unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya mmakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuhaja tena naujnakuja yesu waja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu iwaja tena wamara nyingine tena unaendelea kutokia sikio idhaa y kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr org mimi jina langu ni fanuel tanda karibu tena katika mfululizo wa maubiri yetu yanayoweta kwako na mwinjilisi dikson mipawe somo la leo nasema kwamba miaka efmja mpendwa msikilizaji basi moja kwa moja ungana naye muinjilisti dison mipawa miaka 1 bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji Amen. E, na kukaribisha tena katika kipindi kizuri cha neno la mungu kukuletea kipindi hiki ni muinjiristi dikson joseph mipawa kutoka kanisa la sabato kimere mtawa kerege bagamoyo pwani kwa sasa natumika mtaa a mali moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi ssana n basi mpenzi msikilizaji ikiwa ungependa kuwasiana nasi kwa ajili ya maombi ushauri una maswari unahitaji kubatizwa mm. tumia namba hii s629b29b tutaka <tutokono> na ubatizo hivi karibuni karibunibatihiaribnifanye maamuzi tuwasiansuasinnutba basi nikukaribishe mpendo wa msikirizaji tuweze kupata kuomba tunakushukuru baba mungu mwenyezi kwa sababu ya upendo wako na rehema zako tunakushukuru kwa sababu neno lako limezidi kuhubiriwa katika nyakati hizi neno lako limezidi kusikika linalowaka miyoni mwetu kama moto moto unayetangaza ushindi ndani yetu na kusihi baba mwenyezi popote pale ambapo mpenzi msikilizaji anaesikia sauti hii inawezekana mapepo na mashetani yanazidi kumkatisha tamaa na kumkwamisha yesu tunaomba roho wako mwema akatende kazi ndani yake na hivyo ukamwongoze katika toba ukamwongoze katika maungamo mazuri ukamwongoze katika kuutazamia ushindi kwa jina la yesu mm-hmm. nena nasi siku ya leo katika jina la yesu amin, amin. Mm-hmm linasema miaka e1 wengine wanasema kwamba miaka elfu moj itakuwa ni miaka ya mafanikio makubwa e, ni ya kula bata mm. e, kula majoka kujishetua mm. watu wengi wameaminishwa wame hivyo na kukaririshwa hivyo lakini leo tutaiuliza biblia mm. nini maana ya miaka elfu moja munguwetu mm. jamani mungu wetu as mungu wetu e, atatuelekeza mm. E, miaka elfu moja hebu tuangalie kitabu cha ufunua ishirini mstari ule wa kwanza kitabu cha ufunua ishirini mstari ule wa kwanza nini wa wa wa wa nikaona kutoka kutoka mbinguni mbinguni uh-huh. mwenye kuzimu kuzimu anasema ni ni nani nani ambaye ana ufunguo ufunguo huyu hnsunn unuwene nunz jieni maraika wa kawaida ufuno nambinasema nami nilipomwona nilianguka miguni mtu aliyekufa akaweka mkono wakasema mimi niwa kwanza aws na, na, na aliye hai nami nlikuwa nimekufa uh-huh. atazaman na, halele nalel na uh-huh. na, ninazofunguo za mauti na, na za... kuzim a kawaida ni yesu kristo maana yesu ndiye mwenye funguo za kuzimu mm. tulisema kuzimu sio chini ya bahari sio msituni kwenye mapango kwenye maporomoko kuzimu ni kaburini Mm-mm neno kuzimu ni ya busos mali mm. penye giza kimya mm. hakuna kitu Mm-mm. sasa aliye na funguo mm. za mauti na za kuzimu mm. ni yesu na yesu peke yake maana yesu ameshinda kaburi mm. shinda kifo ameshinda mauti mm. dhambi mm. katika jina la esindaamb ankisha nikaona maraika akishuka kutoka mbinguni uh-huh. mwenye funguu wa kuzimu uh-huh. na mnyoyo mkubwa mkononi mwake uh-huh. akamshikauleoa akafanyaje akamshika yule joka alikuwa ananini, ana nini anafunguo za kuzimu Ehe. na mnyororo mkubwa mkononi mwake sasa huu mnyororo ni mnyororo gani e. huu mnyororo huu e. ni