unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesu waja t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona edunia, vita, ja, maafa, ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mitabendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya rg kumbuka pia unaweza ukatusikiliza kupitia redio wa shirika kisima fm kutoka nchini kenya rocfm kutoka jijini mbea redio kutoka jijini dares salaam mimi jina langu ni fltanda na inakukaribisha sana uweze kungana naye muinjilist dikson mipawe some lalo unasema kwamba vita vya imani lakini kwanza wategesikio hawa ni akredi kutoka kihonda morogoro usikate tamaa ni nani kwenu amekata tamaa ameomba sana ila majibu amesubilisana komuda mrefu aku namsada ruto sana lilakuchoka mungu ni fu milele zote aliahidi atatimiza wa wakati wake na ali ekwata sa sana, tama, mu Santa sana basi moja kwa moja kwa mipawa bwana yesu asifiwe penzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu bwana yesu asifiwe sana ninayo heshima kukuletea kipindi hiki mwinjiristi dikson joseph mipawa kutoka kanisa la wadvinsa sabato kimele mtaa wa kirege bagamoyo pwani karibu sana kimele tuweze kubarikiwa kwa sasa ninatumika mtawa maili moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi unakaribishwa unakaribishwa kidimu mairi moja, mm. yangu kanisa la mairi moja, kundi la kundi pangani pale mairi moja, pale pangani pale pale karibisha ili uje tuweze kubarikiwa eso, sana. kwa pamoja bwana mkomboziunakaibishwaa mjwasaa a maswari ubatizo nahitaji maombi naitaji ushauri tumia namba hii 76b5239b 7625239b basi tuweze kuomba mkaribishe mwinjirisi tupatie ombi asante baba kwa sababu ya upendo wako na rehema zako amina wewe usiyetuacha tuaibike mikononi ma watu wa khorofi pale ambapo wanatafuta kumeza roho zetu wewe umekuwa ukisimama kwa sababu wewe mungu ndiye mchungaji wetu nasi kwa sababu tumetambua hilo mm. hatutaogopa yupo mpenzi msikilizaji ambaye anakaa kiota ndoto mbaya kiota mm. masumbufu mm. yesu na kuomba ukawe mchungaji mwema kwake lakini akushukuru kwa sababu neno lako limezidi kuhubiliwa mm. hata leo lipo neno ambalo unatamani mpenzi msikilizaji aweze kulisikia Ndiyo, na kuomba unene naye mtumie mtumishi wako mwinjilistimipawa endelea kumbariki na kumwinua zaidi amen. sasa anapohitaji kunena na watu wako mpatile wako mwema na ukampatie nguvu katika jina yesu amen mpenzi msikilizaji leo tunalosoma unalosema vita ya imani kitabu cha yuda moja mstari wa tatu yuda moja mstari wa tatu kitabu cha yuda kiko karibu kabisa na kitabu kile cha ufunuo yuda moja mstari ule wa tatu tusomee pale nikifanya bidii bidii sana kwa, bidi sana kuandikia habari ya wokovu ambao ambao ni wetu sote wokovu huu ni wetu sisi, sote. Mm. Ni wetu sisi mm. sote. hata wewe ambaye uko kwenye danguro mm. unanisikia sasa mm. uko ba, mm. uko pub, mm. uko krabu, mm. uko kwenye kijiwe fulani fulani mm. porini barabara, mm. Mm. anasema wokovu huu ni wetu sote Nae. wokovu maana kuna mwingine kijana anasema hivi na nafaa nafaa kuokolewa kuokolewa mbona sigara zimeniharibu nimekuwa gari moshi moshi natoa mchafu sema mm. Amen. Wewe ni wa woko. Hallelujah. Hallelujah. ni ni wa wa kwa kwa ajili ya ya watu watu