nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuhaja tena ipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ya red redadventist ulimwenguni awr kutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 kutokea morogoro kumbuka unaweza kunipata kupitia awr tanzania na kupitia kismfm msikilizaji siku ya leo tutakuwa na waimbaji wa kwaya maranatha kutokea dodoma watakuja kwako na wimbo unaosema chini ya miguu mepata aikana araaa neema yake yaudua katika wimbo wa pili tutakuwa na wimbo kutoka kwa ya mikongeni watakuja kwako na wimbo unaosema bado kitambo mtadao wetu ni wwrg hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja ni kukaribishe sana katika kipindi kizuri cha watoto wetu na hii leo tutakuwa na watoto wa chama cha wavumbuzi kutoka kanisa la bigwa lililopo hapa mkoani morogoro bila shaka utaweza kubalikiwa nao sana na kwa kwanza kipindi chetu msikilizaji tafadhali wategesikio waimbaji wa kwaya maranatha kutokea dodoma wanakwambia chini ya miguu migu ya ke bwana mungu dimepa tafari diko na mungu ara jana neema yake ya ke bwana yesu didia migu ya ke bwana mungu Cata pari di porra, paranjana ne maiake mi uyamu. Eli guapondo uyamu kikuana Kujam, amazota vyaniki tu ukata pumu munda. Tafue kibana mu, enyunja pote yesu, enyunja pote yesu. Soma bibia ujwe, tafue kibana mu. Gaza masikuzi na kujam, amazota vyaniki tu ukata pumu munda. Eu vivo E na beleza de Wana wetu inapendeza jisikani mabana emama kuka mamoja wa kitikumogazifamiria yote wa kisuumbezakenyumba hiyo mwana wetu aabha É no monte Afute, É no hoje, que ir a Namibu, já estamos cozinhando pão, amamos o trabalho que O que a gente no É no I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big boy, I'm a big enyugu mtafute yesu somamipia uyue dafneukiwanangu dazama sikuzinakuya amazoutafanya kitu ukadza kudubunika dafeukiwanangu It's a good thing, it's asante sana waimbaji wa maranatha kwaya basi nikukaribishe katika kipindi hiki cha watoto wetu na watoto kutoka kanisa la bigwa chama cha wavumbuzi amajina naitwa a jon naeleea programu hii karibuni mapenzi ya wtazamaji sisi ni chama cha wavumbuzi Adventista, sabata kutoka kanisa la bigwa morogoro karibuni kwa pokla chama cha wavunguzi kuna madarasa kulingana na umri wao kondoo mdogo miaka minne kinda la ndege miaka mitano nyuki wa shughuli miaka sita wayo wa jua miaka saba mjenzi miaka nane mkono wa msaada miaka tisa kondoo mdogo walio kombelenu ni kondo mdogo karibuni kwa programu tuombe takatifu mtakatifu bawa tazama sayaii wanakwenda kufanya programu yao kwezokawalindo kawafanikishe vizuri kawafanikishe salama tembo katikatinesamini dogo tulijifunza masomo ya yaufatayo hadi kwa kuasala kipenda kila mara mazo sakara kilichobora cheria moja kwa mtii bii kwa saa kwa mkezi kwa mwema kwa kwadadab sita kwa taisar sa kwamtangamfu nani kwa tafakari ia kwa kwa mkizi u kwakioeza katika somo la mungu wangu tumejifunza kondo aliyepotea kisa ina chomwwakilisha yesu kama wa kondoo aca kondo, kondo sina sisa akaenda kumtafusa mmoa ndivo so yesu aezekwetulea azata mmoa wetu aposea mimi mwenyee katika soma mii mwenyee tumejifunza kusumili tukaona kwamba milie tunekala mtakatifu tutuze daima Andege, katika dasa kinda ya ndege tulijifunza sheria moja kwa mtii mbili kwa safi tatu kwa mkweli nne kwa mwema tano kwa nadabu sita kwa mtamsaya saba kwa mchangamfu nane kwa natafakari tisa kwa mskivu kumkwana kitomeeza mungu katika hitaji ya mungu wangu tuijifunza ambri ya nne naye inasema ikumbuke siku ya sabato itakasi kutoka ishirini fungu la nane katika tuzojwee mwili wako tuijifunza tunza mwili wako kwa sababu mwili wako la nekalalo mtakatifu katika tuzo za marafiki ndani ya bidia tulijifunza kisa cha rasa alizopenda daudi ka, kamaloo yake mwenyewe nasi tunatakiwa kuwapenda marafiki zetu katika hitaji la familia yangu tulijifunza ambi yata inasema waheshimu babako na maa yako izi ikuzakozpende kuwa nyingi kutoka ishirini mstara kumi na mbili siwe mimi ninyika shughuli nitaenda kuwasemea dhaburi ishiina tatu nayo nasema banandie mchungaji wangu zitapungukiwa na kitu katika maishwa ajani mabichi unilaza kando ya maja ya tulivu uniongoza unirusha nafsi yangu na, na kuniongoza katika njaa zake kwa ajili ya jina lake na ijapopita kati bonde la uvuli mauti sitaogopa mabaya kwa maana yo yauko pamoja nami gongo lako na fimbo yangu vanifariji waandaa meza mbele yangu machoni pa watesi wangu umenipaka mafuta kichwani pangu na kikombe changu kinafurika hakika ma nafadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu nami nitakaa nyumbani mwa bwana milele an katika daasaya niko ya shuguli tumejifunza mpangwayesu wa kuniokoa mimi hivi karibuni yesu atakuja na mwaliko mkubwa wa malaika kuja kutuchukua watakatifu tende naye mbinguni bwanayesu asiwe min darasa la nyuki wa shughuli katika darasa la nyuki wa shughuli tulijifunza kuhubili naenda kuhubili kichwa cha somo mlee mtoto katika njia pasayo fungu linatoka wafalme mbili tano mstari wa pili hadi watatu nayo inasema na washami walikuwa wametoka vikosi wakachukua mfungwa mmoja kijana mwanamke kutoka nchi ya israel naye akamhudumia mkewe naaman akamwambia bibi yake laiti bwanawangu angekuwa pamoja na yule nabii aliyeko samaria maana angemponya ukoma wake mtu mmoja akaingia akamwambia bwana wake akasema yule kijana mwanamke aliyetoka nchi ya israeli amesema hivi na hivi ombi baba yetu ya mbinguni asante kwakupatia kuja hapa ubariki ubililangu ana yesu kristo amina watoto mpo ni mara ngapi tunamwinua mungu wa mbinguni pale tunapo tunamwona binti huyu mdogo muisraeli tena mjakazi ugenini alivyomwinua mungu wa mbinguni hata jemedari mpagani na amani na watu wake wakaamini je wewe na mimi tunaitangaza injili amkeni amkeni amkeni lika zote tukaitangaza injili amina amotoku na maswali maoni yau changamoto anwani yakuniandikia ni hii apaifuata yesowjatena na hii ni awr radio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuhasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania waskilizaji kufikia hapo tunafikia tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kesho ni vijana na maisha kumbuka kwa muda wote huo ulikuwa nami kibaga mwaipaja na ulikuwa ukitegea sikio idhaa ya kiswahili ya readventit limwenguni awr napotoka hapa basi barikiwa na waimbaji wa mikongeni kwaya wanakwambia bado kitambo iaje utaiyo na kanani la mungu pale tukifika tutavikwataji na tamalindiwe