mnyororo gani je ni huu mnyororo wa kufungia magari e. e. maana kuna mnyoro nayofungia magari huu e. ni mnyororo namna gani sasa ili weleo vizuri ukisoma biblia kiingereza e inasema chain of circumstances uh, uh, uh. neno hili mnyororo ni chain of sc- circumstances yaani ni mnyororo wa hari halisi itakavyokuwa uh. kwa hiyo shetani atakamatwa atakamatwa na kufungwa kwa mnyororo mzito uh. sio mnyororo wa kuvutia magari uh-uh. ni hari itakavyokuwa uh. kwa hiyo mnyororo wa kuvutia magari uh. ni hari ya mambo itakavyokuwa the chain of circumstances hali ya mambo itakavyokuwa ndio mnyoroasijakudangaei mnyoro kiji gani ni hari ya mambo itakavyokuwa mm. sasa hali ya mambo itakuwaje bibmbiblia nasema akamshika yule joka yule joka joka yule yule wa wa zamani yule joka wa zamani ambaye ni ibilisi na shetani ambaye ni na shetani ao si mbali shetani atashikwa Amen. Mm ametusumbua ametutesa mm. si mbali yesu kristo mm. aliye na fungua za kaburi mm. funguo za mauti mm. funguo za kifo mm. atamshika shetaniatamfunga kwa hali harisi ya mambo itakavyokuwa mm. the chain of circumstance atamfunga shetani akamfunga miaka akamfunga miaka mingapi Elf. elfu akamtupa katika ziwa ziw katika, katika kuzimu mm. akamfunga akamtia muhuri juu yake mm. asipate kuwadanganya mataifa tena kwa hiyo kifungo cha shetani mm. ni miaka mingapi1 kifungo hiki ni kipi mm. ni kwamba shetani ni mwongo mm. yohana 844 mm. yohana anasema shetani ni mwongo na mm. ni muuaji mm. anaanza na kudanganya kisha anakuwa mm. sasa kifungo cha shetani ni kwamba ataondolewa watu wa kuwadanganya mm. watu wa kuwapotosha mm. watu wa kuwarubuni mm. watu wa kuwahadhaa zile dseptheni zake madanganyifu yake mm. yatakomeshwa Mm. aesudantaaasiwadanganye okay, mataifa tena mataifa But, tena kwa sababu atakuwa amefanya niniwameondolewa heu mm. tuangali kitabucha ufunu km nnmsarwat hataumsat a na mwingine malaika watatu akafuata akisema kwa sauti akisema aki kwa sauti kuu mtu yote akimsujudia huyo mnyama na sanamu sanam akimsujudia huyo mnyama na sanamu yake yakenakuipokea chapa katika kipaji kipajcha sawa au katika mkono wake uh-huh. yeye naye atakunywa katika mvinyo ya gadhabu ya mungu uh-huh. iliyotengenezwa pasipo kuchanganywa na maji Dio. katika kikombe cha asira yake mm. naye atateswa kwa moto na kibeliti mbele ya maraika watakatifu mm. na mbele ya mwanakondoo mm. na moshe wa maumivu yao hupanda juu hata milele na milele mm. wala hawana laha mchana wala usiku hawa huyo mnyama na sanamu yake Amina kwahiyo yesu anasema sio muda mrefu utawara wa babeli mm. rumi ya kidinidio mm. uongo wote wa shetani kupitia makanisa sheanikupitia makanisana dininamadhehebu mm. utafikia isho aaababfntananoai anwataanguka chini na kama bwana yesu asifue sanjamani bwana yesu asifue san ai auaali nakuja, nakuja. Mm-hmm. kwahiyo shetani sio muda mrefu atakamatwa jamani atafanya niniatakamawaatakamatwa baada tu ya ujume wa malaika watatu mm-hmm. mapigo saba yatashuka mm-hmm. duniani mm-hmm. nataka nikwambia kwamba si mbali babeli tangka mm-hmm. sio mbali washeretutakoma mm-hmm. uchau utakoma mm-hmm. ugaidi utakoma kwaiyo miaka elfu moja sio kipindi cha mafanikio kula Mm-mm. mema ya nchi shetani atafungwa shetani atafanya nini atafungwa. Atafungwa. atafungwa kazi zake bbli naposema shetani atashikwa atafungwa maana yake kazi za ibirisi mm. zitakoma mm. basisasa kazi za shetani zipi <tum> ukiangalia nizipi ukiangaliakisikiliza ei ukiangaliatv utakutana na sinema mm. zote ni za ngono hizo hizo zote ibilisi makosa mm. mm. eh? mm. kwa utajiri