nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena sauti nimbasana yesu yuwaja tena njnakuj yesu yuwaja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini na pia kupitia tovuti ya yawwawrrg na mpendwa msikilizaji pia unaweza kutupata kupitia redio wa shirika rofm kutoka jijini mbea mredio kutoka jijini dar salaam pamoja na kisima fm kutoka nchini kenya mimi jina langu ni fanotanda na utakuwa naye mwinjirisi dikson mipawa katika somo la leo linaosema kwamba kwa nini tunaoa na kuolewa lakini kwanza mtegesikio mwimbaji irin chaboma akijina wimbo anasema kwamba kamwe si wezi Adwi. watesi wake walipombi haki aliwatazama kwa hurumammoja kwa moja ungana naye mwinjilisi dikson mipawa kwa nini tunaoa na kuolewa ana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu sana katika kipindi hiki makini kukuletea kipindi hiki inaitwa mwinjirisi dickson joseph mipawa kutoka kanisa la sabato kimele mtaa wa kirege moyo pwani hmm. kwa sasa ninatumika mtaa wa maili moja pare kibaa pwani katika kanisa la kidimu kundi la mkombozi mm. leo ninayo heshima ya kuwa na marafuki zangu wainjiristi wenzangu evodios christian toka kanisa la maili moja, mm. mm. moja kundi zuli, la pangarist mm. karibu sana asante sana asante sanini pia nimebahatika kuwa na sunzu hamisuto kanisa la kiruvya mtamail moja kundi lile zuri zuli lahondogo karibu sana mtumishi sanamtumishwbasi ikiwa ungependa kuwasiliana nasi unahitaji maombi taji ushauri ntaji mafundisho una maswali au jambo lolote lilo unafanya maamuzi kwa ajili ya ubatizo tutakuwa na ubatizo e, hivi karibuni na we unafanya maamuzi naomba tuwasihani kupitia namba e, hizo ambazo tumezitaja 76239b762539b njirisama sipatie ombi takatifu baba na mungu wetu Amen. asante kwa rehema zako nyingi umetujalia afya njema mm. tunapoenda kusikiliza neno lako wekamio yetu tayari tunajienyekeza kwako ni kati ya kristu yesu asomoaeo cha mwanzo anz2bbnasemauanatupa e, agizo biblia inasema mwanzo 224 mm. kwa hiyo mwanaume atamwacha baba baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe mm. nao watakuwa mwili mstari wa nne, hadi wa hadi mmojaaaytay akajibu akawaambia mm. hamkusoma ya kwamba mm. yeye aliyeumba aliyeumba mwanzo mm. alimumba mtu mme na mtu mke uh-huh. akasema mm. kwa sababu hiyo uh-huh. mtu atamwacha babaye atamwacha babaye na mamaye uh-huh. ataambatana na mkewe mm. na hao wawili mm. watakuwa si, si mmoja tena mm. watakuwa uh-huh. wawili uh-huh akasema wataku... kwa uhum. kwa sababu hiyo mtu ata, ata, atamwacha babae uh-huh. na mamae uh-huh. ataambatana mkewe na hao wawili watakuwa mwili mmoja <laughs> <laughs> watakuwa mwili mmoja mmojas watakuwa mwili mmoja hata wamekuwa wawili tena bali, bali mwili mmoja amen. basi mm. alioonganisha mungu mwanadamu mm. Mwana asiwatenganishe Asi Mwana si amen. amen kwa hiyo kwanini tunawana kuolewa ni agizo la mungu mm. ni la la nani agizolanau la la leo kuna watu nakuta eh, yupo yu tu yupo tu o mm. tuko tu mm. asemamimi nitazaa na nambwa mm. e, mi nitazaa na mwenyekiti wa kijiji mm. eh, na watoto nitalea mwenyewe mambo ya kuolewa haya eh, mi naona wanaume nipaswa kichwa mama yaoni mmoja wanafanana kadhalika sio mpango wa mungu na wengine wanasema kwani nilazimuwaena kuolewa wengine wengineana miaka na wengine sabaa ngiemaa wamegoma kabisa