unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena hii ni idha ya kiswahili ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr org na mpendwa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa maubili haya yanaoleta kwako na mwinjirisi dikson mipawa somo la leo inasema kwamba je mbinguni ni mahali halisi naam mimi jina langu ni fanuel tanda lakini ungana nao hawa ni kundi zima la msanii kutoka kule nchini kenya wakija na wimbo wanasema kwamba mbinguni nifuraha. Nifuraha. Yesu ni furahahakuna matatizou tis all yes all ney ye mambo yo t'utangishie We no 过来。 Sana, sana kwa wimba huo basi moja kwa moja huyu ni muinjilisi dison mipawa je mbinguni ni mahali halisi bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji Amen. basi nakukaribisha katika ya pekee ili tuweze kubarikiwa na neno la mungu kulatia kipindi hiki naitwa mwinjirisi dion jose mipaw kutoka kanisa la wsabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa natumika katika mtawa maili moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi ninayo heshima ya kuwa na christian toka kanisa la mairi moja kundi la pangani karibu sana lakini san, san. pia ninaye amos uh, Hamis, amos toka kanisa la kiruvya kundi lile la hondogo karibu hondogstkaribu msikilizaji kiwa ungependa kuhasiliana nasi kwa ajili ya maombi ushauri una maswari unahitaji mafundisho lakini pia umefanya maamuzi kwa jerobatizo tumia namba hii 762523927629 basi tuombe baba katika jina la yesu katika somo la leo tufundishe utuelekeze tupasawo kutenda hivi ndivyo tuombavyo kwa akristu yesu bwana wetu amen. Amen. amen somo la leo eo swali je mbinguni ni, ni mahari harisi mbinguni ni wapi je kukoje mm je ni mahali halisi yerusalemu ni mji waaina gani mm. biblia inayo majibutambu cha ufunua ishinna e moja msali wa pili waibrania kumi na e moja kumi na sita bibliamsawapili ufun nami nikaona mji ule mpya mpyakishuka kutoka mbinguni kwa mungu mungu tayari kama bibi kupambwa kwamba atatuletea mji mtakatifu. mji mtakatifu ambao hauna hmm. hauna munguumewekwa hauna magereza hmm. hauna vituo vya polisi mji ambao hauna usiku mm. bwana sifesa. amen bwana yesu asifiwe amen. kitabu cha mstari wa au asifitabuab anasemaje lakini sasa waitamani nchi iliyo bora waitamani nchi iliyo boraatamaclbra ya yani mbinguna yani biwahiyo mungu haoni haya kuitwa mungu wao maana amewatengenezea aaamewatengenezea mjbwamungu ametutengenezea mji ametuandalia ame mji bwaaswazee ame mm. watu wa imani mm. walitamani nchi iliyobora mm. nchi isio na hosipitali mm. isiyo na ajari mm. jari za baharini mm. jari za barabarani mm. jari za ngani sio na ugaidi sio na shida alitamani aliitamani sanatamanhliyob basi ninyi salini hivi baba yetu hivitbn mbinguni mm. wa ni mahali harisi. Harisi. Amen. Tatu tisa. yohana na tatu tisa. anasema wala msimwite mtu, mtu baba duniani mana baba yenu ni mmoja aliye okay. wa mbinguni ufunua kumi na mbili saba yohana 1 anasema nyumbani mwa baba yangu, yangu mna makao mengi kama sivyo kama maana naenda kuwandalia maharibasi mimi nikienda uh-huh. na kuwandalia mahari nitakuja tena niwakaribishe kwangu ili nilipo mimi nanyi