unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yiwaja tena ipate sauti himba sana yesu yiwaja tena njnakuja yesuwat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo na karibu katika matangazo yetu awr inayotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 mpendo msikilizaji endelea kuungana nami kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm masafaa 897 kutokia kule nchini kenya hii leo ungana nami kibaga mwaipaja katika kipindi kizuri cha watoto wetu naamini ya kwamba tutabarikiwa sote mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki leo wale ambao nitakuwa nikishiriki nao katika kipindi hiki kwa upande wa waimbaji nitakuwa na mwimbaji bitisisagati ambapo atafungua matangazo yetu na wimbo unaosema usihofu kuhubiri 以后。 sema ni watoto wetu kipindi hewani lakini basi katika yale ambayo tutakuwa nayo katika kipindi hiki ni pamoja na kisa kizuri cha chabari zenu watoto nipo hapa kuwaelezea kuhusu kisa cha samson samson alikuwa ni mtu mwenye nguvu kubwa ambazo ilishangaza jamii iliyomzunguka samson alizaliwa na mama ake mama ake alipewa masharti ya kwamba atazaa mtoto na atakapozaa mtoto hatakiwi kumnywa nywele zake basi siku zilipoendelea mama alizaa mtoto alipozaa mtoto alimpa jina la samson samson alikuwa na nguvu kubwa ambazo ziliishangaza jamii iliyomzunguka samson alipokuwa mkubwa alimpenda mwanamke aliyeitwa delila japokuwa delila hakumpenda samson kwa dhati lakini samson hakujua hilo basi sababu samson alikuwa na nguvu kubwa delila alijaribu kumuuliza samson je yeah, samson nini siri ya nguvu zako samson hakumjibu delila kwa sababu samson alipewa shalti la kuto kumwambia mtu yoyote siri ya nguvu zake siku iliyofata delila alimuuliza tena samson je yeah, samson nini siri ya nguvu zako samson alimwambia delila siri ya nguvu zangu ni kucha zangu ukinikata kucha zangu basi na nguvu zangu zitaisha basi usiku ilipofika walipolala delila alimkata samson kucha zake alipomkata aliamini kabisa kwamba samson ameishiwa nguvu zake akaenda akawaambia wafilisti kwamba njoweni mchukue samson maana nguvu zake zimeisha basi wafalme wa wafilisti aliwatuma walinzi wake ili waende wakamchukue samson walipofika walijaribu sana lakini walishindwa kwa sababu samson bado alikuwa na nguvu zake delila alishangaa sana hakujua kwamba samson alimdanganya basi usiku tena ilipofika delila alienda kwa samson akamuuliza samson je nini siri ya nguvu zako samson akamwambia delila siri ya nguvu zangu ni nywele zangu ukinikata nywele zangu basi na nguvu zangu zitaisha basi usiku ilipofika walipolala delila alimkata samsoni nywele zake alipomkata tu akaenda kwa kwa mfalme wa filisti na akamwambia samson nywele nywele sababu aendaamfalme as wami ya nguvu ksaunlezae basi mfalme aliwatuma walinzi wake walinzi wake walienda kwa samson na walipoenda kwa samson samson alijaribu sana epuka, lakini alishindwa kwa sababu hakuwa na nguvu kwa alitoa sili ya nguvu zake kumbuka mungu alimwambia samson hasitoe sir ya nguvu zake mnanielewa kwa hiyo mungu akakaa kando na samson japokuwa hakumwacha kabisa wafilisti walipomchukua samson walimpeleka kwa mfalme mfalme aliamuru samson afungwe gerezani kumbuka samson alipofungwa gerezani hakuwa na nguvu kwa sababu alikata nywele zake kule gerezani kulikuwa na mashine kubwa ambayo wafilisti walikuwa wakitumia kusaga ungawao hiyo mashine ilikuwa ni kubwa sana kiasi kwamba mfiristi mmoja aweze akaizungusha ile mashine ili kusaga unga ilihitaji asngi wingi waje kuizunguka ile mashine ili isage unga wanautaka. lakini samson kwa kwa kwa sababu alikuwa alikuwa alikuwa alikuwa akimwamini mungu mungu mungu mungu na bado akimtumikia akimtumikia hata alipokuwa alipokuwa hakujali alikaa kando naye wala nini kwa hiyo nguvu zake zilianza kurudi kipole pole alipokuwa kule gelezani, alikuwa ile mashine peke yake na aliweza na alikuwa alikua unga alikuwa akitumia nguvu zake ambazo mungu aliendelea kumlejeshea siku moja mfalme alitaarifiwa