unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igpanana yamkelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuj yesu waja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaya kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 2shiinia lakini pia tunapatikana katika tovuti ya wwwawr rg mimi jina langu ni fnel tanda na nikukaribishe moja kwa moja katika matangazo yetu siku hi ya leo tena ambapo uh, tutakuwa na makala maalum kuhusiana na shule ya sekondari ya nyabihore lakini kwanza wategesikiwa hawa ni msanii kutoka kule nchini kenya waimbaji hawa wanasema kwamba m nawambia ni wimbo ambao uliimbwa miaka ya zamani miaka 190 lakini wameweza kuimba tena kwa mara nyingine tena mmnawambia baada ya wimbo huo basi moja kwa moja utaungana nami katika makala maalum di nikawatia di nikawatia amin amini moja wenu atanisaleti ni amin sampegon juta junga Whoa! sante sana msanii mungu aweze kuwabariki sana moja kwa moja mpendwa msikilizaji karibu sasa aweze kuungana nami katika makala hiyo maalum um, nampendwa msikilizaji karibu tena katika makala maalum kuhusu shule ya sekondari ya nyabihore ambapo idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni Uh, tuliweza kufanya ziara maalum kwa ajili ya kuweza kutembelea shule hiyo uh, shule ya sekondari ya nyabihore inapatikana katika kata ya busewe eh, ndani ya wilaya ya serengeti katika mkoa wa mara ni shule inayoongozwa katika falsafa ya kanisa la uadventista wa sabato chini ya jimbo la kanisa la uadventista wa sabato mara au unaweza kusema mara conference shule hii ni shule ya mchanganyiko yan wavulana na wasichana ambayo ni shule ya bweni ni eneo tulivu kwa elimu ambapo mwanafunzi anaweza kujengwa kiakili kimwili na kiroho pia kumbuka mpendwa msikilizaji katika zama hizi za utandawazi na ulimwengu ulioharibika kijana anapaswa kujengwa katika imani iliyosimama imara katika imani ya misingi ya kikristo katika imani ya misingi ambayo inategemea neno kuu neno lile ambalo limesimama katika maandiko matakatifu neno itakalokuwa likieleza ukweli ili kijana aweze kujitambua i ma ni katika upande wa kujifunza kuna maabara ya kisasa na maktaba nzuri ya kujisomea pamoja na uwanja mzuri wa mazoezi tuwasikiliza wanafunzi wa nyabihore katika wimbo wao huu maalum alafu kisha tutawapatia fursa wanafunzi hao waweze kutupatia japo historia fupi ya shule hiyo ya nyabihore imkamejuma kindaeaehee toiouooushool tuko hapa kuapatia historia fupi kuhusiana na shuleu nyabihore endashoo shuleyasekondari nyabihoriobmaa adventist church ni shule ya mchanganyiko wa vulana na wasichane unayomilikiwa na kanisa la sabato jimbo la mara it marai7day inaendeshwa katika misingi ya kanisa la sabato Our school was established on 1st February of the year 1987. Shule yetu ilianzishwa mwezi wa Februari 1987. The school is situated at Gantabome village. Shule inapatikana katika kijiji cha Gantabome. Busawa. Kata Busawa. Serengeti district. Wilaya Serengeti. In Mara region. Katika mkoa wa Mara. Nyabole Secondary School. Shule sekondari ya Nyabole ina mazingira bora with good pamoja na miundombinu bora wa ajiliya kujifunzaambao inawafanya wanafunzi kupata elimu borawazazi wapendwatunapenda like kuambia wamba waleteni watoto wenu katika shule shuleasendana ambao elimu bora inapatikana Shule it the Ubora you are Thank you. kuna masomo ya ziada yanayotolewa katika shule hiyo ya nyabihore ambayo ni mafunzo ya kuhusiana na teknolojia hasa kwenye upande wa kompyuta mafunzo maalum ya idara ya vijana kwa kanisa la uadventista wa, wa sabato pamoja na somo la muziki ambapo kuna kunaba nzuri inayotumiwa katika matukio mbalimbali mbali. ni shule inayofanya vizuri kitaaluma katika wilaya ya serengeti na nchini tanzania kwa ujumla kwa mawasiliano ya nyabihore sekondari kwa kupata taarifa mbalimbali kuhusiana na shule ya sekondari ya nyabihore wasiliana na mkuu wa shule kwa nambari ya simu 75684 Saba, tatu, sita, kumbuka mwanao anatakiwa kujengwa kiakili kimwili na kirohoiani mkristo kania 21 atakayesimama kuitetea imani ni yure odari Atakaisi mama, kuite te a imari, ni nani im Kristo? Kana iyan shina moja. Atakaisi mama, kuite te I might <coughs> day i'm wezekana kuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuze kupitia nambari ya sehemu hii hapa ifuatayoy na hii ni awr radio adventista limwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na mpendwa msikilizaji mimi ni fnueltanda ungenanami tena katika kipindi kijacho cha vijana na maisha na kuacha naye huyu kundi zima la rymon akijana imba kusema kwamba j umechoshwa na kutakia baraka za bwana panga miadi tukutane tena siku nyingine mm-hmm. Jee, goadhami nauliza jieunayopita inavikwazo hatari ke say So, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, I'm a soul, i i am a i am a soul i 祝。 Kila la sico <silence> o