swala swala la la la mm. mtu, mtu binafsi sio sio sio sio wazazi wazazi eh, wazazi unajua wamezuia wazazi wa wengi wengi kumpa yesu. Swala la wa maisha. Mm. Wengi wa kumpa yesu yesu maisha maisha wameshindwa yao sababu mm. ya mke wake mume wake mm. kwa sababu ya baba na mama mm. kwa sababu ya walezi mm. ndio kwa sababu ya viongozi wa dini mm. taanikuambia kwamba mm. swala la wokovu ni swala la mtu mwenyewe mwenyewe swala la mtu mtu mtu mtu mtu binafsi mm. fanya maamuzi mm. kumpa yesu maisha yako mtu asikulazimishi mm. mtu asikushawishi mtu asikushinikize maneno mm. maneno maneno mfukoni mfukoni mm. mdomoni na na na na hapa hatujaje propaganda na porojo mm. na mfukoni. Mm. tumekuletea neno mwenyeweaa tu binafsasaaaanaokueteaeno aota Mm. fanya maamuzi ya kumpa yesu maisha fanyamaamzyaumayeumaishayamio na naliona ime ni lazimu kuandikia uh-huh. ili niwaonyenabiwwatakatf mara moja tu o bbiblia inatuambia kwamba kuna shindano la imani maana mm. yake kuna vita ya imani mm. kuna changamoto ya imani mm. ukimwona mtu anafanya maamuzi mm. ya kumpa yesu maisha yake mm. sio jambo rahisi Mm-mm. sio jambo lepesi amepigana vita Hame. katika moyo wake mapepo na majina yamemfuatilia yakimkatisha tamaa yakimvunja moyo yakimwambia subiri kwanza bado kidogo usijiharakishe jipe nafasi hiyo yote ni miradi ya shetani ni mikakati ya shetani ni mbinu za shetani na hizo ni kamba unapaswa kuzikata Amen. na hiyo ni minyororo unapaswa kuikata na hiyo ni mikatale unapaswa kuivunja na hizo ni nira unapaswa kuzivunja Webrania, kwa jina la yesu fanya maamuzi abrania alwaanz tunapaswa kuishindania imani. Imani, mm. imani, imani, yeah. Tuna imani imani nini imani nini tunapaswa kuishindania imani imani nini n kiambucha brania 11 mstali wa kwanzamabania 1 mawa wanzaaunajua imani ni kuwa na, na hakika mani, nikua na nikua lazima uwe na uhakika mm. katika mambo ya katika mafundisho mbalimbali uliojifunza hapa Amen. mafundisho ya amri kumeza mungu mm. unauhakika nahiyo mm. fundisho la sabatu mm. unahakika nalo mm. fundisho la wafu mm. fundisho la batizo mm. fundisho la vyakula mm. na vinywaji mm. fundisho la mavazi a maonekano wa mkristo mm. na mtindo wa mkristo mm. je unauhakika nalo mm. mambo ya imani usikurupuke mm. uwe na hakika mm kwamba ubatizo huu mm. niliyobatizwa mm. ni wa biblia Amen. ni wa yesu Amen. ni wa yesu mm. sio mapokeo Mm-mm sio mapokeo Mm-mm. sio marueruwe sio bini macho sio mazingaombwe uwe na hakika kwamba ubatizo niliyobatizwa mimi Mm-mm. ubatizo nilobatizwa mimi Mm-mm. ni wakweli ni wakweli lakini uwe na hakika ibada ninayo abudu Mm-mm. ni ya mungu Mm-mm. ni ya mungu Mm-mm. sio ya mapepo Mm-mm. sio ya roho mchafu sio ya majini sio ya mashetani sio ya mapokeo uwe na uhakika basi basima ni kuwa yeah. na hakika je unauhakika mm. na tunachokifundisha mm. na tunachokihubiri mm. je una anasema basi muishindanie imani Amen. kuna vita ya imani mpenzi msikilizaji mm. kuna changamoto katika imani mm. unapaswa ushindane mm. upambane mm. uthubutu mm. ujaribu ungangane ushikirie ukumbatie usirudi nyuma Amen bwana yesu wyuna kawa ni mgonjwa maishayamekuchanganyaisha kupigaumepigwana maishumepigika uko mahai anauna nadundulizaunamba