unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yammakelele yesu yuwaja tena nipata sauti hi basana yesu yuwaja tena nakujnakuja yesu waja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya adventista ulimwenguni inaopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya yawrg karibu tena katika matangazo yetu na leo ni kipindi cha vijana na maisha mimi jina langu ni fnalitanda na ndiweza kupata fursa pekee ya kukutana hapa na hawa ni asa kutoka katika kanda ya morogoro asa ni wanafunzi wa kiadventista ambao wanasoma shule za sekondari na kwa sasa basi ungana nao hawa ni tukasa kutoka hapa sua wakisebaya kwamba ahadi tamu sitakusahau usirudi nyuma nyumausiogope na kamaakne Suyam chonduru ya na, sita pusaha, tata pusaha, usiku zote, kono taku shika, tata kumataiya, sita pusaha, tata pusaha, kwe deshida, ni ni ni mokosi ni na kujali, sita pusaha. sekuzote konotakuseeka tatakumartayera setakusatkuselaokuenesina mi minimo kozini napuजari كزمن不جر ستكسهمسهسكزج كنتكشك Masungu fuzunizime pita sautiapuana vimam tu mamuema zuri adjabu ita sikika se trapusarabosana o tata kumata se Shinda, limini mo kosi, <muchos> ni na kujali. Sita pusa, pusa usi kuzote. Kolo tatu shinda, tatu kumbatira. Sita pusa, pusa la kwe neshinda, limini mo ni na kujali. Sita asante sana tukasa kutoka chuo kikuu cha soko ine cha kilimo moja kwa moja niokaribisha katika kipindi cha vijana na maisha asakanda ya morogoro wamsikilizaji katika kipindi cha vijana na maisha mimi jina langu ni Final tanda na leo hapa nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na viongozi hawa wa asa katika kanda ya morogoro tutaweza kuzungumza nao mambo mbalimbali karibuni sana tukianza na mwenyekiti msaidizi basi unaweza ukajitambulisha jina lako kwa ajina anaitwa mwenyekiti wa asa kanda ya morogoro na pia ni mwenyekiti wa asa katika shule ya morogoro sekondari uh, kwa majina ninaitwa jusienest mnyandwa ni mratibu wa mawasiliano asa kanda ya morogoro asante uh, hao ndio viongozi ambao tupo nao leo katika kipindi hiki cha vijana na maisha mwenyekiti msaidizi hemu tuambie tunaposikia asa katika kicho chetu tunapata picha gani au nini hasa maana ya hasa ni chama cha jumuia y wanafunzi wakiadventista katika shule za sekondari mm-hmm. na hapa eh, katika kanda yetu ya wa wanafunzi katika shule za sekondari ambao wapo katika shule shule shule za za za sekondari kijumuisha serikali pamoja na watu a waafunziote mbae siolainitaakujunaaarusakata awao wanafunzi wengi ambao wanahudhuria ibada ibadaza adventista katika shule zetu za sekondari na unaweza ukakuta wanafunzi wageni wanakuwa wengi mm-hmm. na, na wengi wanapenda sana programu ambazo zinaendeshwa na kanisa letu hebu tueleze hasa maendeleo ya chama katika kanda ya morogoro yakoje naweza nikasema tu kwa uchache maendeleo ambayo yamefanyika ni mengi kwanza tukianza na efot ambazo zimefanyika mwaka jana zilifanyika ifoti mbili na pia ifanyikao kufanya recording e rekodi audio pamoja na video mm-hmm. tofauti na miaka mingine na huu wimbo ni wakanda kiujumla mm-hmm. na audio iko tayari na video ndo iko njiani kuipata kupata totajulikanaaka njia