kuolewa wamegoma kabisa kuolewa mm. wamegoma kabisa kuoa kuoawanauuru mm. mm? wanabado mm. nipo nipo kwanza mm. lakini je bado upo hupo kwanza upo hupo na nani ngi wanafanya hey. punyeto fanya mm. galala wanawaka tamaa tamaa za mwili tamaa za macho na kiburi cha uzima mm. hayo yote sio mpango wa mungu yeah, mpango yeah. wa mungu watu wakisha komaa mm. waoe na kuolewa yeah, yeah tunaanza na urafiki mm. kisha tunakuja uchumba mm. kisha ndoa wa hiyo tunawaombea mm. wale ambao mjawao la kuolewa mm. tunawaombea mungu awapatie urafiki mzuri baadaye uchumba mzuri baadaye ndoa nzuri familia nzuri kwa ajili ya utukufu wa jina usikubali kutorosha mm. wale usikubali kutoroshwa usianze uzinzi mm. na uashirati mm. kabla ya ndoa mungu mm. anachukia Amen. na ni machukizo unajua watu asilimia sitini ya ndoa zenye changamoto mm. ni zile ambazo wameanza kwa uzinzi mm. ni zile ambazo wameoa nje ya kanisa mm. wameolewa nje ya kanisa mm. tunawatia moyo tunawatia moyo mm. ndoa isingiwe kwa haraka mm. wala kwa uashirati mm-hmm. kwa sababu tutajibu kama tutakavyojibu siku ya ukuu mm. kwa hiyo ndoa isingiwe kwa haraka mm maana ndoa ambayo ime imejiunganishaunganisha tu kiaina aina haiunganishwi na mungu Mm-mm. wala mungu haila zinayo Mm-mm. wala haibariki kuna watu wanaishi Mm-mm. katika mikoa hii ya swaiiuswahili mjinijini kisaakisasa mkoa ya, ya, ya mtwara rindi e, e, e, nani, Mombasa, na, na e, nani kujitambulisha mombasatambu wanapika tuna kupakua wamelizika kwamba kwa nini e, nifuge ngombe wakati na naakiakupata ma- maziwa mm. nataka sio mpango wa mungu nikutie moyo antnnnnana mau na mashemeji wanasumbua ndoa mm. unakuta wanaiendesha kawamikaanaanavcho mm. wana na... mpango wa mungu mungu mm. sio sio mpango mpango mm. mpango wa wa wa nani turudi kwenye mun siompangoasiompangowamunu kuona kuolewa mm. ni mpango wa mungu agizo la mungu bwana siwe banaswesana kitabu cha mar anasemaje soma nane. Mm-hmm. Nane anasema mm-hmm. Apatae mke Apatae mke apata kitu chema. apata kitu kitu chema chema naye mabmmasiamaaataataitayajiatia kibali kwa buwana. bwana kwa hiyo mtu kuoa na kuolewa mm-hmm anapoamua kuona kolewa mm. anafanya jambo jema mm. anajipatia kibali mm. kwa, kwa nani mm. unajua hata a wakata mkaa mm. ana kibali mm. maana asipokuwa na kibali cha anakamatwa kwa hiyo unapoishi na mtoto wa watu Bi, huja hamjarasimishwa rasmi mmetoroshana meanza mm. tu kuishi kupika na kupakua nyinyi hamna kibali cha mungu mm. hamna kibali cha mungu ndugu mm. mpendwa tutafute kibali cha Amen. Amen. tutafute uaaisa na jina la bwana bwanatuku kama nyumba yenu imejaa mm. ime magomvi imejaa magomvi imejaa mizozo fujo na, na, na, na vurugu mm. mungu akae katika nyumba za namna hiyo mm. hebu tukae chini tuyazungumz yakwetu tuyajenge na jina la bwana jambo la pili mwendeeni mchungaji ambaye aliwafungisha ndoa mm-hmm. tatu mkaye nyinyi wenyewe niyazungumze mm-hmm. nne mm-hmm. shirikisheni wazazi wenu bwana sfesa usianze kutoa mambo siri za nyumbani nje mm-hmm. unajidharirisha unajiaibisha kuna siku matatizo yataisha maana yata mtabaki mm-hmm. na aibu mm-hmm mshirikisheni bwana yesu Amen. nyumba nyingi zina matatizo kwa sababu zimemweka yesu pembeni kbis mm. hawana ibada ya asubuhi mm. hawana ibada ya mchana wala ya jioi mke mm-hmm. na mume chumba chao kimejaa