mwepo na wa Kulikuwa... wakati wakatimwijirisi natuandalia matendo moja 1kulikuwa na, na vita mbinguni, mbinguni. na malaika zake zaketmbingn mbinguni ni mahana wakashindwaakashindwamapea majini wala mahali pao apakuonekana maay mm. tuende cha moja kumina kumina moja. Kumina moja. E, wakati mwinjirisi unatuandalia yohana 1711matndobbanasemasm wakasema enyi watu wa galilaya galilayandio mbona mmesimama mkitazama mbinguni mbona mmesimama mkitazama mbinguni mbinguni ni mahali harisi. Harisi. Na, uh-huh huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu uh-huh. kwenda juu uh-huh. mbinguni Jio. atakuja jinsi hiyo hiyo akienda aki zake mbinguni yohana, kumina kumina kumina wala mimi simo tena ulimwenguni uh-huh. lakini hawa wamo ulimwenguni uh-huh. nami naja kwako mm. baba mtakatifu mm. kwa jina lako mm. ulionipa uwalinde hawa ili wawe pamoja kama sisi tulivyo bwana bwa kwa hiyo mbinguni ni mahali halisi mm. lakini swali kuna mbingu ngapi biblia inasema mm. nasemajakorinto wa pili 12 ya biblia ya piliamata5namjua shi, mtu mmoja katika kristo8 namjua mtu mmoja katika kristo, kristo. yapata sasa miaka miaka miaka kumi kumina, na miaka kina minnkwamba kwamba kwamba alikuwa katika mwilimi sijualikuwa nji ya mwilia mtu huyo alinyakuliwa juu aamabakwahiyo biblia natuambia kwamba kuna mbingu ngapi tatu. Kuna mbingu ngapi? Tatu jamani kuna mbingu ngapia mnajua kwa, kwa mashaka kuna mbingu ngapi biblia inasema kuna mbingu tatu koroani tukufu inasema kuna mbingu saba mm. sasa ziwe saba au tatu mm. lakini kuna mbinguni Hallelujah. na mbinguni ni mahaliaasaayesu mm, mm. anasemamatayabnataitaataianeno yanaat anasema mbingu na nchi zitapita zita lakini maneno yake hayatapita ayatapitaa mungu ametwandalia mji wapeke san mstari wa tia wakati tunasoma fungu la lakini kama ilivyoandikwa kama ilivyoandikwa mambo ambayo jicho halikuyaona jicho wala sikio halikuyasikia halikuyaonaaa siaasaahayakuingia katika moyo wa mwanadamu mambo ambayo mungu mungu aliwaandalia ame um. wampendao amewaandalia munu nini amewandalia mambo ambayo watu at wa aajaa hawajawahi kuyafikiria mm. hawajawahi kuyaona hawajawahi kuyasikia mm. wala hawajawahi hayajawahi kuingia katika moyo wa nani sasa kama mbinguni mm n minn iauekm mbinn mbinguni ni pazuri kuliko pazuri ah, kuliko hakika, Inge- hakika. Watu nah. eh, kuliko Marikani. kuliko uingereza mm. dubai mm. kuliko majiji majijiyote unaoyafaham yenye watu watu wameyasifia mbinguni mm. ni pazuri kuliko dar right. mm. Najua watu wengi kule mm. wanatamani niliuza niliuza viatu maawtu wameasi mbinuni iari uioaslatu wngi fulani daktari nye sana mahubiri mm. akaniletea viatu viatu viatu viatu viatu vipya kama kama zawadi mm. nikamshukuru mungu kuvaa vizuri kama vile mm. ni, ni, ni mm. sasa, mm. vile mm. sasa mm. mm. mm. dar vyatu, dar nauli sina ili bahari natamani nikauza nikaja wataa una ah, eh, pekua kwenye pekua unajua nilipata tu hata nguo sikwanazo maana hata nguo nzulizuri ibini niuze mm-hmm. nulis na nilipouza viatu vyangu mm. nikauza na nguo zile nzulizuli za maana mm. eh? ah. zilitosha nauli tu mm. naweza naeza picha zikatosha <laughs> nauli tu, tu. kwahiyo ililazimika nifunge kutoka kijijini Mm. nikafunga siku tatu mpaka nafika dar daresslam hakuna kula njiani mm. <todicum> hey, yani, sasa njianisasam <laughs> mambo ambayo bwana ametuandalia <todicum> yani ni ajabumii nikwanashaukukuja daresslam <todicum> nikaja tuna kibembenya kifuko cha nimeweka nguo niko peku nimefunga siku tatu ogopa kufunga wakati uja... unafunga kwa kali niliona usiku ni ni mrefu najua mtu mwenye wapendwa mbinguni mambo mambo mambo mazuri ya nilipofika nikaona ram ni barabara za rami tatuga ilichafu bibi natuambia mbinguni barabara zake mm. za ajabu sana nikasema labda nikifika nairobi mm. wanasifia nairobi jia lakini kumbe nairobi na nikaenda nikaenda mm. nikaenda nikaenda kigari mm. mm. rusaka mm. yesu anasema mambo mm. ambayo ametuandalia mm. ni mazuri Amen. Amen. Amen. Amen. Amen. ambayo amewandalia ameandalaaaa o nami nikaona mji mtakatifu yerusalemu yerusalemu mpyaamw ukisuka kutoka mbinguni mbinguniu umewekwa tayari kama biarusialiekuesa bia ee. kupamba tayari kwa mmera uh-huh nikasikia sauti kubwa kutoka mbinguni Kisema. katika kile kiti cha enzi ikisema tazama, tazama. masikani ya mungu ni pamoja mbile. na wanadamu wanadamunaye atafanya ya maskani A-a, yake pamoja nao nami nikaona mji ule mtakatifu mm. yerusalemu mpya ukishuka kutoka mbinguni eh. kwa mungu uh-huh. umeokwa tayari kama bibi harusi arusi kupamba tayari kwa umepambwa kama kwame anasema umepambwa kama nini niniyaani yes. siku ninaoa mm. hata wale wamama mm. wamtaani pale <laughs> eh? hata wale washiriki wenzake mm. wali mfano kabisa mm. siku kwa Anasani, yule yule machoni yuleyulemaana amebadirika eh? kwa kweli lile lile lile lile lile mm-hmm. eh? lile shera lile. Mm-hmm. Eh? Lile shera lile. <laughs> ehaaan lilesherai lile. <laughs> <shera> <laughs> ilitoka lilitoka mbali wow. mba. akawa na machi taratibu Amen. na mimi na machi taratibu hmm. lakini watu wengi hmm. walikuwa na mke wangu hmm. mtarajia hmm. hmm. kuliko mimi hmm. hmm. unajua watu wengi wanaarusi wanataka waangalie waangaliesamependezaje yukoje sasa anasema mji wa yerusalemu nah umepambwa kama, kama nani jamani abibia rusi mm. wanapambwa jamani mm. wanapambika mm. analembwa mm. anakuwa mulembo mm. macho mazuri mm. uso mzuri mm. kamdomga anakuwa kazuli mm. jamani hata anapo unafikiri ardhi natoboka mm. mm. watu wanatazama <laughs> wakati matumba akuo meupe yanasubiri na juina na na na na kadhalika nakadhalika mm. nasema mji yerusalemu umepangwa well. kama kamabiljamani yeah. mungu atusaidie tuwepo pa tusije tukapotea mm. tuwepo pale hebu sasa tuangalie mji wa yerusalemu huu umbo la mji mm. kumina inasema inasema anasema funua 1 mfungla anasemandio sanasemabibtakatfuasema na ule, mji, na ule mji ni wa mraba na, na marefu yake sawasawa sawa na mapana yake yakena jua daresslam sio mraba mm-hmm. hata nairobi sio mraba nairobisiorandio mm-hmm. hata kigar bujumbula miji yote iliyoko duniani hapa sio mraba mm-hmm. mm-hmm. ni mji wa mbinguni pekee yake ni mraba mraba mm-hmm. bwana Demani, bwana kuna raha kukaa katika mm-hmm. upima, mji mji wa kwa mwanzi kwa mwanzi raa mwanzi, uli