gani audio yetu tunaweza tukaipata youtube katika chanel ya asa kanda ya morogoro tunaweza tukaipata mm. na video iko njiani kutoka ndiyo, ndiyo. Mm. sasa nije na mtu ambaye anahusika na mawasiliano katika kanda hii ya morogoro hebu tueleze mipango na mikakati endelevu mlionayo kama asa kanda ya morogoro ah, mipango tunao mipango mbalimbali mm-hmm. ambayo tulipanga mm. kwa mwaka huu tuifanye nio hii tukianza na mpango wa kwanza ni kufanya rekodi ya audio tatu na tukiambatanisha na video tatu kwa mwaka huu ndo tumepanga swala hilo la mm. kufanya audio na video na mpango wa pili ni kutambulisha katiba ya wanachama cha asa ambayo tushaiandaa katiba ni bado kuichapa na kuisambaza kwa watu kwa wanachama waasa ili wawezi kujuab na mpango wa tatu ni maatfari ambayo tutawafanya kwa koma, mwaka huu kuna welcome one tunatarajia kufanya tarehe kumi na saba mwezi wa pili na ntukiambatisha na ma ambao mahali ya hii itafanyika kitungwa na jambo lingine ni maathari ya form fkukaribisha kidatu cha kwanza yeah. itahusisha uh, shule zote za sekondari ambazo zipo hapa mkoani morogoro okay. na private na private pia kwa okay. nini imeamua kufanyia katika shule ya kitungwa uh, kitunga pale tuliona kuna urahisi uh-huh. kwa sababu tutafanya siku ya jumamosi ndio e, pale kuna urahisi wa ukumbi na vyombo tutapata palpal ukumbi free epea na vyombo pia patw e. mm-hmm. lakini pia uligusia uli, uli swala la katiba yeah. kuandaa hii katiba ni vigezo gani avo mnavizingatia hasa mnapokuwa mkiandaa hiyo katiba ya chama cha asa au kat- nini hasa ambacho ksa waachama we hii katiba inakuwa shirikishi mm-hmm. na pia viongozi pia wanahusika pamoja na mlezi mm-hmm. na pia kwenye katiba hii vitu ambavyo vinazingatiwa maadili ya viongozi maadili ya mwanachama mm-hmm. lakini pia kwenye katiba hii tutamfafanua kiongozi ni nani lakini pia tutamfafanua mwanachama ni nani lakini pia kuna maadili kama nilivyosema mwanzo maadili ya mwanachama ni ni lakini pia maadili ya ya kiongozi na na majukumu yake. Na majukumu yake mwanachama ma- ya kwa mtu wa mawasiliano aendelee kutueleza mipango mbalimbali mbali ambayo mnayo namnatraji kuifanya katika mwaka huu karibuai mm. na mpango mwingine tunatarajia kufungua ya tunatarajia afany jambo hilo amo tushaanza tusha maandalizi ni bado tu kufungua akaunti wanahitajika watia saini awa oh, wasaini wanne ambayo kiwaambatanisha na mwenyekiti mwazini na mlezi na mwingine mwanachama wa hasa mpango mwingine ni chanzo cha mapato chanzo, chanzo cha kwanza ni sadaka ya tunatarajia wez kutupatia asilimia arobaini na chanzo chingine cha mapato ni hada ya wanachama wa hasa na jambo lingine ni o tunatarajia kufanya fo kwa mwaka huu ambao foti hii itafanyika ni mwezi wa sita ambapo shule zitakapofungwa mungu na jambo lingine mipango akaunti ya asap ya hasa ambao jambo hili tushalifanya tayari tumelitekeleza bado tu muitikio wa watu katika akaunti hii na jambo lingine la tisa ni kufungua ofisi ya hasa kanda ya morogoro lakini ofisi hii bado haijakamilika ili jengo alijakamilika kwa hiyo linahitaji ukarabati na ukarabati wake una garimu milioni kumi na tano kwa hiyo huo ndo