unaihi wenye migogo ya watu mm. lazimausimamekatiaabmaanaiab pasipo imani lakini pasipo imani haiwezekani manihaiwezi Haiweze impossible mm. pasipo imani mm. haiwezekani Haiweze kumpendeza mungu mungupenzi mm. mskilizaji ili tuweze kuishindania imani lazima tuwe na uhakika mm. ili tuweze kumpendeza mungu mm. lazima tuwe na imani thabiti Amen. imani isiyoyumba mm. imani isiyoteteleka mm. imani mm. isiyorudi nyuma mm. imani inayomtazama yesu imani inayomwangalia yesu mm. imani inayomshikiria maana mtu mungu Lazima Lazima amini kwamba mnuwamba eeyuoo na kwamba aaaaa lazima uamini kwamba mungu yupo mm. imani inaamini kwamba mungu yupo yeah. hata kama hatujamuona mm. lakini tunaamini yupo. yupo unajua ni vizuri uamini yupo mm. hata ukienda ukamkosa haina shida kuliko useme hayupo mm. afu ukaenda ukamkuta mm. utapata viboko sita vya nguvu chanzo cha imani nini warumi warumi kum a sabaarumi asaba bibnama chanzo cha imani mpenzi msikilizaji basi imani chanzo chake nikusikia nikusikia basi imani chanzo chake neno u, la munu neno hili mm. kusikia mm. maana yake ni kufanyia kazi mm. maana yake ni kutendea kazi mm. kama mpenzi msikilizaji mm. haujaamua haujaamua haujaamua kufanyia kazi kila ambacho umejifunza mm. kila ambacho umekisikia mm. kila ambacho umefundishwa umehubiriwa umekisoma mm. haujaamua kukifanyia kazi kuishi ujumbe mm. ambao mm. bwana amekufunulia mm. nuru amekuletea mm. bado wewe una, una imani tunasemaji huyu baba na imani mm. pala anapoishi sawasawa na neno la mungu mm. kwa sababu biblia limetuambia vizuri imani chanzo chake ni kusikia mm. na kusikia huja Hujia. kwa neno Amen. la lam huja kwa neno la mungu mm. neno kusikia ni kufanyia kazi mm. ni kutendea kazi mm. ni kutekeleza ni kuwajibika watu wengi wanasema hu jamaa ana imani mm. ana imani gani wakati ni mwasi wa neno la mungu yes. biblia inasema vizuri chanzo cha imani ni kusikia maana yake ni kutendea kazi kutendea ni kufanyia kazi. kazi neno la mungu mm. kama hatujafika mahali ndugu mm. na dada tukaishi neno tukasoma neno tukasoma neno tukasoma neno mm. tukaishi neno mm. tukahubiri neno mm. tukawatayari kufa kwa sababu ya neno hilo tari kuakikishia kwamba bado sisi hatuna imani bado, bado sisi hatuna imani mm. huyu mama tunasemaji naimani huyu dada tunasemaji na imani huyu kaa tunasemaji na, na imani pala napoamua kuishi sawasawa na neno la mungu mungukuishi sawasawa na mapenzi ya mungu kuishi sawa sawa na sauti ya mungu mm. kuishi sawa sawa na kile mungu alichosema mm. basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la mungu yohana msikilize yesu leo mm. msikilize yesu leo dada biblia inasemaji yohana imeandikwa katika manabii imeandikwa katika manabii na wote watakuwa wamefundishwa na mungu na wote watakuwa wamefundishwa na nani na mungu na wote watakuwa wamefundishwa na nani na mungu watafundishwa na mungu kile ambacho kimeandikwa katika manabii yani mm. katika neno la mungu mm. ukitaka kujua mm. neno la mungu, mm. nilazima, mungu manyewe, Amen. Amen. Amen. Amen. ni lazima mungu mwenyewe akufundishe akufunulie akuongoze akuelekeze nataka nikwambie jiunganishe na mungu jifungamanishe na mungu jiekti na mungu 47 mm. utajua ukweli wa