mwanzi. Uh-huh. ulikuwa kama maili sawa na kilomita ni hata kutoka mpaka mpaka pale mwanza ni kilomita a na kitu sasa hapa haifiki kilomita ni marefu yake na mapana yake na kwenda juu kwake mji yes, mji mji ni mraba mraba mm. bwana jamani tutamani kuepo katika tutamani kuepo katika katika wa wa maana inalipa na bwana mm. bwana yesu yesu jamani hebu tuangalie chenchiarudibwaaeu jaaaaakaupima ukuta wa <mimu> anasemaje akaupima ukuta wake eh? ukapata dhiraa eh? kwa kipimo cha kibinadamu maana yake caraikaaraikahalafu anaendelea anasema na majenzi aule ukuta wake mm. yalikuwa ya yaspi yaspiukuta ah, wa mji tumeona mm. umbo la mji mm. ni mraba mm. lakini ukuta wa mji mm. mm. ni wa yas safis ni rangi nyeupe nyeupe mm. eh? mm. ikuru mm. inakuwa inakuwa gani nyeupeaonekuruauaiaua nyeup eh? White house, mm. White house. White house. Mm. ni rangi nyeupe mm. yes. anasema ukuta kuta za mjiwa yerusalemanieumaanakeya mm. ni yaspi. ni rangi Manake, yaspi ni rangi ambayo ni transparent niyan ukiwa ndani unamuona nyumba ndaniunamwona wannaaliye wanjinawenye nyumbayenye kutazah Amen. Amen. Amen. Amina. Amin. yesu anaendelea na na, u, na mji ule ulikuwa wa dhahabu safi ukienda kule mgodini ziko dhahabu dhahabu aina tatu lakini inayotajwa hapa ni safi zikohahabu ana tatulaiihahab inayotaihaha sa na msingi ya, ya mji wa ukuta e, misingi ya mji ilikuwa imepambwa kwa vito vya thamani vya, tha vya kila namna namnamsingi M- wakwa, wa kwanza ulikuwa wayaspi mm. ulikuwa ni wa yes. yaspi yaspi ni rangi gani Nyeope. Nyeope, white. Nyeope. na wapili ya, wa yakuti yakuti samawi samawi ni rangi ya br na watatu ni rangi ya kijani na wann ardini rangi na watano uh-huh. saldonik e ni rangi ya ambarau na wasit anasemayaswumjuu kumepambwa aanza ajabu sanarai mm. nyeupe rangi mm. mm. ya buruhu rangi mm. ya kijani rangi mm. nyekundu ragi mm. ya dambara mm. anasema misingi misingi ya mji na wa saba, na wa saba. Kilithi, ki, inasema kili eh. na wanane za barajadinawakendayakuti ya manjanona wakm kisootas anaamalan <laughs> eh? e ya mji mjsishnamo mm. inasema uh-huh. na ile milango kumi na miwili mm. ni ya luru kumi na miwilianasa milango, ni ni ruru. Ruru. Mm. milango ni ya ruru. Ruru. Mm. ilano ya mji na, ni kila, na kila mlango mm. ni walulu ni moja. na njia ya mji ni dhahabu safi yani barabara, kama kio yani mm. safi bwana yesu hapa duniani uko nchi za ng'ambo ngamboaamejitaidi wao hawatengenezi mm. barabara kwa kwawili chafu mm. wanatengeneza barabara kwa simenti mm. kwa zege mm. kama iliyopigwa pale kitonga kwa mm. kwa nini mm. kwa zege <laughs> kule eh, mm. eh, kule ng'ambo simenti kule lakini mbinguni barabara mm. bara, bara, bara, tu ni dhahabu kailiopigwapale kitona hebu tuangalie hebu tuangalie mm aje uk tutahitaji umemewa dunanna mji ule hauhitaji jua wala mwezi kuangaza uh-huh. kwa maana uh-huh. utukufu wa mungu kutia uh-huh. nuru uh-huh. na taa yake ni mwana kondo mwana Luku. Mm. Eh, luku. Mm. najua sola. Eh, sola. Mm. najua vibatari mm. koroboi na na kadhalika tuwe usiku wa wa mchana hebu tuangalie tuangalie mti uzima kitabu cha sura ile msali kwanza angaie mtiwa