unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana yambakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesuwaja t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena itegea sikio idhaa kiswahili ya redio ya ward ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitiamingst redio na rocko fm vilevile tupo katika tovuti ya wwr na katika masafa ya 897 kule nchini kenya waweza kutusikiliza pia mimi ambaye ni matangazo haya jinalangu habi machi mshana niyangu ya kwamba hali yako ni njema ninakualika tuwesote mwanzo hadi mwisho wa kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo kwa kuanza kipindi chetu basi twategesikio magadilisho sda kwaya na wimbo unaosema hapo kale nilizama hebu wasikilize kwa makini hapo kale nilizama vilindini mwagiza sikupata kujua habari ya msalaba Kwa upendo akashuka Yesu mwana wa Ye ye, yeah, yeah, yeah, niweka huru. dirisho sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi tunamsikiliza mtumishi wa mungu mchungaji josefu chengula akituelezea kuhusiana na mungu roho mtakatifu ambatana nasi mpendwa msikilizaji wangu na kusalimu kupitia jina la bwana na mwokozi wetu yesu kristo bwana yesu asifiwe anayezungumza pamoja nawe ni mchungaji joseph chengula karibu katika somo na katika mfululizo wa imani za msingi za kanisa la wadventisi wa sabato tunazoamini leo tunajifunza juu ya imani ya msingi ya tano tunayoamini kanisa la wadventis wa sabato imani ya msingi ambayo tunajifunza leo ni imani kuhusu mungu roho mtakatifu hebu tuombe pamoja mpendwa msikilizaji wangu tuombe baba yetu na mungu wetu wa mbinguni baba mungu nayetupenda jina lako litukuzwe milele na milele asante kutupatia nafasi katika siku ya leo mimi pamoja na msikilizaji wangu mpendwa ili tujifunze mausia yako ili tuweze kujiandaa kwa ajili ya wokovu wa milele tunaamini pamoja nasi baba maana tunaomba na kushukuru kupitia jina la yesu amen karibu katika somo letu la leo mungu roho mtakatifu kama ambavyo tumeendelea katika mfululizo huu kwamba tunaposema mungu tunazungumzia nafsi tatu mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu na sasa katika somo letu la leo tunaangalia mungu roho mtakatifu mungu roho mtakatifu wa milele huyu roho mtakatifu ni wa milele na yeye ni wamilele kama yesu alivyo wa milele kama mungu baba alivyo wa milele na nafsi zote tatu ziko sawa hakuna inayo zidi nyingine zote ziko sawa mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu nafsi hizi zote siko sawa mungu roho mtakatifu wa milele alishiriki pamoja na baba na mwana katika uumbaji kufanyika mwili na ukombozi yeye ni nafsi sawa na alivyo baba na mwana yeye aliwavuviya waandishi wa maandiko aliyajaza uwezo maisha ya kristo kuwavuta na kuwasadikisha wanadamu wanaohitikia mwito wanapoitwa na mungu na huwafanya upya na, na kuwabadilisha ili waweze kuwa katika mfano wa mungu akiwa ametumwa na baba na mwana ili daima awe na watoto wake hutoa karama za roho kwa kanisa hulipatia kanisa uwezo wa kumshuhudia kristo na huongoza na kuwatia watu katika ukweli kweli yote Sawa sawa na maandiko matakatifu saahuwo ndi msingi mkubwa tunapoangalia habari ya mungu roho mtakatifu mungu roho mtakatifu ni muumbaji mungu roho mtakatifu ni mwalimu mungu roho mtakatifu ana mwanadamu aachane na dhambi mungu roho mtakatifu anatuongoza pia hata tunaposoma neno la mungu tuweze kulihelewa kama mungu alivyokusudia liweze kuwafikia watu roho mtakatifu anatuelekeza roho mtakatifu anatuombea tunapoomba wakati mwingine ingineatuombi vizuri roho mtakatifu anaomba kwa kuugua mtakatifu tunarudi pale pale katika mwanzo sura auuguadaa ata anzsua anzstai st mungu akasema natumfanya mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani kwa nini kwa sababu tayari tunaona hapa kuna nafsi tatu. Kuna nafsi tatu tatu kuna za a mwanzo sura ya kwanza mstari wa wapili nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza lilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji roho ya mungu ikatulia juu ya uso wa bilindi, ya u, uso wa maji wa m mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitamba acho juu ya nchi mwanzosuraawaa bwana akasema roho yangu haitashindana na mwanadamu milele kwa kuwa yeye naye ni nyama basi siku zake zitakuwa miaka mia na ishirini hapa mwanzo wa sura ya sita tunajifunza habari ya kipindi hiki cha nuhu maovu yalipozidi duniani mungu akasema hawezi kushindana na mwanadamu aliyemuumba ambaye ni nyama na siku zake zitapunguzwa kwanza mungu alipoumba mwanadamu alikusudia mwanadamu aishi milele bila kuonja dhambi E, bila alikusudia mwanadamu kiwa hataonja dhambi katika maisha yake aishi milele bila kuumwa bila kupata shida yoyote lakini dhambi imesababisha mateso na shida mbalimbali hapa duniani luka sura ya malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu roho mtakatifu alimjia mariamu aliye mzaa yesu kwa uwezo wa roho mtakatifu ndio tumesema hiye inaitwa prototosi katika lugha ya kiunani kuonyesha kwamba yesu anazaliwa tu katika mwili lakini alisha anifanyika mwili akakaa kwetu akazaliwa kama mwanadamu akalia kama tunavyolia akaumwa na njaa kama tunavyoumwa na njaa kwa sababu aliamua kuacha uungu asilimia m1 mbinguni na akaja duniani akaishi kama mwanadamu asilimia 1 kama ni majaribu aliyapata kama tunavyoapata leo luka sura ya malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakuujilia juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu luka sura ya roho wa bwana yuu juu yangu kwa maana amenitiya mafuta kuwaubiri masikini habari njema amenituma kuwatangaziya wafungwa kufunguliwa kwao na vipofu kupata kuwona tena kuwaacha huru waliosetwa petro wapili, kwanza, wa pili sura ya mstari mstawa1 anasema maana unabii haukuletwa popote kwa mapenzi ya mwanadamu bali wanadamu walinena yaliyotoka kwa mungu wakiongozwa na roho mtakatifu roho mtakatifu aliwavuvia waandishi wa biblia kwa nini cha kuandika nini waandike kwa sababu mungu aliwachagua watu kama tulivyojifunza ah, imani ya msingi ya kwanza kuhusu maandiko matakatifu hawakuandika kwa akili zao za kibinadamu lakini waliandika kwa uwezo wa roho mtakatifu mungu akituma roho mtakatifu waandishi hawa wakaandika wa kwanza, sura ya mstari wa na wane. basi ndugu zangu kwa habari ya karama za roho sitaki mkose kufahamu mstari wa nne basi pana tofauti za karama bali roho ni yeye yule roho mtakatifu pia ndiye anafanya kazi ya kugawa karama karama mbalimbali watu watuaneaaaaaaaaaimuuimbaji karama karama karama karama karama ya kubiri, karama ya walimu karama uimbaji karama za miujiza karama mbalimbali roho mtakatifu ndiyo hutenda kazi kama hizi yohana sura kumi na nne mstari wa kumi nasita hadi kumi na nane nami nitamuomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akaye nanyi hata milele ndiye roho wa kweli ambaye ulimwengu hauwezi kumpokea kwa kuwa haumuoni wala haumtambuwi bali ninyi mnamtambua mana anakaa kwenu naye atakuwa ndani yenu sitawaacha ninyi yatima naja kwenu wanafunzi wa yesu walikuwa pamoja na yesu kwa takribani miaka hii mitatu na nusu lakini yesu muda ulifika akasema nitawaacha nitaondoka na kwenda kwa baba lakini wanafunzi wa yesu wakasema sasa utatuacha pekeetu utatuachaje ye. yesu akasema sitawaacha ninyi yatima nitamwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele nashangaa watu mtu anaamua kusema roho mtakatifu hawezi kumtambua kupitia maandiko matakatifu lakini maandiko matakatifu yanatukumbusha kwamba yesu anapoondoka anamwacha roho mtakatifu ili akae nasi hata milele ili akae nanyi hata milele ndiye roho wakweli, wa kweli ambayo ulimwengu hawezi kumpokea leo kuna watu anamkataa roho mtakatifu ilishatabiliwa unatimiza unabii ikiwa unamkataa roho mtakatifu