nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nibasana yesu yuwaja tena najnakuja yesu yesuwt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu hujambo na unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 16 na msikilizaji pia unaweza ukatusikiliza matangazo yetu kupitia redio wa shirika rock fm kutoka kule jijini mbeya pamoja na ma redio kutoka jijini dar daru salaam lakini pia unaweza ukatusikiliza kupitia mtandao wa wwwawr karibu tena katika matangazo yetu siku ya leo tena tutakuwa na kipindi kizuri cha muziki na muziki pamoja na kipindi cha maneno ya yatayo fauraja na kwa kwanza basi ungana nami mcoli wako mtangazaji wako fano limwana watanda katika kipindi kizuri cha muziki na muziki na leo nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na kwaya hii ya wito ambayo inatoka katika mkoa wa morogoro katika maeneo ya mbingu na hapa tutazungumza nao ma mbalimbali kuusiana na swala zima la muziki karibu uweze kunitegea sikio mpendwa msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki leo nimeweza kupata fursa pekee hapa ya kuwa na mwimbaji kutoka katika kwaya ya wito katika kanisa la vigaini kutoka ifakara mkoani morogoro kwa hiyo tutazungumza naye mambo mbalimbali kuhusiana na uimbaji lakini pia tutaweza kusikiliza nyimbo zao kupitia kipindi hiki cha muziki na wanamuziki 诉。 fursa hii kuongea machache kutokana na kwaya yetu ya wito ambayo ni kwaya mtokea katika kanisa la adntista vigani kule mbingu mta wa mbingu e, ndiko ambako kwaya hii inapatikana au inakutokea jina langu naitwa konania mgunda mganda ni mwimbaji wa kawaida katika kwaya ile naam hebu sasa tueleze hii kwaya ya wito mkuisha kolikoli mpaka Uh, ngapi kwa kweli tunamshukuru mungu tulianza kurekodi tunazo santuri ambazo si za mwonekano mm. mbili na hii ya mwonekano ndi najumuisha na kuwa ya tatu ni mipango gani ambayo mlikuwa kama kwaya ya wito asante ndugu mtangazaji kwa kweli kwaya hii ya wito tuseme tu kwamba ni kwaya ya, ya uinjiristi mm. kutoka katika kanisa lili la vigaeni na mtizamu wake mkubwa ni kupeleka njiri kwa watu ambao bado hawajapata mm. neno la bwana kwa hiyo mtizamo mkubwa ni injiri mm. e, njiri ifike kwa watu ambao bado hawajamfahamu bwana hilo ndio kusudio kubwa la kwanza la pili e, kanisa letu bado halijamalizika ujenzi kwa hiyo kwa kazi hii ya santuri mwonekano e, na tunaamini ya kwamba kama tutapata wawezeshaji Mm-hmm. kanisa letu li litaweza kupata eh, huduma nzuri ya kulimalizia kwahio a hilo nalo lilikuwa katika lengo la kwaya yetu na mambo mengine ambayo ni kwa ajili ya ufanikishaji wa kazi ya bwana mm-hmm. kwa hiyo nyimbo zetu zote sasa hivi ziko katika mfumo wa furashi hatujaweka mm-hmm. e, katika ule mfumo ule ambao dvd, DVD mm-hmm. au cd hapana ziko katika mfumo wa furashi mm-hmm na vipi katika kuhusiana na kwenye mitandao ya kijamii kama youtube na sehemu nyingine huko asante ah, ndugu mtangazaji tunashukuru tunashukurupods eh, ambaye alihusika katika kututengenezea hizi nyimbo mm. eh, aliweza kuturushia baadhi ya nyimbo katika mtandao wa youtube yutb hiyo kama kuna mteja m- m- m- yeyote anahitaji kutusikiliza vizuri au kutuona basi yafungue tu kwa jina la wito sda kwaya wawimbo ambao wa ulianza nitakwenda nitakwndatwndatokna mm. na ule mfumo wa wa katika kanisa ananma unaweza luakskakutaama nyimbo kwa uzuri kabisa kwa kwa kwa ya ya kuweza wito tu katika youtube basi unaweza wito kwaya, na na ukasikiliza kutazama nyimbo za kwa ya wito katika kanisa la vigaeni hapa pamkwani morgoro na mtawa mbingu, mtawa