zote ni za mm. ujambazi biashara za madawa mm. bmadanguro ugaidi sigara bangi madawa mauwaji ubakaji shetani hizi zote ni kazi zake kuleta fujo na vurugu chuki hmm? kuleta ajari barabarani ajari baharini ajari angani hizi zote ni kazi za ibilisi kuchanganya dini eh? wanasema mungu kasema hivi mm. lakini mungu ajasema wanamwekea maneno mdomoni hizi zote ni kazi a ibriskwahiyo shetani atakapokamatwa mm. kazi hizi zote zitakoma zitakomeshwa na yesu kristo muda mm. sio mrefu mm. bwana iajamani bwana asife sana jinsia za watu mm. dini mm. makafiri mm. watu leo kuna ubaguzi kienda kwenye siasa kuna ubaguzi hawani ni CCM hawa ni chadema hawa ni kafu awani salama geuzi kienda kwenye michezo kuna ubaguzi hawa ni simba simbaani anga mm. hayoyote ni ubaguzi lakini taaukambie aapokuwa tunabagwana tuna mungu mm. anachoangalia ni kimoja tu mm. kwamba duniani hapa duniani hapa mm. anaangalia mioyo ya watu kwa sababu mambo ya kidunia haya yesu anayasemaje mambo ya kidunia wakorinto wakwanza, moja wakorinto wa wa kiduniaazaz lo sisi tutukaa na matabaka na upendeleo na ubaguzi lakini mungu anaangalia jambo moja na mambo mambo mambo ya ya ya ya ya kidunia kisiasa michezo na ubakaji mungu anaangaliaje munu anaanaliajea wanz ndiyo eyuko wapi mwenye hekima? Yuko wapi mwenye hekima hekima yuko yuko wapi yu wapi wapi wapi mwandishi mwandishi mleta wenye heimauaaisha a hizi je mungu hakuifanya hekima ya dunia kuwa upumbavu eh, mungu ameyafanya mambo ya dunia hii mm. kuwa ni nini? Kwa upumbavu ni, mm. ni upuzi mm. ni ujinga mm. mambo ya dunia hii mm. na hayo mambo ndio si tumeanganania tumeangangania leo mm. eh, kuna chuki kati ya wakristo na waislamu mm. leo kuna chuki kati ya wapagani na wakristo mm leo kuna chuki kati ya im na chadema mm. a leo kuna chuki kati ya m yanga na simba mm. na michezo mingine mm. lakini mungu anasema mambo haya yote ni upuzi kwa mungu mungusasa mm. kwanini tusichagua tusi, tusi jambo moja la maana mm. yesu anapokuja duniani atakuta makundi manne mm. yesu anapokuja duniani atakuta duniani humu kuna kutakuwa na makundi mm. kundi la kwanza ni la wenye haki walio hai mm. mm. kundi la pili ni la wenye haki waliokufa mm. kundi la tatu ni la waovu walio hai mm. kundi la nne ni la waovu waliokufa walio wawewe utakuwa upande gani kitabu cha msikilize msikilize yesu matayo 25. Matayo 25, yesu anasemaje pandegani kitabuhaaaaaymsikzaesuanasemaj atawaweka kondoo aaonoono wakauatawaweka ondoo ono wake waumambz mkono wake wa na, na mbuzi mkono wake wa nini wa mm. yesu anapokuja atakuta kuna kondoo kondoo na kondoo kondoo kondoo kondoo na mbuzi, mbuzi. Mm. anaita mm. ni mm. ni mm. ni ni wapole wanyenyekevu watifu mm. anasema wale ambao wana sifa sifa za kondo, mm. ni mdio, za nini? za binadamu lakini ana mpole Amen. anaposikia habari njema ni mpole Amen. ni as mm. ni jea otautii ah. yesu anasema ataaweka mkono wake wa ulinowakelakiiwenye sifa zabzeea buz najua wenye sifa za mbuzi mm. m- ni wale wanaosema nimekuelewa lakini mm. lakini siko mm. Lakin, siko tayari Lakin, siko tayari nimekuelewaaiaotaaeneeo mm. taaatotaea kajifunzaniaju yasabat anasema ah, siko tayari kutunza ya tayarikutunzassunajifun mm, mm. juaubatizmakwakwelisomoaubatiwam ielielewalakiniotaubatndaniya somo la, mm. mm. la vyakulamakwakweli kwa mafungu naninina ufafanuzi nimeelewa lakini siko tayari kuachakulanguroe mm. hao ni mbuzi mm hao ni mbuzi mm. hao ni mbuzi watarajiwa sasa kabla hujawa mbuzi jisalimishe mikodoma jisalimishe mikodonmamo maana kuna makundi hayo tu mm. waovu walio hai