unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuj yesu tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo mpendo wa msikilizaji wa idhaa ya kiswahili ya redo adventista ulimwenguni awr unayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 mpendwa msikilizaji unaweza kunipata kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm mtandao wetu ni www ungana nami kibaga mwaipaja nikiwa msimamizi wa matangazo siku ya leo basi moja kwa moja msikilizaji tulionayo hii leo ni pamoja na waimbaji wa advent celestio po watakuja kwako na wimbo unaosema safari yangug <tipulia> wimbo wa pili utaendelea kubakinao wawimbajwa advent celestio ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema linda uvalishwa nguo nzuri muonekana maridadi lakini ajabu mesau kutunza moyo wako jembolilila muhimu linaloleta uzima lina moyo kulikoyote uyalindayo zitokako cheniceni za uzima hekima ufa muna heshima eo katika kipindi cha watoto tutakuwa naye mwalimu jestina kutokea chuo kikuu cha sokoine hapa mkoani morogoro na atakuja kwetu na somo linalosema barua kutoka mbingoni naamini ya kwamba atatubariki sana basi kwa kwanza kipindi chetu ni kusii uweze kuwategea sikio waimbaji wa advent celestio na wimbo safari yangu دروبقالكي يادي Tu, that I can Me. I can hear asante sana kwa ujumbe huo nam nimkaribisha mwalimu jastina aje kwako na mada inayosema barua kutoka mbinguni katika kipindi hiki cha watotowetu habari mtoto ambaye uko nyumbani na kukaribisha leo katika kipindi kizuri cha watoto wetu na katika kipindi hiki nikualike kama uko mbali kama unacheza basi acha vyote sogea karibu uweze kusikiliza kipindi hiki kizuri sana somo la leo lina kichwa kinachosema mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi fungu la biblia linapatikana timotheo wa kwanza sura ya tatu mstare wa kumi na sita hadi wa kumi na saba nalo linasema na tumaini ya kwamba unafungua biblia yako hapo na na hakika ya kwamba umeshamaliza kufungua biblia yako sasa tusome kwa pamoja kila andiko lenye pumzi ya mungu lafaa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kwa kuwaongoza wa kuadibisha katika haki ili mtu wa mungu awe kamili amekamilishwa apate kutenda kila tendo jema ujumbe ujumbe wa somo unasema hivi mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake je unapenda kupokea barua kutoka kwa mtu mpendae je umeshiai kupokea barua je huwa unafurahi unapopata barua kutoka kwa babu bibi mama shangazi mjomba baba dada kaka na rafiki yako mpendwa na je huwa unasoma kila neno kwa umakini katika barua ambazo unakuwa unazipokea sikiliza mimi pia nina ushuhuda nilishawai kupokea barua na nimewahi kupokea barua mara nyingi unajua mara nyingi Ehe. barua hii hapa ambayo niliipenda sana nilipokea barua kutoka kwa rafiki yangu barua hiyo nilipokea nikiwa shuleni mi nilikuwa nasoma shule tofauti na uyo rafiki yangu skuali niandikia barua nilipokuwa shule nilipopokea barua hiyo nikaifungua na kuisoma nikakuta ameandikia barua nzuri kweli barua hile ilikuwa inaelezea juu ya namna ambavyo rafiki yangu ananipenda zaidi ya hayo alielezea pia namna changamoto anazokutana nazo wakati ayupo shuleni akaelezea kwamba masomo yake kwa sasa amekuwa magumu na hivyo akawa hiyo barua alikuwa ameniandikia katika kile kipindi cha mwanzoni mwa mwaka kile kipindi cha siku kumi za maombi akawa amenandikia ya kwamba anaomba awe mmojawapo katika wale watu saba ambao nitawachagua kuwaombea akaa naomba nayeye aweze kuwa mmoja wapo basi nikaendelea kuisoma ile barua akaendelea kusema ya kwamba likizo ya mwezi wa sita wanaweza wakarudi au wasirudi walikuwa wameambiwa shuleni ya