kesi manunguniko na mararamiko wana kesi mpaka za mwaka sabina saba mm. sabina sita tufute kesi zote Amen. futa manunguniko na mararamiko mm. tuanze upya mm. maisha yenyewe ni mafupi yanapita mm. tupendane tuishi kwa amani mm. na jina la bwana litukmwanayesu asifue sana msamee mumeo msamee mkeo mwanze mm. upya amasehem pala a watoto wenu mtoto wengi wa mtaani wanaongezekakwani mtaa unazaamtaa eh? unaozaa no watoto wa mtaani ni, ni matokeo ya wazazi wa mtaani mtaanisasa mm-hmm. tukomesha alio katika jina la yesu turudi katika mpango wa mungu bwana bwana jamani wamungu bajamanibanass lakini pia kuoa mm. ni darili ya kurudi kwa yesu Amen. hasa watu wanapoana kienyeji mm-hmm. eh? leo kuna ndoa za wanyama mm. watu wanafunga ndoa na wanyama mm. ni kinyume cha mpango wa mungu mm. kitabu cha matayo 4 mstari wa 36 na kuendeleasoma matayo 6 nakuendelea unajua ku e, ndoa e, ndoa ni darili za kurudi kwa yesu mara pili mm. mm. walakini habari ya siku ile mm na saa ile mm. hakuna ijuaye hata malaika waliyo mbinguni uh-huh. wala mwana ila baba peke, ya. peke yake Kuna 37. kwa maana kama vile livyokuwa siku za nuhu uh-huh. ndivyo itakavyokuwa kuja kujakwake mwana wa, adam. wa adam. Eh, kwa, kwa kuwa uh-huh. kama vile siku zile zilizokuwa kabla ya garika uh-huh. watu walivyokuwa wakila uh-huh. na kunywa uh-huh. wakiowa na kuolewa uh-huh. hata siku ile alioingia nuhu katika safina wasitambue Wasita hawatagalika uh-huh. ikaja uh-huh. ikawachukua wote Ika wotenam ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake mwana wa adam kwhiyo yesu anasema ndoa hizi ni darili ni harama ni ishara ya kurudi kwa yesu kwa nini watu wanachukua na kienyeji mwanzo sita tusomee mwanzo sita anz mstaiwa kwanza, wa kwanza. Uh-huh. ikawa wanadamu walipoanza kuzidi soni pa nchi uh-huh. wana, wa wana wa kike walizaliwa kwao wana wa mungu waliwaona ha binti za wanadamu yakuwa ni wazuri wana wa nani? Wa mungu waliwaona obindi za wanadamu yakuwa ni wazuri sasa bibi biblianaposema wana wa mungu mm. anamaanisha watoto wa mm. au ukoo wa wast mm. anaposema wana wa wanadamu mm. maana yake ni ukoo wa kaini kwayo mm. wachamungu wakaawana na wabdumizimu mm. aaabdumashetani yes. wapagani mm. kinyume na mungu msabato a msabat mm. mrokole a mrokole mm. awe islamu mvuta mm. bangi awe mvuta bangi mm. muza madaakuevamada ma, ya kulevya mwenzie mm usifungiwe nira na asiyeamini ndoa asilimia 6 zae matatizo mm. ni hizi ndoa za miseto mm. ndoa za mitara michepuko nyumba ndogo uzinzi wa sherati na zinaa zimeendekezwa na hizi zinapalilia ni dalili ya kuja kwa yesu wow. watu wanapoishi mm. bila ndoa unajua ndoa ina mambo makubwa manne mm. jambo la kwanza jambo la kwanza wanakuwa na vieti mm. lazima umwena vieti vya ndoa Amen. jambo la pili mfajiwe maombi mfajiwe maombi mm. jambo la tatu neno lisomwe jambo la nne kunakuwa na viapo mm. eh, hiyo ndio ndoa ndoa ambayo haina viapo mm. haijaombewa maombi mazito mm. neno halikusomwa wakapewa mausia mm. hawana vyeti hiyo sio ndoa bado japokuwa mm. sheria ya ndoa ya mwaka7b1 ya nchi ya tanzania mtu akikaa na mtu miezi sita wanapikana hmm. kupakua asaba kwamba ni mke kienyeji siku ya kugawana lazima mgawane vitu kama kila mmoja kimoja sasa biblia nakkeejawanaatabiblinasma wana wa mungu wakajitwalia hmm. maanaake wakawa