unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wardi vets ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia tunasikika kupitia awr tanzania na rocko fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr lakini nchini kenya tunapatikana katika masafa ya mita bendi 897 ksia fm karibu sana katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa matangazo haya jina langu habi machil mshana asante sana msikilizaji kwa kuwa umechagua kuwa pamoja nami ninakualika nikiwa naimani ya kwamba utabarikiwa sana lakini pia natumaini ya kwamba hali yako ni njema tuwe sote mwanzo hadi mwisho tunapoanza kipindi chetu tunapata kusikiliza wimbo kutoka kwao olive singers na wimbo unaosema tumeitwa barikiwa msikilizaji wangu uifayeka yetu tuifanye imbapo malizetu tuifanye kazi yake twendeni shambani mwa bwanahaha tukaubiri injini Bye. uu za ohowake tutafanya kaziweona ubu za rohoa wake tutafnya kazi yake na wezo da nguvu za kazi yake penden shambani mwa bwana tukaub sana mount olive singers na wimbo wenu huo mzuri na sasa tunakwenda kumsikiliza mchungaji in ngesi katika kipindi hiki cha mafundisho makuu anatueleza kuhusiana na hukumu katika mahakama kuu kuliko zote hukumu katika mahakama kuu kuliko zote mtegesikiwa bwana yesu asifiwe mpendo wa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa masomo yetu masomo mazuri ambayo kwayo mungu amekusudia kutuweka hulu katika kweli hizi ambazo zinahubiliwa katika neno takatifu la mungu siku ya leo ni kukaribishe tena mpendo wa mskilizaji mahali ulipo karibia tuweze kujifunza pamoja katika somo la leo ambalo litatusogeza karibu kabisa na mungu wetu na kwa kulifahamu somo hili litatuandaa kwa ajili ya marejeo ya yesu kristo mwokozi wetu ambaye yuwaja karibuni hivi karibuni katika mawingu ya mbinguni na hivyo ni kuarike tunapokwenda kuanza somo hili zuri tuweze kupata kuomba baba yetu na mungu wetu unaishi juu mbinguni tunakushukuru sana kwa kuwa pamoja nasi asante kwa ajili ya msikilizaji aliyeketi na kusikiliza neno lako na tunakuomba uweze kufungua mioyo yetu ili tunapolisikia neno lako takatifu liweze kutubadirisha na kutupatia nguvu likituandaa kwa ajili ya uzima wa mirere ndi lombi letu tunaomba kwa jina la yesu mokozi wetu amen katika neno la mungu kitabu cha wa, 32. Nani, wa 32, anasema tena tena mtaifahamu mtaifahamu kweli kweli kweli na hiyo itawaweka huru kueli, na hiyo kweli itawaweka huru tunajifunza neno la mungu kwa kuwa neno la mungu ndio kweli na tukishalielewa litatuweka hulu siku ya leo tunayo kweli nyingine tena ambayo mpendwa a msikilizaji ni kualike tuweze kufuatana pamoja katika kujifunza kweli hii ya muhimu sana ambayo mahali pengi makanisani haifundishwi katika nyumba za ibada haifundishwi lakini unayo bahati ya pekee kusikiliza kweli hii ambayo kwa namna ya pekee mungu anahitaji uweze kuelewa somo la leo linasema hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ulimwenguni hukumu katika mahakama kuu zote ulimwenguni najua mpendo wa msikilizaji ulishawahi kusikia habali ya hukumu uishasikia habari ya hukumu na unaposikia neno hukumu kichwani mwako katika mawazo yako unavuta picha ya kwamba hukumu inatolewa mahakamani hukumu inatolewa mahakamani niliwahi kusikia rafiki yangu mmoja ambaye alipewa hukumu katika mahakama na jaji alipotoa hukumu yake akamhukumu aweze kwenda kufungwa kifungo cha maisha ilikuwa ni siku ambayo rafiki hakuitegemea kabisa na hivyo basi akafungwa kifungo cha maisha na hukumu ilipotolewa ma- maamuzi yote yakawa amekwusha kuamuliwa na rafiki akapokea kile alichokuwa amekipata baada ya kutenda kosa fulani iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii katika kitabu cha danieli sura ya sab daniei sura ya Saba. Sula ya syas na ile aya ya ti na ya nabii wa mungu aliona mahakama kuu na hivi danieli