kwamba wakifanya vizuri katika masomo yao akafauru wataruhusiwa kurudi likizo na nayee alikuwa ametarajia akitoka likizo aende kwenye maamb m fane vizuri katika masomo yake ili akimaliza akifanya vizuli aweze kupewa ruhusa ya kwenda likizo na hatimaye aweze kuhudhulia makambi Mushoni, aka, anaendelea kuniombea sana nami niendelee kumwombea sana hiyo ni barua kutoka kwa rafiki yangu barua barua yako yako ilikuwa nini natumaini pia uliipendezwa nayo nikiwa kanisani kujifunza kuwa mungu ametuandikia sisi biblia kama watoto wake biblia hii ndiyo barua kutoka kwake hii ni barua inayotoka kwa mungu ambayo imeandikwa na manabii mitume viongozi wa dini na watu wengine ambao walivyoviwa na roho mtakatifu sikiliza mtoto katika barua hii ambayo mungu amekuandikia wewe na mimi katika hiyo barua ameelezea tabia yake ya upendo mungu ameelezea tabia yake ya upendo katika barua hiyo na ameeleza juu ya mpango wake wa kutuokoa kutoka dhambini na wakati mwingine katika barua hiyo kuna visa mbalimbali mbali, kuna ushauri mzuri ambao unaonesha namna ya kuepuka matatizo kama yale ambayo rafiki yangu amekumbana nayo akiwa shuleni katika barua hii inatuonesha namna gani tunaweza tukawa wanafunzi wazuri shuleni namna gani tunaweza tukaa watoto wazuri nyumbani namna gani tukawa watu wenye upendo kwa marafiki zetu namna gani tunaweza tukawasaidia wengine na namna gani tunaweza tukamtumikia mungu vizuri mtume paulo aliandika barua nyingi za upendo kwa washiriki wa makanisa ya korinto efeso na galatia alikuwa anawahimiza kuwa waaminifu kwa yesu na alikuwa anawapatia ushauri mzuri kuhusu namna ya kupendana wao kwa wao katika kanisa na katika familia napenda kupata kupata barua barua barua kama kama unapenda ambavyo mimi ninapenda kupokea barua. basi ungana na mimi leo kufanya kama ambavyo mimi huanafanya umechukua biblia yako anza kusoma kitabu cha mwanzo hapo utagundua namna gani mungu ameweza kukuumba endelea kusoma visa mbalimbali mbali. soma kitabu pia cha mahayo utagundua namna gani yesu kristo alikuja duniani na na pia alivyokufa kwa kwa ajili yako na kwa ajili yako yangu soma pia kitabu cha zaburi utagundua pia namna gani daudi alimtegemea mungu katika maisha yake hapa duniani biblia nzima kwa kweli kwa hakika inaonyesha namna ambavyo mungu anatupenda sana hili ni jambo la kufurahisha sana mfikiria mungu kama rafiki yako ambaye anakuandikia barua mara kwa mara na fikiria kuhusu furaha utakayoipata kuhusiana na barua ya upendo iliyoandikwa na mungu kwa hakika mungu ni upendo kwa sababu ametuandikia barua nzuri sana inayotusogeza karibu na yeye na hebu zingatia mambo ya fuatayo kama una karatasi na daftari sogeza uwezo kuandika neno biblia linatokana na neno la kigiriki biblia ambalo linamaanisha vitabu kitu cha pili biblia imeandikwa na watu tofauti kwa kipindi cha miaka elfu moja na mia sita nukuu ya tatu au jambo la tatu la kuzingatia biblia ina yani vitabu stini na sita vilivyogawanyika katika sehemu kuu mbili yaani agano la kale na agano jipyaamoaazinati agano la kale lina vitabu thelathini na tisa na lugha ya kiebrania vitabu hivyo vipo katika makundi ya historia sheria hekima na mashairi manabii manabii wakubwa na manabi wadogo la la mwisho kuzingatia ni kwamba agano jipya lina li vitabu ishirini na saba na limeandikwa kwa lugha kigiriki lina vitabu vya injiri historia ya kanisa barua za mtume paulo barua zingine kwa watu wote na pamoja na unabii mtoto umenielewa katika somo hili la leo natumaini tumeelewana na kwa sababu umeelewa ni kusii ujifunze chemshabongo zifuatazo chemshabongo hizi ziweze kuzijibu ukiweza kuzijibu vizuri andika