mungu mungunae utaokolewa malizana semabasikila basi kila aliye kila aliyesikia na kuji kwa baba huja wale wote ambao mm. wamefuatilia vizuri mm. mikutano hii mahubiri mm. hii hawatakuwa na chochote Mm-mm. zaidi ya kutoa mioyo yao kwa bwana hawatakuwa na chochote zaidi ya kuja kwa yesu zaidi ya kujisalimisha kwa mungu maana mungu anawasubiri kwanini yohana yohana kwa ile yohanakase kwalneno lako ndio kweli mm. unajua mpezi msikilizaji hatutakaswi na sabuni hatutakaswi na sabuni za kuogea hatutakaswi na sabuni za kufuria hatutakaswi na maombi hatutakaswi na maombi ya kuombewa mm-hmm. tunatakaswa kwa neno la mungu Amen. ukitaka utakasike mm-hmm. rohoni mm-hmm. moyoni mm-hmm. maishani mm-hmm. kubali neno la mungu Amen. soma neno mm-hmm. ishi neno hubiri mm-hmm. neno shuhudia mm-hmm. neno mm-hmm. uwe tayari kufa kwa mm-hmm. sababu ya neno hilo yesu anasema mm-hmm. uwatakase kwaile kweli maana neno lako lakodow pezi msikirizaji ikiw unatamani kuwa huru mbali mm. na mapepo mbali mm. na uzinzi mm. na ukahaba mm. na urevi mm. na uchawi na majungu na masengenyo mm. na chuki na wivo mm. na hira za mapepo na majini mm. yesu anasema yohana n thathinmbili yohana hmbli kama unatamani kuwa huru umekuwa mtumwa wa uchawi waganga na mafundi umekuwa mtumwa wa pepo wa chafu umekuwa mtumwa wa maadui wapinzani wa hanga nikwambie leo fanya maamuzi Yesu. Kwele. Kwele ita ita huru. Huru. kuwa huru kwenye sigara mm. kwenye bangi bangimadara mm. kuleva biasharaharam mm. za magendo mm. kwenye wizi na ujambazi unatamani kuwa huru ni neno la mungu litakuweka huru Amen. ni neno la mungu litakuweka neno la mungu ninani mm. ni yesu mwenyewe mwenyeweyohana mm. mojamoja anasema hapo mwanzo kulikwepo neno mm. naye neno alikwa kwa mungu mm. naye neno ali kwa mungu mm. vitu vyote vilifanyika kwa huyo mm. wala pasipo yeye hakuna chochote kilichofanyika mm. unajua yohana moja kumi nananasema neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona mm. utukufu wa mungu mm. utukufu wa mungu pekee mm. amejaa nema na kweli nikwambie mpenzi msikilizaji katika siku ya leo kama unatamani kwa huru mruhusu mm. yesu aingie moyoni ruhusu neno la mungu likae nawe ruhusu la mtakatifu akae nawe ruhusu mungu atawale maisha yako Amen. awe bos wa maisha yako Amen. akuongoze atakuwa kinga dhidi ya majaribu mivuto mitego ushawishi na nguvu za mapepo na majini bwana ssa unajua ziko njia mbili tu matayo sabab kumi na tatu na kumi na nne ziko jia, Duniani. njia mbili mm. mm. umechagua ipi. Ipi. Umechagua ipi mm. mm. tu duniankonjianyembabamecagwamecgwahmaamechagauna njia mbili mm. tu tudaan ziko mbili tu kama uko iko unna kumi na n Mana, mlango nimpana. mlango mlango ni pana. ni njia pana wengi wengi waingiao waingiao kwa mlango huo. Nao ni wengi wa kwa mlango huo. <coughs> uh-huh. bali ba nabanembamba e, yeah. nasema ukiwa na wake wengi haina shida haina shida sana kujwa kidogo silewa haina shida kula chochote haina shida mm. nenda ba nenda diso beba mke wa mtu wena mm. mm. yesu. Mm. Mm. Yesu. yesu anasema likumbukeni lile neno umbuni likumbukeni lile neno mtumwa mm. si mkubwa kuliko bwana wake anasema mtumwa sio mkubwa kuliko bwana wake likumbukeni lile neno