unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena sauti sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu ywaj tna hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awr unayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 2shiia t5 mpendwa msikilizaji aendelea kuungana nami kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya na bila kusahau awr tanzania na mtandao wetu wa www hii leo endelea kuungana nami kibaga mwaipaja nikiwa msimamizi wa matangazo basi ni sana tuwa sote kwa siku hii ya leo basi moja kwa moja msikilizaji ambao anatufugulia etu hii leo kwa njia a nyimbo ni waimbaji wa boso kwaya kutokea kule simiu watakuja kwako na wimbo wunaosema tazama iuwajaw n katika wimbo wa pili tutakuwa nao kwaya ya magaka kutokea mwanza wao watakuja kwako na wimbo wunaosema je yeah, umeshawahiukfahaukatenda kama eye apendao akshikh wani ni watoto wetu awali ya yote tutakuwa naye mwalimu elia mwakalonge akitufahamisha juu ya kumtumaini mungu basi kabla sijamruhusu mwalimu eliya mwakalonge hawapa waimbaji wa boso kwaya kutokea simiu na wimbo tazama yuaja Mora, as you are the i don't nikiriocakutisa sikuvio ine karivia yawakaka mataluru rengi wakevi apojifica nikirio cakutisa Coa Mara Ita, whoa washing me was on me, now did I go to me? Pumni ka pono na ku po elewe luni ay africa wisho namwali kuwa malaika kumagwa chini wa dhambi na udira pononi we me paki la modo namwali kuwa malaika the wa wa kuwa is a place where the asante sana boso kwaya ni wasaa wa kuweza kumtegea sikio mwalimu elia mwakalonge na mada kumtumaini mungu wakati mwingine tena tunakutana watoto wazuri watoto wa mungu naamini tulikuwa pamoja wakati uliopita mimi ni mwalimu wa kalonge ninawapenda nawapenda watoto wazuri leo nina somo moja zuri zuri na tamu yaani masomo aya ni mazuri linasema kumtumaini mungu wakati fulani unapokuwa hauna baba ayupo mama ayupo aliye kuwepo mbele yako ni mungu leo unamtumaini mungu tuombe yesu tunaingia kwenye kipindi cha leo tubaliki tena na sisi watoto katika jina la yesu amen fungu letu linapatikana zaburi ya i3 mstari wa kwanza naamini watoto wengi wanalifahamu ili fungu ili fungu ni zuri linasema hivi bwana ndiye mchungaji wangu sitaogopa kitu watoto wangapi ni waoga ukiwa mwoga ili fungua alikufahi kwamba wewe utaanza bwana ndiye mchungaji wangu ninaogopa mende ninaogopa chura ninaogopa watu kuna wengine wanakaa chini hawaendi wa, wa kulala sema mimi naogopa mwingine anaogopa anasema naomba unisindikize kwenda mwenyewe hao anaogopa watoto wazuri leo tumesoma fungu zuri bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu leo nawaletea kisa cha pita pita alikuwa ni mtoto mturivu lakini alikuwa na tatizo moja alikuwa anaonewa sana shuleni sana na wakati mwingine ukiwa shuleni unajikuta yule yule, yule mbabe wa, wa darasa anawambia wewe kesho utaninunulia bagia wewe kesho utaninunulia mandazi wewe utanunua kesho kutwa kwa sababu anamwogopa anawapiga anawapiga vingwenzi anawapiga anawak... anawak vingwenzi ninini mnafahamu vingwenzi anawakoa kichwani anawafinya na kwa sababu yeye alikuwa ni mkubwa kweyo walikuwa naogopa akienda kwa babu, baba baba na naomba mia mbili anajua mia ni ya kwake mia ni ya huyu mwingine siku moja siku moja fungu letu kuli nasemaje mrudia fungu mrudia kidogo bwana ndiye mchungaji wangu sita pungukiwana ki. Hatuna sababu ya kuogopa hatuna sababu ya kuogopa kwa sababu mungu yu pamoja nasi si danieli aliwekwa kwenye tundo la simba wapo watu waliorushwa huko mungu akawaokoa siku hiyo kakaake akamwambia kakaake pita pita alienda kumwambia kakaake kuna mtu mmoja shuleni anatupiga anatufanya hivi tusipotie haturudi nyumbani kakaake pita akamwambia sikiliza fungwa zabuli mstari wa kanza akafunguwazabuli 3 bwana ndiye mchungaji wetu sitapungukiwa na kitu oh. kumbe hata nguvu sitapungukiwa sitaogopa mabaya nijapopita kando ya uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa sababu gongo lako na vimbo vyako vyanifariji fariji oh peter alifurahi akamuuliza sasa ntampata wapi huyu bwana ni mkubwa kuliko kuliko johnsoni anayetupiga piga ovi kuliko