sura ya saba, danieli sura ya saba, tisa ya mahaaauu abibinasema hdani na a anasema nikatazama hata viti vya enzi vikawekwa na mmoja aliye mzee wa siku ameketi mavazi yake yalikuwa meupe kama theruji na nywele za kichwa chake kama sufu safi kiti cha enzi kilikuwa miali ya moto na gurudumu zake moto wakao mto kama moto ukatoka ukapita mbele zake maelfu mael wakamtumikia na elf kumi, mala wakasimama mbele zake hukumu ikawekwa haleluya hukumu ikawekwa na vitabu vikafunuliwa mpendo wa msikilizaji nataka nikuambie hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu bwanadamu wote ni kwa nini mungu ameweka hukumu ni kwa nini mungu ameweka hukumu unajua katika kujifunza masomo yetu tumejifunza habari za kiumbe aliyehasi kiumbe aliyeitwa lusif au ibilisi shetani kiumbe huyu aliasi na kudai ya kwamba haki mungu alikuwa atumii haki katika serikali yake na hivyo basi mungu akaruhusu aendeleze madai yake aendeleze tabia yake ili kweli yake iweze kusimama na ikaonekane ya kwamba mungu ni mungu mwenye haki na ana hukumu anaendesha ulimwengu katika kweli na haki kitabu cha ufunuo sula ya kmi n ufunuo sula ya kumi na nne na ili aya ya sit na ya saba ujumbe wa mungu wa mwisho katika wanadamu wa siku hizi za leo anasema kisha nikaona malaika mwingine akiluka katikati ya mbingu mwenye injili ya milele au wahubili hao wakaao juu ya nchi na kila taifa na kabira na lugha na jamaa fungu la saba akasema kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imekuja msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji bwana asifiwe neno linasema saa ya hukumu imekuja na hivyo wanadamu wote wanapaswa wamche na kumtukuza mungu ni saa za mwisho katika siku hii za mwisho mungu anatuma ujumbe maalum kuwaambia wanadamu waachane na ibada ya sanamu waachane na ibada ya uongo wamtumikie yeye wamche yeye maana ni saa ya hukumu kitabu cha ukumu muubili 2 na mstali ule wa ina neno la mungu linasema hivi kuminatatu na kuminane. hiyo ndiyo jumla ya maneno yote yamekuisha sikiwa mche mungu nao uzishika amli zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu fungla kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la sili likiwa jema au baya biblia inasema ya kwamba saa ya hukumu itafika na mungu ataleta hukumuni kila kazi kila jambo ambalo mwanadamu yoyote aliyezaliwa katika sayari hii alilitenda litawekwa wazi litawekwa wazi na kila neno litahukumiwa kwa haki iwe ni neno la sili au iwe ni neno la haki hukumu hii inahusisha wanadamu wote hukumu hii inahusisha wanadamu wote hakuna mwanadamu ambaye atakwepa hukumu hii ampendo a msikilizaji unaweza ukakwepa katika mahakama za kidunia unaweza ukakwepa hata kule the Hague. usi ukakwepa ukajificha ili usiweze kuhukumiwa ku, lakini katika mahakama hii hakuna mtu atakaye kwepa neno linasema mungu ataweka kila kazi hukumuni iwe ni asili au iwe ni awazi katika kitabu cha warumi kumi na nne na ili aya ya kumi na mbili anasema hivi basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu kila mtu biblia inasema kila mtu matharani wewe ni mtu matharani mimi ni mtu kila mtu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu ni mambo gani unayoyatenda mpendo wa msikilizaji pengine unatenda hata mchungaji wako akuoni au mzee wako wa kanisa akuoni au mke wako au mme wako au wazazi wako au watoto wako ni mambo gani unayoyatenda neno linasema kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu ziwe ni habari njema au ziwe ni mbaya kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu matayo 12 inaeleza vizuri pia matayo 12 na ile aya 36 hukumu inaenda mbali zaidi matayo 2naile aya 6 anasema hiviaa basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu ni mambo gani unayozungumza ni mambo gani unayowaambia watu ni mambo gani ambayo unayatamka kuwatia watu moyo au