mpango ambao uko katika utekelezaji na hizo pesa mna mpango wa kuzipata vipi hizo milioni kumi na tano ili mkamilishe kupata ofisi maana najua nyinyi tayari ni kidatu cha sita Mkimaliza, wengine tena je mna mpango gani wa kufanya hu uh, mpango wa ujenzi wa ofisi huo enderevu pia kwanza tulilenga michango kutoka katika makanisa ambapo kuna barua zitaandaliwa na zitapitishwa katika kila kanisa zikiambatanishwa na baraka kutoka kwa mchungaji mlezi mm-hmm. barua zitakapopita zitasaidia sana tupate ma... michango kutoka katika kila kanisa makanisa hapa mchungajiatok tika mbiansapogoo barua zitapita Kat, ili kupata michango lakini pia chanzo kingine cha mapato ya ofisi tutaipata katika ada ambazo zitatolewa na wanafunzi wenyewe mm. na na pia pia michango ambayo itatolewa wanafunzi wenyewe lakini pia, katika napi cango ambayotatolewaafnwenyeak p katikapo ambayo kuifanya hivi karibuni kuna kiasi cha pesa tunaweza tunatarajiakuifanya habunkiasi chaeatuaez uatmbo unaweza wa ofisi kwa hiyo hiyo ni, ni tageti za kupata michango kwa ajili ya ujenzi wa ofisi kwasababu kuna baadhi ya vitu lazima tuifanye ofis upatkanaji wa viongozi utakuwa ni rahisi sana kwasababu kiongozi anaweza kapatikana ofisini kumpata kiongozi kama ayupo ofisini inakuwa ni ngumu sana sana mm. lakini kumpata kwenye ofisi ni rahisi kwa hiyo sanaiyo maana tukaamua kujenga h ofisi kurahisisha utendajikazi wa viongozi na ushirikiano pia pia kati ya pamoja na na wachungaji walezi kusaidia sana srikiano pnoadufai liniambia kwamba mna mpango wa kufungua uh, akaunti ya benki kwa sasa hivi pesa zenu mnazituza wapi anazomazni Hmm. na hicho kitu sio salama sana Ndi. kwa hiyo kufungua akaunti ni kitu salama sana kwa sababu fedha zitakuwa zinahifadhiwa benki lakini fedha kukaa na mwazini kidogo inakuwa sio nzuri sana kwahiyo tukaamua kufungua akaunti ili fedha zote zikae kwenye accounti. lakini pia kama kama itahitajika michango michango yote kama mtu atahitaji kututumia moja kwa moja kwenye benki itakuwa rahisi sana zile fedha kuingia moja kwa moja sikilizaji hapo awali uliweza kumsikiliza mkuu wa mawasiliano asa kanda ya morogoro lakini pia na mwenyekiti msaidizi asa kanda ya morogoro sasa hapa nimeweza kupata fursa pekee nyingine ya kukutana na mwenyekiti sasa wa asa katika kanda hii ya morogoro yee ataweza kutwambia uh, ni kwa jinsi gani wanafanya uwinjilisti uh, kmaasa karibuasante kwa majina naitwa alex sa kagose ni mwenyekiti wa asa kanda ya kuwaletea namna tunavyofanya lst kama sisi kufanya efot katika mahali panapoitwa ranch morogoro tuliweza kubatiza wana watu watu wazima jumla ni idadi ya tunamshukuru bwana kutusaidia uo. pia huwa tunatumia njia ya adadi awatuii mashuleni huwa tuna viongozi wa kanda huwa tunatoa vizuu vi kwa wenyekiti pamoja na makatibu katika kila tawi ili kuweza kugaa vijizuu katika mashuleni kwao ili kuendeleza kuieneza injili katika mashuleni pamoja pamoja na hayo huwa pia tunaenda kuwaona wagonjwa wagonjwa pamoja na watu wenye mahitaji maalum kwa ajili ya kuendeleza upendo ule ambao bwana alituonyesha tangu awali hata kutufia pale msalabani hivyo kwa njia hiyo pia tunatumia