mbingu. Eh, mbingu lakini ni ifakara tafad naam sasa na ni, ni, ni faida zipi ambazo mpaka ah, tumekuwa na uongoaji wa roo kupitia nyimbo zetu mm. wakati tukiwa na eh, maswara ya kwenda kwenye efo tumehusika sana pale na watu wamependezwa na bidii ya kazi ya watumishi wa bwana wanaoimba katika kundi hiki cha cha wito kwao roho nyingi zimeweza kuongolewa japo sijawa na idadi kamili kwamba tumeongoa watu wangapi lakini idadi ya uongofu ipo mm-hmm. Sote ni nzuri stazamia mjima ulio andaiwa na bwana yesu jiule ulio mzuri sana am waliowashin Tu kama ni amje pia ulia analewa sana. Wa Wataka mule. Yesu. <muchimu> shusha, shusha, o Mel Pecama, what a chucha chucha, the boy, a liraia, the azu, what can for that, you know, I never call you what the call in the old, what Wonderful, I a the Yesu. the tena katika kipindi kizuri cha mwaneno toya faraja na hapa tutakuwa naye mchungaji baraka butoke katika sehemu ya tatu anakuja na somo mbao nasema kwamba kisa cha yusufu ni sehemu ya tatu wiki iliyopita tulisikiza sehemu ya pili na hii sasa ni sehemu ya mwisho ya kisa hiki cha yusufu alimtaja yusufu etu kwa sababu alikuwa nampenda sana alijua kabisa akifanikiwa a national ku here si sindio mwendo wa promotion unaanzia hapo Kwayo it was not out of love for joseph it was for sep itwas o piupo kijana mmoja hapo ndoto ndoto hata mfalme tena anaanza kutoa na shuhuda mimi mweyewe niko aitwe kijana akaitwa akavishwa yuko safi amefika pale mfalme anamwambia yusufu tu anamwambia mfalme ndoto hey, yuko mungu uko tuna tuna ambaye haya mambo ya ndoto anayamudu sana Wacha nimuulize Anambia mfalme ndoto yako anavoeleza ni mlemle anaambia sasaskiliza mfalme si nimekwambia hautajali naomba nikupatie tafsiri ya ndoto ndoto ndoto kumbuka yusufu aliitwa kuitamka hakuitwa kusema tafsiri ya ndotosambia hapa kutakuwa na miaka saba ya shibe na kutakuwa na miaka saba ya njaa ah, ndiyo mfalme kama hautojali ninaomba nikupatie ushauri baada ya tafsiri ya tafsiri nja unajua wapo watu wengine hapa au tupo watu wengine wala nisiwaseme nyie hata mimi mwenyewe ambao moto wetu katika maisha ni td the bare yidnataka yani kufanya tu vitu kwa hali ya chini possible kisa cha yusufu kinasema kuna mibaraka ambayo unaikosa kwa kushindwa kwenda hatua ya ziada na kuna mambo hayatakaa kamwe yatokee kwenye maisha yako mpaka umejua namna ya kwenda hatua ya ziada anaambia mfalme sawa ukuniita kukupa kukupa ushauri lakini if you don't mind naweza nikakwambia nini chakufanya. mfalme anasema hebu niambie sasa hapa tujenge magala dunia yote ina chakula tujenge magala tununue vyakula tutunze vyakula kwenye magala hii misiri yote ijae magala ya chakula njaa ikija miaka saba baadaye sisi we will be the super economical power hapa kwa sababu watu tutakuwa tutawapatia chakula si mfalme anasema apatikane wapi mtu kama huyu maneno haya hayakutoka aliposema ndoto hayakutoka alipotafsiri ndoto maneno haya yalitoka alipokwenda hatua ya ziada kwa kusema ushauri wa nini kifanyike sasa wewe by doing the bare minimum, my friend kuna mibaraka unapishana nayo na kuna vitu pamoja na maombi na mifungo na nini kuna vitu havitatokea kwenye maisha yako mpaka uende hatua ya ziada ziadaatoke wengine wanaingia kazini saa mbili wewe ingia saa moja wanatoka saa kumi na moja wewetoka saa kumi na mbili Go an extra mile baraka za mungu zimefichika katika kwenda hatua ya ziada ningekuwa na muda ningewambia mabinti hata wachumba hawaji hivi hivi lazima uende hatua ya ziada mpendwa ningekuwa na muda ningekwambia