kuwakatisha watu moyo neno linasema maneno yote wanadamu atakayo yanena yasiyo maana wataleta hukumuni unajua tupo katika kizazi ambacho wanadamu wanazungumza sana wanazungumza maneno yasiyo na maana mizahani mingi neno la mungu linasema maneno yote yasiyo maana mungu ataleta hukumuni maneno yote mungu ataleta hukumuni wakorinto wp 5 wakorinto wapl 5 katika kitabu cha wakorinto wpl 5 na ile aya ya wakorinto y 1 neno la mungu linasema kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ili kila mtu apokee ijara sikiliza vizuri mpendo msikilizaji kila mtu apokee ijara ya mambo aliyotenda kwa mwili kadri alivyotenda kwamba ni mema au mabaya neno la mungu linaweka wazi ya kwamba kila mwanadamu atapokea ijara atapokea mshahara atapokea matendo aliyotenda aidha ni mema au mabaya siku ile ya hukumu siku ile ya hukumu na hivyo ni kutia moyo mpendo wa msikilizaji ni mambo, mambo gani unayoyatenda jifunze kutenda mambo mema jifunze kuzungumza maneno ya kuwatia watu moyo ili siku ile ya hukumu uweze kusimama na uweze kuthibitishwa na yesu ya kwamba wewe ni mtu wake kwamba wewe ni mtu wake mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu sili zote za wanadamu mambo yote ambayo wanadamu wanafanya mengine wanafanya uchocholoni wanafanya gizani ili wasionwe na familia zao neno la mungu linasema mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu eidha yawe ni mema au yawe mabaya yawe mema au yawe mabaya katika hukumu hii bwana ataangalia ataangalia na atahukumu kwa haki zaburi 7 na ile aya ya sita zaburi ya na ile aya neno la mungu linasema hivi bwana atahesabu awaandikapo mataifa huyu alizaliwa humo bwana atahesabu awaandikapo mataifa kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu unajua nataka nikutie moyo mpendo msikilizaji unaesikiliza neno hili ya kwamba huyu mungu ambaye atahukumu kwa haki ndiye ambaye anakuhitaji katika masaa haya uweze kumpokea ili siku ile hukumu itakapopita wewe uweze kuthibitishwa ya kwamba ni mtu wa yesu kwamba wewe ni mtu wa mungu katia ufunu sura ufunu sura b neno la mungu linasema tazama naje upesi na ujira wangu pamoja nami kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo kristo yesu anakuja tena na anasema anakuja upesi na kusudio la kuja kwake ni kuwalipa watu mpendwa msikilizaji unajua yesu atakapokuja atatoa malipo atatoa malipo kwa lugha leo labda niseme atatoa mshahara atatoa ujila ametumia neno ujira ya kwamba ni eidha umetenda mema au umetenda mabaya mungu atakapohukumu dunia hii kwa haki mataifa yote watasema ni za kweli na za haki hukumu zako nataka nikutie moyo mpendo msikilizaji unayesikiliza hivi katika masaa haya ni mambo gani ambayo unayatenda lakini bo na mapenzi ya mungu ni mambo gani ambayo na mapenzi ya mungu pengine wewe unafanya mambo ya uzinzi mambo ya zinaa kuasili usionwe na ndugu na jamaa pengine wewe unafanya mambo ya, ya, ya, ya ulevi ili mchungaji wako au mzee wako wa kanisa asikuone unatenda mambo ya giza unafanya mambo ndugu zako asikuone jamaa au marafiki nataka nikwambie neno la mungu linasema mungu ataleta hukumuni kila kazi na kila tendo ambalo wanadamu walilitenda iwe ni tendo njema au iwe ni tendo baya msikilizaji inawezekana kabisa kuwa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizijt na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina la ziada asante sana kuchagua kuwa pamoja nami mnguakubarikicakaaaybadukua na na amojaawauakiukuacana na na na wimbo kutoka kwao mti singe ni kifikiria ndio wimbo ambao wanatuletea wategeskio kifikiria maisha ya moyoni na kusafaraja Be our jam. Oh Ka o shin me, Lele. O Kafawana, kafufuka, lele. me. Yesu Weli, endo wake umeni gusa hakula rafiki kamma yesusaada wakati wote wake umenigusaa wewe ni mwokozi hakuna rafiki kama yesu kufufusiwa kufu, kufu, si yesu, yesu