unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu iwaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya red adventista ulimwenguni awr inayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 mpendo wa msikilizaji endelea kuungana nami kupitia kipindi kizuri cha watoto wetu na kumbuka hii leo utakuwa ukinitegea sikio kupitia morning fm na kupitia rock fm mtandao yetu ni ww rg hi leo ungana nami kibaga mwaipaja katika matangazo yetu na moja kwa moja hii leo tutakuwa na waimbaji wa kirumba kwaya kutokea kule mwanza ambapo watakuja kwetu na wimbo unaosema ndipo ilipofika asubuhi njema huo ni wimbo wa kwanza ambao tutaweza kusikiliza katika kipindi hiki cha wetu Ya wimbo wa pili tutakuwa na kwaya ya wito kutokea kule ifakara wao watakuja kwako na wimbo unaosema nitakwenda mskilizaji hii leo katika kipindi cha watoto wetu tutakuwa na watoto kutoka kanisa la beroya ambalo liko hapa mkoani morogoro katika mtaa wa kihonda basi awali ya yote ni kusii uweze kuwategea sikio waimbaji wa kwaya ya kirumba na wimbo unaosema ndipo ilipofika asubuhi njema vicky Saya ke aliyotenda mbo adio tenda hivi kweli yaweza kana ya metoika kabisa kirumba kwaya kwa ujumbe huo mzuri ambao unanipatia nafasi ya kuweza kukaribisha moja kwa moja katika kipindi hiki cha watoto wetu tafadhali uwe pamoja nami mwanzo mpaka mwisho popote, popote ni takwanamabwanappote Popote, sitakuwa chawewe. Popote, popote. We na mi wa nausi Popote, we Popote, popote ni takuana magwana. Popote. popote sitakuwaca wewe oopopote uwenami bwana osinyace popote uwenami nitakuwana we sitakuwaca uniline mkono wa gole kuwa nauwesi takuwaca uniulinde mkono wako wa rehema uwenami angazie ya ngazi yenulu yako yamilele bwana usinace popote uwe nami mokozi ulinipenda wewe mokozi mokozi ukanifia mimi mokozi mokozi uwenami bwana usiniace popote uwenami mokozi mokozi ulinipenda wewe moo mokozi, mokozi ukanisia mimi mokozi mokozi uwenami bwana usinyace popote uwenami nitakuwa nawe sitakuwaca uliline mkono cepopote uwenami nitakuwa nauwe sitakuwa cha uniuline mkono wapo worema uwenami angazie ngazi yeni yako yenuluyako yamilele bwana usinyace popote uwe nami itakuwa nawe sitakuwacha unilinde mkono wako wa rema uwe nani ya ngazi yeni yangazi ye nulu yako yamilele bwana usinache popote uwe nami bwana sasifiwe kwa majina naitwa mwingilisti este nehemia alfonsi mbwambo nimetokea kanisa la adventist wa sabato beroa yesu akiwa anatoka galilaya kwenda yerusalemu alipitia yeriko je weye waijua wa yeriko yeriko ulikuwa ni mji mkubwa sana yerico ulikuwa ni mji mwenye fensi ndio maana watoto wanaimba ukutani yerico ukutani yerico jeshwa na majashi walizunguka pia yerico kulikuwa kuna madini wengi kulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimayo batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa haji nguo yake ikichafuka anainusa batimayo alisikia kwamba yesu anapita, anapita galilaya akapaza sauti kisha akasema yesu yesu mwana wa daudi ni rehemu watu wakamwambia usimsumbue yesu watu walikuwa wamesahau kwamba yesu amekuja kwa kila mtu batimayo hakuogopa alizidi kupata sauti yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu kawaambia wanafunzi wake nendeni mkamfuate yesu akamwambia batimayo unahitaji nikufanyie nini batimayo akasema na, nataka nipate kuona yesu akachukua udongo akampaka machoni pa batimao batimayo batimaya akasema asante mungu kwa kuniokoa kuni wito kaka zangu dada zangu na, na wazazi Tue kama batimayo tukiwa na shida yoyote tumwombe mungu amina. amina sisi ni watoto tulojawa nguvu ikiwa tutafundishwa juu ya nguvu za kiroho sisi ni watoto tulojawanazo nazo nguvu ikiwa tutafundisha