oga vizuri hakikisha unuki pige nguo yako pasi mpaka mafuta ndio na panki la kisabato lichane likaeu yusufu anasema nakupa ushauri na ushauri ndio natoa maneno haya apatikane wapi mtu kama huyu na ndio sasa nafika katika ile mwanzo sura ya fungu fungula 1 biblia inasema farao akamwambia yusufu ninakuweka leo juu ya misri kumbuka alipokuwa nyumbani mwa potiftif anamwambia ninakuweka leo juu ya nyumba yangu leo mungu amemwinua kutokea gerezani ninakuweka leo juu ya misiri yote angalia trend na angalia paten ya story kisa kilianza yusufu kwa kutupwa shimoni akatoka shimoni akaenda kwa potifa akatoka kwa potifa akaenda gerezani akatoka gerezani sasa anaishia ikulu kama waziri mkuu you are not getting it from the pit into potifas house from om house into the the prison prison from prison into the palace nikana kwamba kisa hiki kinaniambia haijalishi niko wapi leo niwe shimoni niwe gerezani niwe utumwani ili mradi mungu yuko pamoja nami kuna ufalme unaoni ngoja kisa cha yusufu ni kisa changu lakini tujihoji vizuri hivi kweli hiki kisa ni changu mbona nikana kwamba ukizungusha shilingi kisa hiki kinaacha kuwa changu maana nikisoma mwanzo 37 fungu la ta yusufu alipendwa sana na baba yake lakini nikisoma mathayo tatu kumi na saba ninaona yesu pia alipendwa sana na baba yake mwanzo 7 fungu la 4 na lat 5 yusufu alichukiwa na ndugu zake nikisoma yohana sura ya kwanza fungu la kumi nmoj mpaka 1ta ninaona kwamba yesu pia alichukiwa na kukataliwa na ndugu zake alikuja kwa walio wake lakini wakamkataa kisa iki ni wakamkataakahkcn mwanzo thelathia saba ishiina tatu yusufu alivuliwa kanzu yake na kuachwa uchi matayo thelathiasaba fungu la ishiina nane yesu pia alivuliwa nguo na kuachwa uchi hiki kisa ni cha nani mwanzo thelathina saba fungu la ishiina nane yusufu aliuzwa kwa vipande vya fedha matayo ishirina sita fungu la kumi na tano yesu pia aliuzwa kwa vipande vya fedha kisa hiki ni cha nani mwanzo theathia ti fungu la tisa yusufu alijaribiwa na mke wa potifa lakini hakutenda dhambi matayo sura ya nne fungu la nne yesu pia alijaribiwa na shetani lakini pia hakutenda dhambi kisa hiki ni cha nani kisa cha yusufu ni chako au cha yesu kuna majibu hapo bado mwanzo sura ya arobaini fungu la pili na la tatu yusufu aliwekwa gerezani na wafungwa wawili luka 2hrtt fungu la 32 yesu pia alisulubiwa msalabani katikati ya wahalifu wawili mwanzo arobaini fungu la ishirina moja na ishirina mbili mmoja ya wafungwa gerezani mwa yusufu aliachiwa na kuwekwa huru luka sura ya ishirinatatu fungu la arobaatatu mmoja wa waalifu pale msalabani alimdhiaki yesu na kuhukumiwa kifo cha milele mwingine alimkiri kristo na kuahidiwa uzima wa milele yusufu aliyokoa misri na dunia yote kutoka katika njaa kali yesu aliyokoa dunia yote kutoka katika dhambi na hatiya yusufu alitupwa shimoni na akatoka shimoni yesu pia aliwekwa kaburini na siku ya tatu biblia yangu inasema akafufuka yusufu alifanywa kuwa kiongozi wa misri na ikulu ya misri na yesu pia wa filipi sura ya nne inatuambia ya kwamba amefanywa kuwa kiongozi wa mali malimwengu na kwa jina la huyu yesu kila goti litapigwa kila ulimi utakiri ya kwamba kristo ni bwana kisa hiki ni kisa cha nani kwangu mimi haijalishi kiwe cha yusufu kiwe cha yesu i dont care ninachojua kwa hakika ni kwamba hata kama leo niko shimoni kuna siku nitatoka shimoni hata kama leo niko kwenye gereza la dhambi duniani hapa kuna siku nitatoka gerezani as, as yusufu aliishia ikulu ya ufalme na yesu yuko anatuandalia makao mimi hatima yangu