unatimiza unabii kwamba ulimwengu hautampokea na ulimwengu unakaliwa na watu ambao ni mimi nawewe kwaio mtu akiamua kumkataa roho mtakatifu amemkataa mungu maana mungu ana nafsi tatu za milele nafsi ya kwanza hadi ya tatu mungu baba mungu mwana mungu roho mtakatifu sura ya wa anasema lakini ajapo, huyo msaidizi nitakayewapelekea kutoka kwa baba huyo roho wa kweli atokae kwa baba yeye kumbuka roho mtakatifu anatoka kwa baba a yani kwa mungu baba kwa hiyo mungu baba ana nafsi zote ziko pale mungu baba mungu mwana, mungu mwana roho mtakatifu atanishuhudia atanishuhudia neno narudia tena hii yohana baangu wanaaaauaaoana lakini ajapo huyo msaidizi nitakayewapelekea kutoka kwa baba huyo roho wa kweli atokayi kwa baba yeye atanishuhudia bwana yesu asifio sana roho mtakatifu yuko nasi anatusaidia hatuko peke yetu tena yesu akasema sitawacha ninyi yatima naja kwenu nami nitamwomba baba ili awape msaidizi atakayekaa pamoja nanyi siku zote yani ndiye roho wa kweli yohana mstari wa hadi anasema katika biblia lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza auatiye kwenye kweli yote unajua mpendo wa msikilizaji wangu unaweza ukawa katika kweli lakini haujawa katika kweli yote roho mtakatifu anafanya kazi ya kutusadikisha kwenye kweli yote katika kweli yote anaendelea kusema kwa maana kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake kumbe roho mtakatifu anatupasha habari hata mambo yajayo ndio maana leo hii tunajua kuna hukumu mbele yetu roho mtakatifu anatujulisha ayoyote ili tuweze tuweze kutambua na ili roho mtakatifu anatukumbusha yale ambayo tutahukumiwa yeye atanitukuza mimi huyo mimihyo takatifu atatuuza mimi Kwa kuwa, katika yalio yangu na kuwapasha habari na yote aliyonayo baba ni yangu na hivyo nalisema ya kwamba atatua katika yalio yangu na habari huyu ni roho mtakatifu mpendwa msikilizaji wangu kama tulivyoona mwanzo kabisa kwamba mungu roho mtakatifu ni wa milele alishiriki pamoja na baba na mwana katika uumbaji kwa roho mtakatifu alishakuwepo uumbaji unafanyika roho mtakatifu yupo ulimwengu unafanyika yesu yupo ulimwengu nafanyika mungu baba yupo nafsi tatu za milele zote zipo hilo neno halipingiki kabisa biblia inafunua kuwa roho mtakatifu ni nafsi na sio nguvu kama wengine wanavyosema nguvu na wengine wanatumia hilo neno kwamba ni nguvu tu lakini roho mtakatifu ni nguvu lakini na nafsi ni nafsi hatuwezi kuishia eh, roho mtakatifu ni nguvu tu peke yake roho mtakatifu rho ni nafsi niai nguvu lakini na nafsi ni nafsi ambayo ndani yake kuna nguvu ya kufanya kazi kauli kama vile ilimpendeza roho mtakatifu na sisi matendo ya mitume imempendeza roho mtakatifu na sisi hii kuonyesha kwamba roho mtakatifu anafanya kazi pamoja na sisi katika maisha yetu hufunua kuwa waumini walimuwona roho mtakatifu kama nafsi kristo pia anazungumzia kama nafsi ilivyo hulu na kamili yeye ata nitukuza mimi alisema yesu kwa kuwa atatoa katika yalio yangu na kuwapasha habari habariyoaa16 maandiko yanamtaja mungu wa utatu mungu wa utatu yanamwelezea yanamwelezea roho mtakatifu kama nafsi kama nafsi msikilizaji inawezekana kabisa kawa amepata swali au changamoto namba za kuwasiliana nitna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina la ziada ni kushukuru sana kuwa pamoja nami toka tulipoanza kipindi hiki mpaka tumefikia tamati yake jina langu habi machilu mshana nikutakia usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea na kuacha nao magadirisho sda kwaya na wimbo wanaosema tunalo jukumu barikiwa na matangazo yetu kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayo faraja get endokwa wenye wivituwagute kwa yesu Ooh. I <tries> ستعنمفل <laughs> hiliagolakoi tufanye kama anivyotu agiza tuhoneshebendo kwa wende wivi tuwagute kwa yesuhiliagolakk Shependo poenye brili, Tuabu te wa Jesu. مwnون <mimitation> أسمعل我你توتو i want