mm. nililowambia mm. unajua watu wengi katika mawazo yao katika maneno yao katika matendo yao hawana neno la mungu Mm-mm. wala hawakumbuki mm. ukitaka kujua mm. siku ya sabatu mm wauliza washiriki hivi mm. fungu kuu mm. na sabatu iliyopita litoka kitabu gani na hakuna naekumbuka uliza somo mm. lililopita likuwa inasemaji hakuna, hakuna hapo kidogo lakini ukiuliza mubiialaikulaunuuumboinasemaji wengine hata baada ya muda mfupi baadatya mda fupiaaaahubiwameshasaayesu anasema likumbukeni lile neno msikilizaji unaposikiliza mahubiri mafundisho usijisaulishe usikubali kujizima data mm. usikubali shetani aondoe neno ndani yako mm. lile neno yakoikumbukenino mm ndio mtuma mm. si mkubwa kuliko bwana, bwana waliniudhi kui nani uh-huh. ikiwa watawauhian walilishika wali neno langu mm. watalishika na neno lenu. yesu anasema lenounasma katia ta a anasema kuna mm. kuna nini kuna Jamani, kuna nini lakini kuiwakuna kuuiwa mm. akii unapouhiwa mm. unapotweza mm. ikumbukeneno nguvu litakufariji Lita litakuinua itakubariki matayo kumi matayo kumi mm. matayo km fungu la 34 mpaka9msizani mm. ya yakuwa nimekuja kuleta amani dunianisizaniya kwamba nimekuja kuleta amankuletaamannimekuja kuleta ninina upanga ni neno la mungu mm. unajua upanga unakata Mm. neno la mungu ni upanga mm. ina kata anayeongea mm. nakataanaesikilizakata mm. mchungajikatakondoan mm. mm. kwa maana nalikuja kumfitini mtu na babaye ndio na binti na mamaye ndio na mkwe na mkwe mtu uh-huh. sasnasitaama na adui za mtu ni wale wa nyumbani mwake adui za mtu mm. ni wale wanyumbani mawke mwake. watakaa kupigavta mm. wataakupeleakituo cha polisi mahakamani mm wataatoa ushahidi wa uongo ili kuku, kukuzamisha kukupoteza mm. ni ndugu zako mm. yesu anasema adui za mtu aa nyumbani mwake anasema yesu mwakenanamaapendae baba au mama kuliko mimi. Hanistahiri. Hanistahiri wa... wala mndaapendae mwana au binti kuliko mimi hayesu asemi kwamba tuwachukie ndugu zetu Mm-mm. yesu anachosema ni kwamba mm kama unampenda dada yako mm. sana kuliko yesu mm. wewe umfai yesu mm. kama unampenda sana mama yako mm. kuliko mungu mungukuliko mm. mtakatifu kuliko, mm. kuliko neno la mungu mm. kuliko yesu mm. weweumfasswala okay. wewe okay. wewe okay. mtu asiyechukua msalaba wake Milo, Naam. Uh-huh. mwenye kuiona nafsi yake yaket naye mwenye kuipoteza nafsi yake kwa ajili yangu na, na tisa. umemaliza yanguompenz msikilizajishindano lipo yumban shindano liko nyumbani, nyumbani. inawezekana wamekuekea ngumu mm. kwamba ukienda mm. tunakufukuza tunakutenga tunakutenga hatutakupa mm. ada hatutakusomesha hatuta hatutakuozesha mm. hatutakuozeshahatutakutibia unapoumwa mm tangia leo hata kwenye msiba yetu usije na kuesherezee tusijuane wetu tunakuhesabu kwamba wye ni maiti mm. akakwambia kwamba usiogope usiogopewesio mm. yes, wa kwanza wala utakuwa wa mwisho bwana bwana sana yesu anasemaje wako mm. wako mwishoae ada waliofukuzwa walio, walio, walio nyumbani wako mm. waliokimbiwa na wake na wake zao mm. na zao, mm. lakini wamebaki migone pa yesu7nasemab nasema ndipo petro akajibu mm. akamwambia akamwambiatazama sisi tumeacha, vyote. tumeacha vyote. Tuka kufuata. Tuka kufuata. Nini, ba? nini basi Uh-huh. shinananyesu