siyo shimoni wala siyo gerezani hatma yangu ni ufalme unaoningoja upo ufalme unaokungoja sijui unapitia nini sijui ni nini kinachogubika maisha yako kwa sasa sijui ni nini kinachokunyima amani na usingizi sijui ni nini kinachokunyima raha sijui ni nini kinachokutoa machozi linaweza likawa ni giza nene katika shimo linaweza likawa ni mifungo na minyororo ya mwovu shetani gerezani lakini ukiendelea kumtegemea huyu mungu ukakubali mkono wako ushikamane na mkono wake na moyo wako uambatane na moyo wake hatima yako ni ufalme wa mbinguni na najua tupo tuliochoka movu shetani katika shimo na gereza la dunia hii ametupiga kisawasawa tupo ambao afya zetu ni mbovu na tumechoka kunywa dawa asubuhi na jioni tupo ambao tumesimama pembeni ya makaburi ya wapendwa wetu nam wamelala katika mavumbi ya ardhi tupo ambao hali zetu za kiuchumi si nzuri na ndoa zetu zinaning'inia kwenye uzi mwembamba kabla haujakatika na unajiuliza tutaendelea kuteseka na kuangaika hata lini mambo haya maumivu haya shimo hili gereza hili nitaishi hata lini namsikia paulo anaandika kwenye waibrania sura ya fungu yakfunula7 bado kitambo kidogo sana yeye ajae anakuja wala hata kawia just but for a little while. bado kitambo kidogo utatolewa shimoni bado kitambo kidogo utafanywa mrithi wa uzima wa milele kuna ufalme unakungoja tumaini hili linawaka ndani ya moyo wangu na ni tumaini ambalo linanipitisha nyakati za giza na maumivu ni tumaini ambalo linanivusha nikiwa katika magereza ya vifungo vya mwovu shetani tumaini la kuja kwa yesu mara ya pili ndiyo linalonipatia nguvu ya kutabasamu katika dunia yenye dhambi ndio inanipatia nguvu ya kuhubiri katikati ya changamoto tumaini la kuja kwa yesu mara ya pili linaniambia ya kwamba haijalishi niko wapi na ninapitia nini ninafananaje na niko na kina nani bado kitambo kidogo sana yesu anakuja kunikaribisha kwenye ufalme wake mmoja akijiuliza mpaka lini tutamngojea bwana bado kitambo kidogo yeye akaandika akasema taji mvikeni taji nyingi sana kondoo mwake kitini bwana wa mabwana hatalini bado kitambo kidogo nitaonana na yesu uso kwa uso kweli siku ile shangwe tele nikimwona mokozi hatalini bado kitambo kidogo mfalme yu mlangoni ndiye aliyetufia mara wote wampendao atawakusanya tumaini linawaka ndani ya moyo wangu hatalini anakuja upesi yesu bwana wetu msafiri mbali na kwao alisema dhahiri nitakuja tena haleluya amina na uje e bwana hatalini bado kitambo kidogo watakatifu wa ushindi kesheni nguvu za mbingu za songa washeni taa tayari kwa kurudi kwake bwana hata lini bado kitambo kidogo pengine ni saa ya kupambazuka mishale ya juu aipenyapo giza kwamba atakuja yesu mtukufu awapokee kwake hata lini bado kitambo kidogo piga panda na ya makelele yesu yuaja tena anakuja anakuja tena kukutoa shimoni anakuja tena kukutoa gerezani anakuja tena kukukaribisha kwenye ufalme usikate tamaa usiishie njiani nanganie pambana naye ikibidi kuomba omba kama ni kufunga funga kama ni kulia lia kama ni kanisani njoo kama ni kwaya imba kama ni biblia soma Hold on! Jesus is coming again. hii ni niawr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 653 Tano, saba, sifuli, nane, moja, na pia unaweza kuhasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni tanda na kutakia baraka za bwana tuweze kuana tena katika kipindi kijacho siku ya kesho na nikushukuru sana kwa kutenga muda wako kusikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya oventista ulimwenguni Isha Sikhsonga Po Una Po Naku Katatama He Sabumi Barakamu Jamu Jamu Jamu Jamu