katika kuendeleza uinjilisti wetu ni faida gani ambazo mwanachama wa asa anazipata baada ya kujiunga na chama naam kwa faida faida ya kwanza mwanachama anapokuwa amejiunga na chama cha asa Uweza kumsaidia katika kuendeleza ambapo, katika kuendeleza imani yake kiroho ambapo vipindi vya dini pamoja na mashuleni kwa wale ambao za adiaaaataeti omaliafom au fom aaona katika chama cha ca asau kinamsaidia kumjengea ukaribu na kristo pale ambapo huwa wanajifunza pamoja huwa tun- wakitembelea, wakitembelea zaidi katia kuwen- kuendeleza upendo pamoja na kukua kirohokavikao huwa tunafanya ni siku ya jumamosi jioni pamoja na jumapili kama kikao kitakua ni kikubwa kwa moaila mm. e, huwa tunafanyaga nilikizo tuweze kuwapata wanafunzi walioko shule za bweni pamoja na walioo shule za kutwa mnafanya mikutano hiyo ya hio vyanzo vyetu vya mapato hasa n ni, chanzo kikuu cha mapato ni conference pamoja na ada za chama ambazo wanalipa wanachama kwa kila mwaka ambazo ni shilingi efbl kwa kila mwaka unavyosema conference unamaanisha nini mwakanamaanisha tunaomba fedha kwenye chaplains upande wa east conference, conference. Mm-hmm. Eh, wawazesha. Wawazesha, yeah. Aha. na vyanzo vingine vyazo vingine ni makanisa tunaomba misaada kwenye makanisa wanatusaidia katika majukumu yetu na na mmeniambia kwamba mna ambayo kufanyika pamoja na ile ya kuwakaribisha kidatu cha kwanza najua hapo mtahitaji watu wanahitaji kukaa viti aahtakaahwatuwatahitaji gharama hizo watu watahitaji pia kula gharama mnazipata wapi ya, hizo gharama tumeziweka katika kiingilio ambapo kiingilio kwa ajili ya womf pamoja na kongamano la uimbaji ni kingioni ni shiringi elumoja ambacho kinaweza kusaidia katika unuz ukodishaji wa viti pamoja na kuendesha hyo siku tunakuja kuomba katika makanisa pamoja na conference hizi ada za chama huwa mnachangia kwa namna gani ada za chama huwa zinalipwa pale ambapo mwanafunzi anapohitaji kuchukua cheti chake ndipo analipa hizo hela kwa ajili ya analipa kwa mwenyekiti wake wa tawi ambapo mwenyekiti wake wa tawi ataziwasilisha katika uongozi wa kanda mm-hmm. ni kushukuru mwenyekiti sasa nukarbsh kama utakuwa na jambo lolote kuhusiana na chama cha hasa kanda ya morogoro maana unasimamia maa wa morogoro karibu Uh, nachopenda kuwashauri ni kuwashauri wanaasa wenzangu ambao bado jajiunga katika chama cha asa ni kujiunga mara moja pia uwa tuna whatsapp yetu ambayo ambayo inatusaidia na matawi hubambotataaujiunawenyenaezakutumia namba sfsb iaisioo abaetu whatsapp text hapo kuwa join au niunganishe kwenye whatsapp ya hasa kanda utaunganishwa pia kwa mawasiliano zaidi kama utahitaji kuwasiliana na kanda unaweza kuwasiliana n mwenyekiti ambaye namba yake ni 697794854 ninakushukuru sana mwenyekiti na mungu akubariki <tune> inawezekana mpendwo wa msikilizaji ukawa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuza kupitia anuani hapa ifuatayo nyesojtn na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fnali tanda ninakuacha na wimbo unasema kwamba niwe baraka kutoka tukasa sua morogorokatika ma pito ya maisha huzumi na kucoshwa balipotizanifanye luru irejeshwe <tiny language> furaha