mm. za watu wengine zinafanya nini zinawafuata mpenzi msikilizaji mm. tumia nafasi ukiwa mzima Amen hata kama ni mgonjwa mgonwaakukitandani mm. kama kuna dhambi yote inayokufuatilia mm. inayo mm. dhambi kipenzi mm. inayokuvuruga mm. inayo kwenye uwepo mm. ni wakati wakati wa wa wa katika inayokufatilia wale ubbatauaanzawalewote ambao wamejisalimisha kwa kwa kwa kristo hukumu haina haina nguvu nguvu nguvu majina kakristo majinaatakapoitwaksemapt mbele ndiyo bwana wangu Amen. ndiyo bwana wangu Amen. yesu atasimama mm. kama hakimu mm. kama wakili mm. kama mtetezi wangu kama shahidi mwaminifu Hallelujah. atasema ni kweli mipawa mm. ni mwenye dhambi mm. alikuwa mwenye dhambi mm. lakini ali lakini ali damu dydamu mm. damu da. ya yatosha kwa ajili yadhambi zangu zote mm. zimefutwa zimefunikwa kwa damu ya yesu yesupenzi msikilizaji mm. nafasi hii mm. kujisalimisha kwa mungu munguwarumi 8 wa wa bas. hukumu ya nini ya adhabu mm. juu ya wale walio katika kristo yes. yesu wale wote ambao wamefanya maamuzi sasa ya kumpokea na kumwamini twende yohana fungu kristoyesutzoanaaabt mbaefanya maazshaaba wot waliompokea yesu, yesu mm. aliwapa ali uwezo wa kufanyika kwa watoto wake ndio walewaliaminia jina lakebyesu anasemaj yohanab anasema yesu bib inasema baba amukumu mtu yeyote tena baba hamhukumu mtu yeyote bali amempa mwana hukumu yote ndio bana anasema walio mm. katika kristo yesu mm. hukumu haina nguvu tena Amen. ni kweli watasimama mm. lakini hukumu mm. haitakuwa na nguvu Amen. maana dhambi zao mm. zimetangulia kwenda kwa mungu anikwambia leo fanya maamuzi ya ya ya kutanguliza madhambi yako kwa kwa mungu mungu watu mm. ume watu umetesa mm. umenyonga mm. umetenda mm. ume haya na yale tubu mm. atakupokea hata kama kundu, mm. hata kwa upe, kama dhambi zako mm. ni ni ukumu, ni nyekundu atazifanya nyeupe kitabu cha baada baada kifo kifo hukumu hukumu nafungwa mm. wakati ukiwa hai akutanulizamaambiyaoa ndio wakati wa kutengeneza maisha yako yaoaisa maisha yako kumlilia mungu na kujisamisha kwa mungu biblia nasemace na kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja na baada ya kufa hukumu Kwayo, mikufa, mm. kwa hiyo mtu anapokuwa amekufa akazikwa makaburi ya kijijini mm. makaburi ya ya manispaa mm. au makaburi ya ukoo au makaburi ya ya jiji mm. au makaburi ya, ya watumaarufu mm. anachosubiri ni hukumu baada ya hu- kifo mm. kinachokuja ni mm. tutakuwa mm. tutakuwa gani gani kitabu cha mm. cha mhubiri mhubiri sura ya ko kinachokua nhuktutautauapaneg kitabucmubtabuamhubisura a bii iyo jumla maneno yote manenoyote sikiwa mche mungu naozisikamli zakendiyo impasayo mtu anasema jumla ya mambo yote yamekwisha kuongelewa mm. lakini jambo la maana sana mm. jambo la maana sana mm. nikuwa na tabia ya mungu nikwa na katiba ya mbinguni nikwa ni mm. na msingi wa serikali ya mbinguni ambao ni amri zake kumi na amri yanikiwema mm. ya sabato ya siku ya saba ya la jumamosikwa ninifun anasema yesu kwa mana, mungu ataleta hukumuni. Ataleta hukumuni. kila kazi, kila kazi. Na kila kila neno kazi. la sili. Likiwa, likiwa jema au likiwa, likiwa baya bae yesu anasema una sili gani mm. kuna ekret na maisri kuna siri na mafumbo mm. yote hayo yataletwa mbele za mitu tutakuwa upande gani siri ulizo nazo ni nzuri au mm. ni mbaya mm. kama ni mbaya zisalimisha mwambie yesu mwambie yesu mm. matayo 12 mambo yaliyo mema na mazuri yataletwa hukumn mm. utasimama upande gani biblia inasema ndio basi nawambia mm. kila neno lisilo maana watakalonena wanadamu ndiyo watatoa hesabu ya neno hilo siku na ya, siku Sina, ya ya sikuyahukumnini kwa kuwa kwa maneno yako utahesebiwa haki ndio na kwa maneno yako utahukumiwa kwahiyo maneno ya mizaha mm. utani masihara yote yataletwa