mm. waovu waliokufa wenye mm. haki walio hai wenye mm. haki waliokufa utakuwa upande gani um mstari na sasa, na maamuzinaoafanya sachagunafanaabnnyumbani mwa baba yangu mna makao mengi mngin ilioaani uh-huh. oyo ni ahad yayesu mm. amba mbinguni kuna mm. makao mengi anependatdndttanentktae mm. mm. sifa abuz tanaahaiwa mm. kwanza msara kumina sisabaaatuangaliaaa pili mbili msaaaanzo kwa sababu bwana mwenyewe atashuka Ata kutoka, kutoka binug pamoja na mwalikonwaiko na, na sauti ya malaika mkuuaaanapara panda ya parapanda mungu na waliekufaa katika kristo watafufuliwa kwanza yesu anasema anapokuja makuni manne wenye haki haki walio anapo mm. kujatautamakuni mm. oh, wali. wali. mannenaosasa wenye haki waliokufa mm. watafufuliwa mm. hmm nni awaiokufa atab ai watauta ai watakufa kasu a mwanaz wayesu waaonik wapili mbili mstari wa nane katinaenda kutoka thelathina tatu ishirini kutoka heatina tatu ishirini waai wapili mbili msariwa nanawapili mbili nani. anasema hapo ndipo atakapofunuliwa yule asi hapo ndipo atakapofunuliwa yule, yule asi ambaye bwana yesu kwa atamuakwa mz a kicaatamuua kwa pumzi ya kinywa chake. chake na kumwangamiza kwa ufunuo wa kuwapo kwake atasema kwamba kurudi kwa yesu kutawaangamiza waovu watakawa kuta hai hawataweza kuonana na mungu mm. kitabu cha kutoka 33, 20, matayo, nane, matayo, tano, nane anasema kutoka 3 matayo anasemabb uh-huh. kisha akasemaio huwezi kuniona uso wangu maana mm. mwanadamu hataniona akaishii mwanadamu mwenye dhambi hawezi akamwona mungu akaish mm. kwa hiyo waovu wote watakua kutoaka hai ule ule ule mwangaza wa yesu mm. lile tokeo la pili la yesu mm. litawaua mm. ili waungana waovu wenzao mm. waliokuwa mikufu ambaoawatafufu ah, Bibli tano msali wa nane? wakati yeremia, yeremia, yeremia 2533. Tano nane tano nane Heri wenye moyo hao uh-huh. mungu. Mungu. Kwayo, mungu ni wale tu wenye safi. Hmm. yesu bibainasemamaaasaawakatnaenda maayo a namawne oneaaaaananuawneo Watakao kufa na. kwa sababu ya tokeo la yesu mm. kwa sababu ya mwangaza wa yesu mm. kwa sababu ya kutokea kwa yesu maana mm. hakuna mwenye dhambi mm. atakayemwona mungu akaishi yesu anasemajaa na, na ule wa 5. 25, uh-huh. na walio uwaona bwana siku ile watakuwapo wataku toka upande mmoja wadunia hata upande hawata hawata hawata Hayo, wa pili pilindio hawataliliwa hawatafanyaji hawataliliwaao waovu ambao watakuwa wamekufa mm. mm. jambo la kwanza hawataliliwaaatalliwa kwa sababu wa wakuwalilia mm. watakuwa wamechukuliwa kwenda wapi jambo la pili waawala wala kukusanywa jambo la pili piliv watakawauawamekufa kama matokeo a kuja kwa yesu hawatakusanwa a sauakuwakusana wameenda wapawatazikwa waowataaokea ka yesuauaiandaawatakuwa ni mbolea watakuwa ni mbolea juu ya uso wa nini wa watakuwa mbolea faida kwa mimea Diyo maana mbolea ni faida kwa mpenzi msikilizaji mm. kabla ujawa mbolea mm. jisalimisha ufunue ishirini mstari wa sita ufunuo ishirini mstari wa sita huo ndio ufufuo wa kwanza huo ndio wa kwanza heli na mtakatifu heri na mtakatifu mtaka ni yeye aliye na sehemu katika ufufuo wa kwanza ni, ni, ni heli na mtakatifu ni yeye aliye na ufufuo katika mauti mautia kwanza juu ya hao uh-huh. mauti ya pili haina nguvu mauti ya pili haina nu bali mm. watakuwa makuhani na wa mungu mm. na wakristo kristo mm. na watatawala pamoja naye hiyo miaka heri na mtakatifu ni yeye mm. yule aliye na sehemu katika ufufuowangapian kwaio ufufuo wa kwanza ni wa watakatifu tukwahiyo mm. leo tuchague kuwa watakatifu ili katika likizo watakatifu ya ya miaka mm. pamoja na kule