johnsoni anayetufinya kuliko johnsoni anayetutesa tesa, tesa darasani anasema huyu bwana ni mkubwa na ukienda akamwambie johnson uwe anawatesa bwana atakuwa pamoja nawe kwamba ukiwa darasani yupo anakuangalia tu sawa peter akaondoka siku johnson akaambia utaleta mandazi piter akamwambia sikiliza johnson mimi na kaka yangu mkubwa atakuja kunifuata na nimemwambia tabia yako ya akutupigapiga atakuja na nimemwona saizi amekaa sehemu fulani anakuja ah. johnson, johnson. akashtuka kwahiyo ana anangu... nguvu kukuzidi tena hata nikipita sehemu nikiona nini ananibeba akiona kuna matatizo anatubeba ni mkubwa sisi tunamwita master tunamwita bwana hata nyumbani wanamuogopa ikifika saa anakuja baba mama wote wanatulia maana ni mkubwa s johnsoni akaogopa sasa weu unifuate asi watu wote wakaanza kumsubiri huyo huyo huyo kaka mkubwa wanani wapita wanakuja wanakuja, wanakuja wanakuja wanamuulizia pita yuko wapi atuokoe na sisi a ah! mwachi anifuate basi pitapita akajaa nguvu akajaa tumaini kwamba mungu atamuokoa ah! johnsoni ilipofika kengelea kwenda mstalini kwenda asembo kwenda kwenye eneo wanafunzi wote wanapokutania oh. baada ya mwalimu kuambia kawa nyikeni johnson alikimbia maana anamwogopa kakaake pita pita alimtumaini mungu alisema bwana ndiye kimbilio lake na akamwambia mtezi wake usinichezee kwa sababu ni naye mkuu kuliko wewe hata sisi tunapokuwa na tumaini kuogopa ukisoma saburi ishirini na tatu mtoto mzuri unaijua kusoma soma fungu moja baada ya jingine soma utapata raha hofu itakuondoka kuna watoto wengine wanaogopa kuna watoto wengine wana hofu kuna watoto wengine aw yani u, ukiwatisha hii na wengine wahajabu wanaogopa mende wanaogopa wanaogopa paka wanaogopa mijusi mwingine analala siwezi kulala peke yangu hapana hakuna mtoto anayelala peke yake malaika wanakuwa memzingira bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu katika ma- malisho ya majani mabichi unilaza kando ya maji ya utulivu niongoza huiuisha nafsi yangu na kuniongoza katika njia ya haki kwa ajili ya jina lake nam nijapopita katika bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa nini hutaogopa mabaya gongo lako kwa maana wewe upo pamoja nami ho oh, bwana yuko pamoja nami ukimtumaini bwana hutaogopa kuferi ila utaogopa kutowajibika unasoma kwa bidii alafu unamwachia mungu anakuinua unafanya kazi za nyumbani unafanya kazi za chumbani kwako fanya kazi mtoto mzuri anafanya kazi usiogope wanaotisha awatishi kuna wengine wanaogopa mpaka kufa usiogope kwa sababu anasema e hey, hey, nam nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti sitaogopa mabaya kwa nini kwa maana wee upo pamoja nami gongo lako na fimbo vyako yanifaliji waandaa meza machoni mbele yangu machoni pa watesi wangu watoto wazuli wakati uu ninawasisitiza mumtumaini mungu unapopata matatizo inua kichwa mwambie yesu We unajua na yesu wanawasikiliza sana watoto sana emkunja mikono yako mtoto kwangu nikutegemewe nataka nilale vizuli nataka niabudu vizuri niishi vizuri kwa maana weoko pamoja nami hayatuombe baba angalie yule mtoto anahitaji kwa kutumaini mfanye akutumaini wewe katika jina la yesu a Tchau. Oh yeah, yeah Ma te noa koa me we we peke naka tifu. Ma te noa koa me. kwamba watoto tumejifunza mengi juu ya kuweza kumtumainia mungu chochote tunachokipitia chochote tunachokipata tukimtanguliza mungu kuwa wa kwanza na kumtumainia hakuna shaka kila kitu kitakuwa salama na msikilizaji wangu kama utakuwa na maswali maoni ya uchangamoto basi anwani hii hapa ya kuniandikia anakuja anakuja yesu yakuniandikiayeso te na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania sh msikilizaji ni vijana na maisha kumbuka tu ulikuwa nami kibaga mwaipaja na sikio, idha ya kiswahili ya red akitegea siki yakiswahil napokuacha hapa studio ni kusioendelee kutegea sikio matangazo yanayoendelea kutoka hapa na moja kwa moja barikiwa na wimbo kutoka kwao magaka kwaya kutoka kule mwanza wanakwambia je yeah, umeshawai wa naamini ya kwamba mungu ataendelea kubariki kwa vipindi vinavyoendelea kutoka hapa studio tuonane kesho سنموز شچت هشرك سون أتون إيماني i <laughs>