pale mm. mm. ule utani, wajadi, mm. utani mm. wa jadi utani wa kikabila utaletwa pale matusi yote mm. matusi yote mm. ndiyo nyodo zote mm. ngebe zote mm. zitaletwa pale zitaletwa pale mm. masihara mm. utani kupuuza kubeza kudharau kupotezea kujifurahisha kujiridhisha yote ataletwa pale mm. tutakuwa tutakuwa gani gani yesu ana mashahidi wengi mm. kitabu cha joshua ishrinane ishina saba unajua yesu ana mashahidi wengi mm. hata mawe nimesema kuna mashahidi anasema kuna viumbe hai na visivyo hai wote hao ni mashahidi wa kristo hata mawe mm. ni mashahidi wa i mashahidiwa kristakawambia watu wote mm. tazama jiwe hili litakuwa shahidi juu yetu mm. yetukwa maana limesikia maneno yote ya bwana aliyotuambia mm. basi litakuwa mm. shahidi juu yenu msije mkamkana mungu wenu bwana anasema mawe ni mashahidi. Mm, mashahidi. unajua gesti nyingi misingi yake ni mawe, mawe. kwa hiyo yanayoendelea pale ule mziki mm. wanaonengua mm. wanaokatika mm. wanaoga pombe mm. wanaokunywa pombe mm. wanaofanya umaraya mm. na ukahaba mm. na ushoga mm. pabu zot, zote klabu zote makasino mm. magesti mm. hata nyumba yako msingi mm. wake ni mawe mawe yanashuhudia Kwayo, mambo yanayoendelea ml nyumbani kwako mm. siku ya mwisho yesu anasema hata milango na madirisha mm. na paa mm. unajua chumba cha cha kuta kuta nne nne chumba auta mm. yameficha siri nyingi ficha mambo mengi sana twende mm. mstari wa, tisa. Kimbili, wa tisa. yesu kimbili, wa tisa. Habaku kimbili. Habaku kimbili, wa tisa. yesu Biblia nasema. Biblia nasema. ole wake yeye uh, aipatiae nyumba yake mapaoaba ili apate kukiweka kioto chake juu apate kujiepusha na mkono wa wauouesu anasema kwamba watu wanajenga nyumba mm. za gorofa mm. ili kukimbia majambazi kwamba mm. mpaka pomwedilegeti la chini anifikiria kumi sintakuwa nimefanya namna mm. fungu lamaanasema wewe umeifanyia nyumba yako kusudi la aibu mm. kwa kukatilia mbali watu wengi yesu anasema kwamba waliopata mari mm. majumba mashamba mm. kwa njia ya kudhurumu mm. kunyonya watu mm. kugaraliza mm. kulalia mm. tapeli wizi ujambazi iashara mm. haramu za magendo mm. yesu anasema mambo hayo yote yatakuwa wazi nawe umetenda dhambi juu ya nafsi yak umeotenda dhambi juu ya nafsi yako mm. penzi msikilizaji mm mungu ana vitabu mbinguni mm. ana vitabu mbalimbali ambavyo mm. ameandika rekodi za maisha maishamwanadamu mm. ukisoma kwa wakati wako kitabu cha danieli sab aaaaoazabur a tauoa isaya aaaakodiyooea ya mwanadamu mm ikiwa mambo ndivyo yako hivi mm. yesu mstari wa ndivyoyasemu akasema Aka mm. kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza maana saa ya hukumu yake imekuja eh. msujudieni yeye aliezifanya ye, mbingu na nchi mm. mm-hmm. na bahari na chemichemi za maji yesu anasema mm. akasema kwa kwa sauti kuu mcheni mungu mm. na kumtukuza maana mm. saa ya hukumu yake mm. imekuja Mkujia penzi msikilizaji ni wakati wa kumcha mungu Amen. ni wakati wa kumcha mungu Amen. nini maana ya kumcha mungu kumcha mungu hmm. ni kumweshimu mungu hmm. kiasi kwamba unaogopa kumkosea kumcha mungu maana yake ni kumwheshimu sana yesu hmm. ni kumpenda sana yesu hmm. kiasi kwamba unapotaka kuiba hmm unaona aibu ni kumpenda sana yesu mm. kiasi kwamba unaogopa sana kumkosea mm. unaogopa sana kumuumiza unaogopa sana kumtendea mabaya mm. unajua mtu ukimpenda sana mkipendana sana mm. hata ukitaka kumfanyia jambo baya unaona aibu aibu huyu mtu jambo hapana kwa kweri. mungu atusaidie yesu naonaibuaehaehi unaonabufany abomunu atusaidietuisalimisha kwayesuikiwa na mm. ya maombi mm. mafundisho zaidi una maswali taji ushauri na mm. tumia mengineotumanamba hi sifuri umtunze maisha yetu liyotupatia leo yatusaidie kujisalimisha mikononi mwako mm. katika jina la hisu amina