unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuaja tena nipata sauti himba sana yesu yuaja tena nakujnakuja yesu wat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena mujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awr nakutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 kumbuka unaweza kunipata kupitia mtandao wa www org msikilizaji ungana nami kupitia awr Tanzania na moja kwa moja kupitia Kisim fm kutokea kule nchini kenya jina langu ni kibaga mwipaja tafadhali karibu sana kwa siku hii ya leo na yaliyopo hileo katika kipindi cha watoto wetu ni pamoja na waimbaji wa tukasa nit watakuja kwako na wimbo wunaosema mara nyingi pili kwa aya wito kutoka kule ifakara watakwambia katika maisha na moja kwa moja kwa kwanza kipindi chetu ni kusii wategesikio waimbaji wa kwaya ya tukasa nit kutokea dar essalam na wimbo mara nyingi JARIBU ya tsu songapo namatati mara baada ya kuweza kubarikiwa na wimbo huo karibu katika kipindi cha watoto wetu na hii leo utakuwa na watoto kutoka kanisa la morogoro mjini lililopo hapa mkwani morogoro tafadhali usitokeatia <tone> kanisa <seventy noise> ladasabato morogoomorogoro mjini leo naenda kuwaletea kisa cha mfalme daudi hapo zamani za kale kulitokea na mzee mmoja aitwaye yese alikuwa na wanaye nane siku moja mtumishi wa mungu aitwaye samweli alikuja kumtembelea yese na akamuuliza yese una watoto wangapi yese akamjibu nina watoto nane naye samweli akamwambia yese waite yese akawaita wanawe zake saba nao walipofika mbele ya samweli samweli akagunduwa kuwa hamna yeyote apo atakayetabiliwa kuwa atakuwa ni mfalume wa nchi ile ya israeli samweli akamuuliza tena yese yese una mwanawo mwengine aliyebakia akasema ndiyo samweli akamwambia yese muite yese alipomuita samueli aligundua kuwa mungu alimtabiri huyo u... kijana aitae daudi kuwa mfalme wa nchi ile ya israeli siku moja yese alimtuma daudi kuwapelekea chakula ndugu zake ndugu zake walikuwa katika mapigano ya waisraeli na wafilisti alipofika huko alisikia mtu akiwa anaongea huku akiwatukana waisraeli aliposikia hivyo alihuzunika sana na akaamua kujitokeza alipojitokeza aliwapelekea ndugu zake chakula na kuomba ruhusa kwa mfalme sauli ili aende kupigana na goliati siku iliyofuata mfalme sauli alimruhusu daudi kwenda kupigana na goliati alipopigana na goliati akashinda daudi akashinda katika kisa hiki tunajifunza tuwe tunamtegemea mungu hata tukiwa katika shida na raha asanteni bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana jihusishe yesu anakuja kwa majina naitwa tunzo kiondo nimetoka katika kanisa la sabat w morogoro mjini leo anaenda kuwapa ubiri ubiri langu lina kicha cha somo kisemacho wokovu uliotabiliwa tangu zamani tupate ombi. Tu ombi, mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu mbinguni asante ombiaaakaan patia muda huu tunapokwenda kupata somo fupi uwe pamoja na sisi utusaidie katika jina yesu jinasu kisai fungu kuu linatoka katika kitabu cha mwanzo tatu mstari wa kumi na tano nayo inasema nami nitaweka wadui kati yako na uyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake utakumponda kichwa na wewe utamponda kisigino katika somo la leo tutakuwa tukijifunza namna yesu alivyomtuma mwanawewo wake wa pekee kwa hiyo tunaanza katika uumbaji siku ya kwanza yesu aliumba nuru siku ya pili yesu aliumba anga na siku ya tatu mungu aliumba mimea siku ya nne mungu aliumba siku ya nne mungu aliumba juya mwezi na nyota na siku ya tano aliumba ndege na samaki na siku ya sita aliumba wanyama na binadamu na siku ya saba ndio siku maalum aliyostarehe na kupumzika katika siku zote za umbaji alizotenda na baada ya adam na hawa kutenda dhambi mungu alikuwa ameshaandaa mwanaye wake wa pekee ili aje atuokoe duniani na tunapoona katika kitabu cha isaya isa mstari wa sita inaongelea kwamba atakuja mtoto wa kiume naye ye ndio atakayekuwa mkombozi wa dunia na katika kitabu cha matayo tunaona katika yesu alikuwa na akakuwa akiwapendeza mungu na wanadamu na aliposulubishwa msalabani akafa akatusamee dzambi zetu zote na siku ya tatu ushindi ulitokea alifufuka na kisha akatupa ahadi alitwambia kwamba atarudi duniani ili aweze kutuchukua tuende pamoja naye mbinguni wito wangu na kushauri sasa hivi ndugu yangu tubu tubu dhambi zetu yesu huyu karibu anakuja ili aweze atuchukue kwenda mbinguni tupate ombi tuombe mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu kristo alieju mbinguni asante kwakuwa umetupatia muda umekuwa pamoja na sisi umetulinda baba tunaomba utusamee zambi zetu yote makosa tulioyatenda uwe pamoja na sisi tunapoendelea na vipindi vyengine utusaidie tunaomba haya machache tukiamini utatenda katika jina yesu kristo wabili <inaudible> na hiyo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa maswali maoni o changamoto anani hi hapa ya kuniandikia nesoiwaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anone ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kulikuwa nami toka mwanzo wa kipindi hiki jina langu ni kibaga mwaipaja na ulikua kitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redo adventista ulimwenguni awr tukutane kesho panapo majali Shaka, Waka, and