alivopata zile taarifa aliamuru samson atolee gelezani ili aje mbele ya umati apate basi samson alifungwa kwenye nguzo mbili lofunga kwenye hizo nguzo mbili alifungwa na mikubwa kabisa ambayo huwezi hata kuisukumiza lakini muwa alipokuwa kwenye zile nguzo alikuwa bado anamwamini mungu wake basi samso alipoendelea kuomba mungu akamrejeshea nguvu zake kwa hiyo mungu alirudi ili awe pamoja na samson basi samson alikuwa akimwamini sana mungu kwa hiyo samson ali, aliamini kwamba mungu yupo pamoja naye kwa hiyo mungu alimrejeshea nguvu zake samson aliamini kwamba anaweza kufa hata na wafilisti kwa sababu yeye ni mtumishi wa mungu basi samson alikufa na wale wafilisti kwa sababu mungu alipomrejeshia nguvu zake mfalme aliamuru samson na auawe samson kwa sababu alirejeshia nguvu zake alizisukumiza zile nguzo kwa nguvu sana na samson kwa sababu nguvu zake zilirejea zile nguzo zilidondoka na alikufa na wafilisti kwa hiyo kisa chetu kinaishia hapo kisa chetu kinatufundisha tuwe na imani na mungu kama samson alivyokuwa na imani na mungu hata alipokuwa gerezani hakumwacha mungu kabisa usi uwezi kutegea sikio somo zuri unalosema usikate tamaa naamini hapa pia utabarikiwa na watoto hawa kihonda leo hobili langu lina kichwa cha somo kinachosema usikate tamaa palikuwa na mtu mmoja katika nchi ausi aliyekuwa naitwa ayubu ayubu alikuwa na mali nyingi alikuwa na wana saba na mabinti watatu na ayubu alikuwa ni mtumishi mwaminifu kwa mungu na pia ayubu waneo pale watakapokosea kwa mungu au wanaombea mungu awasamee ayubu siku moja alipatwa na majaribu mengi alitokwa na mapunyi ambayo yalikuwa yanamuwasha sana lakini katika hayo ayubu kuweza kumkana mungu ayubu aliendelea kusimama na mungu ikafikiwa kiwango ambacho mke wake mwenyewe akawa anamwambia mme wake amkufuru mungu lakini ayubu akamjibu mke wake na kumwambia wewe upo sawa na wanawake wengine ayubu aliendelea kusimama na mungu wake ayubu alipatwa na matatizo mengi sana alipatwa na matatizo mengi watoto wake walikufa mifugo yake ilipotea mali zake zilipotea lakini ayubu hakuweza kumwacha mungu hata kama hakujali mke wake anataka kumwacha lakini ayubu hakuweza kumwacha mungu na tunaona pia hapa katika kisa cha ana ana naye pia tunaona kabisa alikuwa akupata mtoto pnn alikua akimsengenya alikua kimsema vitu mbalimbali hata mbali, tunapopata magonjwa njaa vita au kukata tamaa kwa sababu tukikata tamaa naye pia mungu tunakuwa tuna imani na mungu naye mungu anakuwa hana imani na sisi unaona katika visa vingi watu wengi wanajaribiwa lakini hatuwezi kukata tamaa je wewe ndugu yangu ukipewa jaribu kidogo ukifanyiwa hiki kidogo je unakuwa ni mwepeso wa kumkaa na mungu unaanza kulalamika e, mungu kwa nini leo hujanipela kula e, mungu kwa nini leo njaa hapana hatutakii kufanya hivyo tunatakiwa tusikate tamaa tunatakiwa tuweze kumuamini mungu tunatakiwa tuombe tu bila kuchoka wapo watu wengi hapa kiti kidogo tu siku hiyo ajapata hela anaanza kulalamika e, mungu kwa nile hujanipatia hela familia yangu itakula nini nitafanya nini mimi leo lakini tunaona hapa kwa ayubu ayubu japokuwa akapitia matetizo mengi lakini hakuweza kukata tamaa na sisi hapa tunajifunza tunatakiwa tusikate tamaa tusipokata tamaa mungu atakuwa pamoja na sisi na mungu hatuweza kutuacha mungu abariki asanteni Mwisho, zulu, kwa kunasikirimwisho wa somo hili zuri ulikuwa anasema usikate tamaa ebu wategesikio watoto wa kihonda na wimbo malaika wa bwana mchaona kuwaukoaanawalinda watu wake na mabaya ndugu mche bwana pata kuokoa malaika wa bwana anafanya kituo akiwazunguka wamchaonaku You are a bush and a mabaea. No, I'm Kikia hapo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa siku hii ya leo kumbuka kama una maswali maoni au changamoto anaoni hapa za kuniandikiaysjt na hii ni ar redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha msikilizaji na aminta kwa pamoja kuweza kubarikiwa napotoka hapa studio endelea kubarikiwa naye nyakoremalioba na wimbo hakuna jina