uzimausua b msaa kisha akanionyesha mtu wa maji ya, ya uzima uzimamtu uh-huh. wa maji ya ya nini uzima mai aninia uzimanumsaiwa wanz kisha kanionyesha mto wa maji ya uzima Aha. wenye kung'aa kama bila uli mm. ukitoka katikati ya kile kiti cha mungu mm. na cha mwanakondo katikati ya njia kuu yake Aha. na upande huu na upande huu Aha. na wa, u, wa ule mto mm. ulikuwapo mti wa uzima Aha. uzao matunda aina kumi na mbiliai ngapi kumi na mbilibb inasema mbinguni kuna mto wa, wa morogoro kuna zaidi ya mito mia mm. lakini mito hiyo hio s maji ya mto wa uzima ukianywa okay, yani mm. ukipiga paumoja mm. mm. unaishi miree kila ukina unaishi mirelekila ukinwa unaishi mirele lakini chajabu sana mm. binguni eti kuna mti wa uzima mm. ambao unazaa aina za matunda kumi na mbilikila z mwezihuu mwezi. yani, mwezi unatoa aina kumi na mbilimwezi mm. ujao tena aina kuminambiri. Kumin, kuminambiri. unatoa gani amfunuo aab na ni mji wa kuna kuna watu nah. moja, saba. Kuna watu pale pale ufunuo ishina moja, ishina saba. Wakaratia, tano, kumina, tisa, moja. ufunuo fungu la mwingine wakaratia na ndani yake yakekitaingia kamwe chochote kilicho kinyonge dani humu mm. hakitaingia chochote kilicho kionge mm. wala yeye afanya machukizo eh, na uongo nini Ma, wa, ngurue na, mm. na, na, na pale kuna ba. watu hawataingia katika mji kata mjwabali yes. yes. yeah. wale walioandikwa katika kile kitabu cha uzima cha mwanakondo kuna watu hawataingia pale kwa nini na hadi biblia tuandalie saba atagu Mm-hmm. basi matendo ya mwili ni dhahiri dhahirindiyo haya, haya. uasherati washerati ufisadi, ufisadi. ibada ya sanamu uchawi. uchawi uadui ugomvi wivu hasira vitina faraka. faraka uzushi, uzushi. usuda leviurafi na mambo yanayofanana na hayo eh. katika hayo nawambia mapema asha kuambia kwamba watu waotendaa matendo yaisi rifaume wa mungu ndugu zangu mm. kuna hatari ya kuikosa mbinu nice. kwa sababu ya tabia hizi mm. tamaa za mwili tamaa za macho na kiboli cha uzima mm. Mm. kitabu cha ufunuo saba, su, saba fungula tia inatuambia kuna watu wataingia pale mm. ufunuo baada ya hayo nikaona ufunuo nikaonaufunu sabmstalwa baada ya hayo nikaona natazama uh-huh. mkutano mkubwa sana ambao hapana mtu awezee wa kuhesabu watu wa kila taifa na kabila uh-huh. na jamaa na lugha hmm. wamesimama mbele ya kile kiti cha enzi hmm. na mbele, ya kile kiti, na mbele ya, ya, ya, za mwanakondoo wamevikwa mavazi meupe uh-huh. wana matawi ya mitende mikononi na Yesu. nasema bbtakatifu nasemaheri wazifuao nguo zao wawe na amrihuendea amri. huo mti wa uzima na kuingia mjini kwa malango yake biblia inasema mm. ni wale waliofua ngozao mm. ni wale wenye amri za mungu mm. watapewa neema mm. ya kuingia mjini mm. kwa marango yake Hallelujah. na kuingiakatia mm. mtwauz penz msikilizaji kama ulikuja fanya maamuzi ya kumpokea yesu mm. fanya sasakama unatamani kubatizwa unahitaji ushauri unahitaji maombi mm. tumia namba hii 2929tuombe baba katika jina la yesu tumejifunza leo mbinguni ni mahali halisi mm-hmm. tusaidie tuwe waminifu mm-hmm. ili tu, tuishi na wewe milele na milele mbali kimpenzi msikilizaji katika jina la yesu yesuamen