bila utaratibu wakajitwalia wake nini akasema leo tuna watu wamezaa na watotowaaetwana wao haya yote ni darili kwamba yesu anafanya nini anakuja. anakuja leo kuna ubakaji kuna urawiti kuna ushoga kuna usagaji kuna watu kukataa kuona kuolewa haya yote yanatangaza yesu anafanya nini anakuja nininauyalikuwepo kabla ya arika yaani vile vizazi kumi vyakabla vizazi umi vya kabla ya aika vilizama katika mambo haya hmm. na ikawa darili garika ikaja ikawa beba hata wakutambua hmm. bila utaratibu wa mungu leo munu na mbwa unaoa mbwa mm. unakuta limbwa limefundishwa kazi linamrukiarukia na kumlambalamba na kumguza limefundishwa uchafu uchafu mm. tukatae kwa jina la bw mambo haya yalikuwepo pia wakati wa rutu kitabu cha ruka luka 17 tunaanza kusoma msari ule wa 28 soma biblia inasemaji biblia inasema mm. na kadhalika kama ilivyokuwa katika siku za, katika siku za walikuwa wakila, wakila nakuwa na walikuwa wakinunua na kuuza uh-huh. wakipanda na kujenga uh-huh. lakini siku ile ilerutu aliyotoka sodoma uh-huh. kulinyesha moto na kiberiti, na kiberiti. kutoka mbinguni mbingunivikawangamiza wote vivyo hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ile atakavyofunuliwa mwana wa adam ayo yesu anatuonya mm. amba mambo haya yanatangaza yesu anafanya nii mm. anakoji mm. anaasifsa tabu cha mwanzo eh, matayo sura sabatabu cha matayo sura ya saba aya ya kumi na tatu na kumi na nne mwanzo sura ya nne msara wa kwanza cha matayo ya saba aya kaau na kumina n mwanzowa sura ya n msaawa wa kwanza ingieni kwa kupitia mlango ingieni kwa kupitia mlango maana mlango ni mpana mlango ni namna gani namnagani maana wanasema mitara haina shida nyumba ndogo haina shida michepuko haina shida E, wanasema kwamba uwezi tu ukawa na figa, mm. figa moja figa ni. E, e, figa moja moja figamoafigamojaalivishi ugai lazima uwena mafiga wanasema unapokuwa umebeba ndoo lazima na kidum. mm. e, uena kidumuwe na kidum mm. uwe na kibenteni uwe ue, ue, na kidum mm. uena wanaume leo wanaumewanalelewa wanafugwa ana anafugwa kazi yake ni kumtolea mtu kumtalea mtuza utuuzima haya yote ni hatari mtu wa mlango mungunlwatu wamegoma kupit atia langbtaa njia pana mm, na mpana. Shanti, sona magizi, sona pana panmaagiznmaelekepanende upoteun uh-huh. nao ni wengi waingiao kwa mlango huo mlango ni mpana kuna milango miwili tu mm. kuna mpana na mwembamba mm. watu wamechagua mpana maana wanasema huu mpana haunahautubani hau, hau, hau, sanasmasharti hauna mengi, hauna mengi. Mm. Eh, kwanini tuna kompliketi an mm. unaifanya ngumu mm. eh, tulahisishe mm. eh, jamani watu tuoe jamani tuoe tuoe watu wanaanza uzinzi mm. kabla ya ndoaaani b anasmaanni embambibja imesonga enda uzimanesonga endaoanao waonaonachaheni wachache ukitaka ndoa wa yako iwe salama mm. anza na bwana endelea na bwana endelea na bwana endelea na bwana watu mm. yeah. wengi kabla wana hawajaao wanakuwa na maombi mengi sana lakini <laughs> baada ya kufunga ndoa wanazembea <laughs> nataka nikuambie ndoa ilianzishwa na mungu na ili dumu lazima ipelekwe kwa mungu salimishwe kwa mungu kila siku siku siku jitahidi jitahidi jitahidi kumchumbia mkeo mm. jitahidi kumchumbia mkeo mkeo kila kila penzi la kwanza mm. yale mahaba ya kwanza bwana mm. asifue sana Amen. ule upendo wa kwanza usipotee linda sana na mungu wa mbingune