mbinguni mm. wakipitia mm. tuwe na, nafasi walio hai a miaa l amoa aristle mbinuni waiitauu balimbataowale watakuwa wamekufa hawatakuwa hai mpaka itimie miaka mingapi penmsikilizaji ni wakati sasa. Sasa fumoja, wa kutafakari sana sasa so, baada ya miaka el 1 ufunia ishirini mserwa tiishirini tiabiblitakatifuinasema <slutar> wakapanda juu ya upana wa nchi wakaizingira kambi ya watakatifwakaizingira kambi ya watakatifu na mji huo uliopendwa uh-huh moto ukashuka kutoka mbinguni Dio. ukawala uh-huh. na yule bilisi mwenye kuwadanganya uh-huh. akatupa katika ziwa la moto mm. na kibeliti uh-huh. alimo yule mnyama Dio. na yule nabii wa uongo nao watateswa mchana na usiku hata milele na milele jamani kwa hiyo miaka ya miaka elfumoja itaanza baada tu ya mapigo saba baada mm-hmm. baada baada tu tu ya ya mapigo mapigo mapigo nini saba mapigo saba saba yanaanza yanaanza kukomeshwa kwa watatu yatafuata miaka itaanza no, watakatifu mbinguni mbinguni no, wa itakuwa baaaamapigo goaaowakwa inu aoaaza msari msari wa wa na watatu, ishini, msal, na wakati au hamjui ya kwamba watakatifu watahukumu ulimwenguatakatifuwataukuuliwengu na ikiwa ulimwengu utahukumiwa na ninyi uh-huh. je hamsahili kukataa uh-huh. hukumu zilizo ndogo uh-huh. kwaio yesu anasema kwamba mambo haya wakati hukumu inaendelea kule mbinguni wakatihukunaendelea uh-huh. klmbngun uchunuzi utaua naendeleaklbnun watachunguza hukumu ya shetani na mashetania mapoo majini na wale ambao ambaowatapata nafasi ya kwenda kule mbinguni unajua yako mambo matatu ataaaaatu mm. jambo la wanz eeajabo kwa kwa mm. mm. okay. <laughs> <ya jari. laughs> la pilituanwal matewatatawasanazaatuai kuwaaatu kwamba ama mbinguni msikzaieuataan mm. ah, ishirinimsera watatu na wanne biblia inasemai akamtupa katika kuzimu mm. akamfunga akatia muhuli juu yake mm. asipate kuwadanganya mataifa tena mm. hata ile miaka itimie hata ile miaka elfu itimie mm-hmm. na baada ya hapo mm. yapasa afunguliwe muda mchache mm. kisha nikaona viti vya enzi wakaketi juu yake na no, wakapewa hukumu nami nikaona roho zao waliokatwa vichwa kwa ajili ya ushuhuda wa yesu na kwa ajili ya neno la mungu na hao wasiomsujudia yule mnyama wala sanamu yake wala hawakuipokea ile chapa katika vipaji vya nyuso zao wala katika mikono yao nao wakawa hai wakatawala pamoja na kristo miaka elfu hiyo mungu anatuita kutawala pamoja na yesukatika somo la leo mm. tunajifunza kwamba watakatifu watahukumu maraika mm. maraika waovu waliokosa mm. mapepo na majini mm. na wale wote wata ambao wataenda kule mbinguni mm. ni wito wa yesu leo kwamba katika miaka ya elfu moj hebu tuwe na yesu mbinguni bwana bwana jamani Amen. Amen. Okay, Amen. matayo fungu la mm. watakatifu mbingunbwanasiesajamani wenye moyo safi nahawa tamwona mungu anasema maaioimatay tanonan anasematayo tano tano anasema heri watu wa mungu hawa maana mm. watairithi nchnasema wale ambao watae upole uh-huh. maana hao watairithinianassa kwahiyo mungu anatuita mm. katika saa ya pekee mm. shetani atahukumiwa ata, ata mm. atapotezwa hebu tujisalimishe kwa mungu na mungu atatubariki mm. kia unatamani kubatizwa una maswari unahitaji maombi unahitaji ushauri tumia namba sifuri sabasb hams ishi tatu 9ib sifur 7bbhs hta9btuob baba katika jina eso, mm. Mlinde la kumtunza. katika rikizo ya watakatifu miaka mbinguni pamoja miakalf kula mbingunipamoja ayesu wakatiwateule watakapokuwa anapitia hukumu ya ibirisu, mm. mapepo na wale watu walio watakaakosa kuingia mbingoni tusaidie na sisi tuwepo pale amen. katika jina la hisu amen, amen.