akawambiaamini nawambia ha. ya kwamba mm. ninyi mlionifata mimi Deo. katika ulimwengu mpya mm. mtapokea atakapotokea mm. mwana wa adamu mm. katika kiti cha utukufu wake mm. ninyi nanyi mtaketi katika viti kumi na viwili mkihukumu kabila kumi na mbiliz za za. yesu anasema yesu tumchague yesupke mm unajua yesu ni zaidi mm. ya ada mm. ni zaidi ya madeni mm. ni zaidi ya magonjwa mm. ni zaidi ya changamoto ulizo nazo Halema. katika ruka kumi na nane nan anasema mwana wadamu atakapokuja mm. ataikuta imani duniani, nah. Ata ikuta imani duniani. Mm. shida zako mm. mtangulize yesu yesu msikilizaji kuna kuna makundi mawili tu mm. na na mbuzi mm. utakuwa wapi mm. kuna magugu ngani mm. pekee mm. awe wa kwanza katika maisha yako yesu pekee awe wa kwanza katika maisha yao mchague yeye bwana mokoza wa maisha yako penze msikilizaji mm. katika siku ya leo mm. mchagua yesu wa kwanza wazazi wasikuzuie mm. wasikuzuiekumpokea yesu Amen. dini yako dhehebu mm. lako mm. watoto wako mm. mwenzi wako wa maisha mm. asikuzuie kumpokea yesu mamuzi, mm. yesu fanya maamuzi ya kumfuata luka yohana hadi yesufanyamaazyaumfatyesu nattusomeeuayoana 2aasmaoa2 walakini hata katika wakuu waliokuwamo wengi mm. walimwamini wa, wali wali lakini, lakini kwa, masababu, kwa sababu ya no, mafarisayo hawakumkili mm. wasije wakatengwa mm. na sinagogi Naam. Uh-huh. kwa maana walipenda utukufu Wawana wa wanadamu wadamu, kuliko utukufu mungu. wa mungu naye yesu akapaza sauti akisema mm yeye aniaminie mimi haniamini mimi mm. bali yeye aliyenipeleka unapofanya maamuzi ya kumpa yesu maisha yak mm. wee unakuwa upande wa bwanana jina la bwana aas wako wengine wanaogopa kufukuzwa nyumbanisbibiliinasema basi watu wengi katika wayahudi mm. walipata kujua ya kuwa yeye yuko huko mm. nao wakaja si kwa ajili yake yesu mm. tu ila mm. wamwone na lazaro ambaye yesu alimfufua katika wafuwende nao wakuu wa makuhani wakafanya la shauilamua lazaro wakafanya shauri ya la la kumua, kumua lazaro, uh-huh. la lazaro naye uh-huh. kwa maana kwa ajili ya wengi mm. kwa ajili yake wengi katika wayahudi mm. walijitenga wakamwamini yesu mm-hmm. mbili. Uh-huh. nayo siku ya pili yake mm. watu wengi walioijia sikukuu walisikia ya kwamba yesu anakuja kwa hiyo biblia nasema kwamba mm. katika sakata hili wako mm. waliomwamini mm. hata kama walitengwa mm. hata kama walifukuzwa nyumbani mm. waliona kwamba yesu ni ysu zadesu ni zaidi lakini kuna wengine mm. ambao waliogopa kutengwa mm. wakabana. wakabana hiyo ni hatari pe baada ya kusikiliza mafundisho haya mm. katika yohana na yauslamafundisho mm. yesu nasm kama nisingeliwambia wangekwa na ksinizi waea anasema sio kila mtu bwana bwana mm. mm. bali ni wale mapenzi mm. kwangu ni mm. kwangu anasema mm. Mata... mbele za watu tmbmtayi thatia bitaman yesu yesu yesu sasa umkubali maamuzi nasi tumia tuombe baba katika jina la yesu, tumejifunza juu ya vita imani kwamba kuna shindano la imani kuna pambano kuna changamoto na misukosuko katika imani hmm. kuna watu wanapitia matatizo kwa sababu walipofanya maamuzi shetani aliwafuatilia hmm. tupe nguvu ya kumshinda shetani na mambo yake kumkataa shetani na mambo yake katika jina la yesu Amen. Amen.