atakubariki bwana bwanaasifue sana Amen. mungu aliumba jinsia mm. lakini pia aliumba ndoa mm. na aliumba ngono mm kwa sababu mungu aliumba mke na mume a akawambia mkaongezeke katika mwanzo moja fungu lile la ishirini nangapiishirina saba na mungu zaeni zaeni mkafanya nini mkaongezeke mkaongezeke eh, mka ni kwa ishirina naneanmba mwanake na nani mm. Mwana na mwanaume na baada ya kuumba mwanamke na mwanaume alipoumba jinsia mm. akaumba ndoa Amen. na alipoumba ndoa aliumba tendo la ndoa ndoa ni ndoandanitaafaneeoni mwanzo moja ishiina nn zaeni mpango wa mungu ni kuzaa tuongezeke mm. tuongezekeanassamwanzo nn mojabibnasema kuadamu akamjua hawa mkewe. Adamu, hawa akamjua lazima umjue mkeo yeah. lazima umjue mumeo mm. usimbake uh-huh. mm. mtayarishe mtayarisheusitoke ulikotoka unasema mguu pande mguu sawa, mguu sawa nyuma macho mbele mm. usawa poamwilegeza nyuma, mm. eh, nyuma geuka ah. unapiga mtama mfanyie maandalizi fanyea maandalizi ya kutosha adam mm. akamjua mkewe mm. unamjua mke wako unamjua mume wako tuache tuachekubakana mm. wanaume wengi na wanawake wengi atutaenda mbinguni kwa sababu ya ubakaji ni kweli tumeoana lakini tunabakana ubaka iwelitumoanakini tubaaatunamaandaiuatayaish munutusadmungu atusaidie saama mungu atusaidie atusaidie sana mungu, sa. Amen. Eman, mungu Amen. Sa. katika jina la yesu mwana atusaide sankatiajinaayeumwaaumjue mkeo mm kwanini mungu aliumba jinsia mm. kwanini mungu aliumba ndoa mm. kwanini mungu aliumba tendo la ndoa mm. tendo la ndoa ni zawadi kwa wanandoa tu tendo la ndoa ni zawadi maarumu kwa wanandoa wewe no. ambaye si mwanandoa usikimbilie ni hatari bwana bwanasfesa mm. lakini pia jambo la pili mungu aliumba tendo la ndoa kwa sababu tendo la ndoa ni zuri ni tamu mm jamani ni ni tamu tamu mm. tendo la ndoa kwa tu tu bwana lakini jambo la tatu kwa nini mungu aliumba tendo la ndoa mm. tendo la ndoa lina nguvu sana lina nini eh, mtu kumkuta anafanya ana, ana kazi mwanza mm-hmm. yuko, mm. mke, mke, mke wake yuko dar uko salaam anapanda ndege ngono ngono mke mke wake kwa sababu ina ndegeanaaannana watu wanapanda waiskani kutoka vijiji vya mbale anaendesha ah. milima mm. mm. ina fa lakini jambo la nne kwa sababu tendo la ndoa ni zawadi kutoka kwa mungu yeah. ni, ni, ni, ni zuli sana lina nguvu sana linahitaji bwana san ahitaj kuibitiwa mungu atusaidie tuweze kutembea katika mpango wa mungu Amen. sasa kwa nini mungu anametupatia tendo la ndoa kusudi la tendo la ndoa moja ni kutupatia furaha mm. kama unafanya tendo la ndoa na mkea ndo, na, na mmea una ufurahii una hatari mtuwa mungu mm. lakini jambo la pili kwa nini mungu ametupa tendo la ndoa kusudi la tendo la ndoa ni kutufanya tuwe mwili mmoja mm jamani nikutufanya tuwe mwili mmoja ngapi wale wanawake mm. kwa jina la wanalaana n sabawaomwa jamzunuwan naaa kitanda mm. anaenda kingine mm. anas, kila siku safari Aha. kila siku ugonjwa mm. mara safarik snasgiiaugonjwa ukome kwa jina la la la la bwana na tutakuombea upone kwa jina Amen. La Amen. lakini jambo la tatu mungu ametupatia tendo ndoa ili kuendeleza anasema lawtutakuombeauonakiijambo latatuutn hiyo ni wa mwanz w8azf mungu wetu asfe sana wale wanaume wote wanaotoa mitaji yao mishahara faida yote anaitoa ili apate mwanamke ni hatari mtu wa mungu, ni mungu. Mm-hmm. wale