kwenye daftari lako vizuri mwonyeshi mzazi chemsha bungo ya kwanza je biblia inaweza kukusaidiaje shuleni ukilazimika kushughulika na wanadarasa wezako wakorofi andika pent ambazo unajifunza kutoka kwenye biblia vitu ambavyo unajifunza namna gani biblia inakusaidia kuwasaidia wanafunzi wakorofi waliopo shuleni kwako ukishaandika namna gani kwenye biblia lakini pia utajifunza kuwapenda hao watu utakaokua umesoma io barua chemshabungo ya pili chemshabungo ya pili nenda katafute mafungu manne au matano yanayokupatia ushauri mzuri kuhusu kuwapenda watu wakorofi kama mungu anavyowapenda wenye dhambi mafungu hayo manne au matano yaandike kwenye daftari lako na ukishaandika mwonyeshe mzazi pia na kamwonyeshe mwalimu mzuri sana kanisani ambayo unampenda mwalimu wa watoto hayo mafungu manne au matano na ukishamwonesha mwambie haya nimejifunza amba, namna ambavyo mungu anatupenda wenye dhambi na mimi nimejifunza namna ambavyo na mimi napaswa kuwapenda watoto wakorofi cemshabongo zimeisha tunaingia kwenye jaribu hakikisha jaribio hili unalifanya na unamwonyesha mzazi au unaenda kumwonyesha rafiki yako au unaenda kumwonyesha mwalimu kanisani chukua penseli na karatasi nenda kwenye kuona tulivu katika nyumba yenu katika ile sehemu ambayo unaipenda ambayo imetulia ukishaenda hapo chukua penseli yako na hiyo karatasi yako andika barua kwa mtu unayempenda na barua hiyo hakikisha unamwelezea mambo ya siku ya leo an yani, kwanzia ulivyoamka asubuhi mpaka wakati huu ikiwezekana kama umeenda shuleni leo mwandikie ya mambo uliojifunza a andkie uuya mambo ambayo mejifunaajunaone oeeaaaa baada ya kuandika weka mawazo kadhaa ya kufurahisha na pengine akumtia moyo rafiki yako na baada ya hapo barua hiyo ili ipambe vizuri weka maua maua pembeni na baada ya kuipamba vizuri na umeandika kwa mwandiko mzuri nenda kamwonyeshe mzazi mwambie mama au baba au mlezi yoyote au dada au kaka mwambie nimepatia kuandika barua mwonyeshe hiyo barua akikwambia umepatia nenda pia kamwonyeshe na mwalimu shuleni au kanisani mwambie hii barua nimepatia kuiandika na ukiambiwa umekosea basi rekebisha sehemu ambazo umekosea iandike upya vizuri ipambe vizuri na kwa sababu utakuwa umepatia safari hii ifunge vizuri kabisa weka kwenye bahasha na ukishamaliza kampelekee rafiki yako ambayo unampenda sana kwa hakika atafurahia na urafiki wenu utakuwa mzuri zaidi basi hapa tumefikia mwisho wa somo hili zuri kabisa ambalo lilikuwa linasema hivi mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi n msikilizaji hiyo ndio tamati kipindi hiki kwa maswali maoni anwani hiya ya kuniandikiajnkj na hii ni awr radio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha kumbuka ulikuwa nami kibaga mwaipaja na hii ni awr basi ninapotoka hapa endelea kubarikiwa nao waimbajiwa advent celestio na wimbo linda nzuri mwonekana maridadi lakini ajabu mesaau kutunza moyo wako jemboliulila muhimu linaloleta uzima inamoyo Kulikoyo yote ya linda Zito kako chemi chemi zauzima ekima ufamu na resima kwake buana Ooh. chakula chakiroho inenola buana gusta na matunda Ooh. Tenda mema, Kosibure, a cossibure, Tavuna ulitio pada, Vichupada. Kazidi kutenda mema, Judy a cossibure, Tavuna memacevodiakosbule tavonnaulincopanda dicopanda kazidi kuteda mema cevodiakosibuletavonnaulincopanda dichopanda maomi kila siku somaneno Tu fute, Bwana, Mami, kila siku soma meno. Tu fute, Bwana, Mami, kila siku soma meno. Ninapokueka Bwana, na kila siku sola neno mtafute bwana ilihupewa chakula maji safi na kutunzwa uvalishwa nguo nzuri muonekana maridadi lakini ajambo mesa kutunza moyo wako jambo lililo muhimu and i'll order