juu ya nguvu za kiroho kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa matukiongozwa ulimwengu kupindua yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua sisi ni watoto tulojawa wana ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani sisi ni watoto tulojawa na ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupinduwa kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia anatutayafanya makubwa ma tukiongozwa ulimwengu kupindua yesu akiwanasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua bana yesu asifiwe um, kwa majina naitwa uinjilisti amos wilson kashanga mbwambo somo letu la leo linahusu kama gideoni badilisha ulimwengu gideoni aliwezaje kubadilisha ulimwengu je wanaberoa tunaweza hatuwezi bila kumtanguliza mungu tuombe baba mungu asante kwa siku hii ninaenda kuwabariki watu wako katika jina yesu amina basi fungua nami katika kitabu cha waamuzi st mstaa kumi na mbili nayo inasema malaika wa bwana akamtokea akamwambia usiogope maana bwana yu pamoja nawe hapa tunaona gidoni hakuwa anajua uwezo huo ulitoka wapi maana jibu alilolitoa ilikuwa e bwana nitawaokoa wa israeli kwa jinsi gani maana ndugu zangu ndio walio maskini katika manase na mimi ndimi niliyo mdogo katika nyumba ya baba yangu watafuta njia msijione nyiye ni wadogo mungu anawatumia atawasaidia kutangaza injili nina rafiki yangu hapa amejiandaa vizuri na kuendelea na somo ninamkaribisha upendo wa yesu umenizunguka upendo wake umenizunguka upendo wayesu meni farigi upendo ake umeni farigi. watafuta njia wenzangu tunajisikia kwamba sisi ni watoto wadogo ili mungu anasamee dhambi zetu tutajifunza kutoka kwa mungu tukienda kanisani tunazurura tunaenda huku na uku ila watu wanatuonea kuna milima mabonde na miteremko mikali pia tutajifunza kutoka kwenye biblia na historia ya kanisa pia hapa tutajifunza habari ya gideon mnajua kwa nini gideon alikuwa ni mwoga sana mungu akamwambia gideon naenda ukapamba, ukapambane na wamidian kwa sababu waisraeli walikuwa wanaonewa sana na, na wamidian gideon akachukua ile ngozi akaiweka pale chini kisha akasema mungu kama unataka mimi niende nikapambane nikapambane na naomba iwe na na naomba naomba iwe iwe iwe nchi yote iwe, kavu mungu mungu akafanya vili. kisha akaikamua alikuwa ni msumbufu sana akasema kama unatamani niende wamidian nkapambane nanaanoi iwadfaaaa aa natamani enda kaambanenaaa akatafuta maaskari elfu thelathini mbili mungu akamwambia gideon punguza maaskari wake gideon akapunguza maaskari wake wakabaki maaskari mia tatu tu gideon akasema mungu naomba uwe pamoja nami mungu akafata maelezo ya gideon gideon akaenda okay, kupambana na wamia wito watafuta njia wenzangu tuwe kama gidon beroya tuwe kama gidon nasema tena tuwe kama gidon amina kama mnatamani kuwa kama gido basi simama nami ili tupate kuomba namkaribisha daidina aja atuombee basi tuombe baba wa mbinguni tunakushukuru kwa sababu tumesikiliza neno lako tunakuomba kama watoto na watu wote wanaotusikiliza sasa kawabariki kawafanya wakawe kamagideoni ili tuweze kubadilisha ulimwengu kwa kujua wewe kuwa nasi sasa katika jina la yesu kristo amina na nahiyi ndiyo tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kumbuka kesho ni vijana na maisha na kwa wasaa huu ni kupatia fursa ya kuweza kuniandikia kama utokawa na maswali yoyote maoni changamoto au jambo unakutatiza anwani hizi hapa za kuweza kuniandijyste so na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na msikilizaji na hiyo ndiyo tamati basi hawa pa kwaya ya wito kutokea ifakara wanakwambia nitakwenda I am a man who is a man who is a man who is a man who is a man who is a man who is