wanaotumia kondom. kondom kondomu mungu awasaidie wakimbie maana kondomu inapasuka usiamini we mzinzi usiamini kondomu kilefu cha kondomu ni ukonde Aha. konda salama ubaki mifupa Hey. kimbia kwa jina la bwana konda konda salamu ubaki mifupa okay. mm. kimbia Amen. Mm. kimbia mm. Mm. kimbia kabisa kabisa kabisa kuna watu wamepoteza maisha kwa sababu ya tendo la ndoa kuna watu wamepata ukimwi kwa sababu ya tendo la ndoa mm. mambo haya ya uzinzi daudi alimwangusha chini sulema mtu ambaye alikuwa na hekima mtu mashuhuri mtu makini alianguka kwa sababu ya uzinzi mm. mic tyson mm. aliwahi kwenda gerezani kwa sababu ya uzinzi asaabuya tendo la ndoa kuna rahisi marekani aliwahi kulala na na na, na, na sekretari wake sababu ya uzinzi unajua hukumu ya wazinzi hukumu ya wazinzi ni moto wa mirele mm. ni jehanamu ya moto mm. maana wakirusiwa kwenda mbinguni mbinguni maraika ni wazuri, ni wazuri maaika wakiruhusiwa kwenda mbinguni oh sana lakini mm. pia ngono inachosha ngono inatoa nguvu nyingi mm nawezekana mkeo mati, matiti yake yameanguka na nawe ndio umeangusha umborake limechakaa nawe ndumemchakaza unasema akuvutii umemchoka yesu anasema katika katigaatia 7 apandacho mtu ndicho ttakaepanda kwa mwili atavuna, atavuna kwa mwili wlitpanda yes. kwa ro atavuna, atavuna ziamilele wa wa yes. katibrania 1 fl anasema ndo naiheshimiwa na watu wote kwanzia ndoa wenyewe mawifi na mashemeji majirani ndugu jamaa na marafiki tuheshimu ndoa za watu maana wazinzi na waasharati mungu atawahokomia zao mm. na adhabu yenyewe ni moto wa milele nazungumza mm. na, na mwanaume ambaye hatosheki na mke wake hatosheki na mume wake mungu akusaidie wa mm. uweze kutubu dhambi hio nazungumza na, na, na wewo ambaye una rubuni mabinti ili uzinina naambia ukikubali nitakununulia gari mm. nitakununulia nyumba nitakupa ada ya shule tautakupa kodi kuna bosi anang'ang'ana atembee na sekretari wake kuna watu na ma, na, na ma house mungu akusaidie wa anatembeaaanu kushinda kwa jina la bwana maana uzinzi ni hatari hatari mm. uzinzi ni mm. nazungumza na watu ambao mkeewa akisafiri akipata msiba magonjwa unatoka nje ya ndoa Mm. nazungumza na mtu ambaye mkewa m- akiwa hayupo unaleta mwanaume ndani unaleta mwanamke ndani ni machukizo kwa bwana ni machukizo kwa bwana mungu mm. kushinda lakini na na na wale ambao wanajitahidi kufanya uzinzi uzinzi mm. uzinzi kabla kabla ya ya ya ndoa ndoa ndoa kwa afu baada maisha mkishaanza kuishi mtakuwa upendo bandia mm. akusadzausinda bandia hakutakuwa na mapenzi kwa hiyo kimbia dhambi ya uzinzi Amen. lakini jambo la pili lapiliwanaana kwa uzinzi utakuwa na aibu siku zote utakuwa na hatia utapoteza heshima yako lakini jambo la tatu utakuwa na magonjwa sugu. Mm. magonjwa kule nyumbani kwetu magonwanautsumaa magonwa naita maguruguia kajojoro magonjwa zinaa mbia kwana atakosa imani nawatakuwa na wivu migogoro haitaisha mpenzi hmm. msikilizaji hebu tufanye toba katika maisha katik tufanye toba katika maisha yetu ikia ngependa kuhasihana nasi tumia namba hii 76299tuombe baba katika jina la yesu wanandoa wote vijana wajane wagane wa wareapweke wa wataraki na watarakiwa tunaweka mikononi mwako tusaidie tuwe waminifu. amen tusaidie tuwe uaminifu tutembee katika mapenzi yako na jina yako nikatukuzu katika jina la hisu amen, amen.