unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuaja tena njnakuja yesuwaj t hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo na unaendelea kutekea sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 au unaweza ukatusikiliza kupitia tovuti ya wwwarrg karibu tena katika kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kipindi cha maneno ya letayo faraja katika kipindi cha muziki na wana muziki, uh, utaweza kusikiliza makala uh, kuhusiana na jinsi ya kuimba au jinsi ya kumtukuza mungu kwa utakatifu utakuwa nami mjwali wako mtangazaji wako fnolitanda na katika kipindi cha maneno ytoa faraja utakuwa naye mchungaji emanuel rajabu akija nasomo anasema kwamba tenda wema kwa sasa basi mpendo wa msikilizaji ni kukaribisha katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki Wa msikilizaji wa kipindi hiki cha muziki na wanamuziki karibu tena katika kipindi chetu hiki mimi jina langu ni fnolitanda ninakuletea makala hii kumsifu bwana kitabu cha zaburi 8 na kuanzia mstari wa 32 anaeleza maana ya kumsifu bwana tunapaswa kuweza kumsifu bwana kwa kicho kwa heshima na kwa utakatifu anasema enyi falme za dunia mwimbieni mungu msifuni bwana kwa nyimbo apandaye mbingu za mbingu za tangu milele aitoe sauti yake sauti ya nguvu mwesabieni mungu nguvu enzi yake ii juu ya israeli na nguvu zake zii mawinguni mungu ni mwenye kutisha kutoka patakatifu pako ndiye mungu wa israeli yeye huapa watu wake nguvu na uwezo na aimidiwe mungu haleluya mpendwa msikilizaji ni miongoni mwa mafungwa yanaoonyesha ni kwa jinsi gani tunapaswa kuweza kumtukuza mungu basi yapaswa basi nyimbo zetu nazo ziwe za takatifu na kwa kicho kitabu cha waefeso 5 na fungu la 19 mpaka 0 pia linaeleza hayo mkisemezana kwa zaburi na tenzi na nyimbo za rohoni huku mkiimba na kumshangilia bwana mioyoni mwenu na kumshukuru mungu baba siku zote kwa mambo yote katika jina lake bwana wetu yesu kristo hali mnanyenyekeana katika kicho na kristo na kitabu cha zabori funl mpaka la laa anasema kwamba hebu tuanzie fungu la kwanza pale mpaka fungu la tano anasema haleluya msifuni mungu katika patakatifu pake msifuni katika anga la uweza wake msifuni kwa matendo yake makuu msifuni kwa kadiri ya wingi wa ukuu wake msifuni kwa mvumo wa baragumu msifuni kwa kinanda kinubi msifuni kwa matari na kucheza msifuni kwa zeze na filimbi msifuni kwa matoazi aliyayo msifuni kwa matoazi ya vumayo sana kila mwenye pumzi na msifu bwana haleluya tunapaswa kuweza kumsifu mungu wetu nam basi lakini pia maandiko matakatifu yametuonyesha ya kwamba tu msifu mungu kwa namna ipi hivyo basi nyimbo zetu zinapaswa kuwa nyimbo ambazo uh, zimeimbwa kwa kuongozwa na roho mtakatifu tuweze kuimba kwa hekima kama watu wanaomcha mungu tuweze kuimba pia kwa utulivu kwa maana atuimbi kwa kujifurahisha sisi wenyewe tunaimba kwa kumtukuza mungu wa mbinguni tunaimba kwa kuweza kumpelekea sifa yeye aliyejuu ungana nami tena kuweza kusikiliza nyimbo hizi zinazoonyesha sifa kwa bwana zilizoimbwa kwa utulivu mkubwa wimbo huu ni wimbo ulioimbwa na kwaya ya mashahidi kutoka katika kanisa la wadetis wa sabato hapa morogoro kwa kushirikiana na kikundi cha waimbaji cha anointed kutoka morogoro pamoja na mwimbaji davi lugumela uu mtakatifu mungu mwenyezi 心。 inawezekana kwa na maoni mbalimbali changamoto swali swalitujuza kupitia anuani hapaifa tayo yesu wajaten na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi cha maneno yalitayo faraja nina kusalimu katika jina la kristo na matumaini ya kwamba umzima wa afya na unaendelea vizuri na jina la bwana linatukuzwa katika maisha yako ni mimi mtumishi wako mchungaji emanuel ajabu ni kukaribishe tena katika kipindi kizuri cha kujifunza maandiko matakatifu na leo tuna itafakari tena e, sura hii ya kumi na tisa ya mambo ya wanya, ya, ya mambo ya nyakati na kuna somo zuri ambalo tunaweza kulipata namilotu nimechukua kipengele kimoja tu cha kutenda wema na nianze tu kwa kusema kwa kisa hiki ambacho kina mahusiano kidogo na somo la leo kuna rafiki mmoja ambaye ya alikuwa na uwezo na kijana mmoja alipitia changamoto kutoka kwa marafiki zake wa karibu rafiki huyu alisaidiwa nani kuna rafiki mmoja ambaye alikuwa na uwezo na kijana mmoja ambaye alipitia changamoto kutoka kwa marafiki zake wa karibu sana rafiki huyu alisaidiwa na mzee huyu na baadaye alifanikiwa ikiwemo kielimu akawa mwalimu yaani yule kijana alisaidiwa na akafanikiwa katika elimu na huyu mzee ambaye alikuwa na uwezo siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia rafiki huyo ambaye ni kijana e, kutokana na familia ya yule mzee e, siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia alifariki na kutokana na familia ya yule mzee ilipitia changamoto ikiwemo mke waki kukosa pesa kusaidia watoto wake wawili kati ya watano kwa hiyo huyu kijana ambaye alifanikiwa alisaidiwa na ule mzee na akapata elimu akaamua ingawa alipitia changamoto wakuwa na mahusiano mazuri na vijana ule mzee ambaye alimsaidia na alifariki hiye aliamua kuwasaidia wale vijana na wakapata elimu na baadaye wakaanza kusaidia familia mama kumsaidia mama yao na, na familia yao a, unaweza kuona hapa kwamba usiwasau waliokusadia kuwa hapondmwalewaliotdwmekutndea ku, mabaya jana huyo alikuwa hana uwezo na alikuwa anapitia changamoto nyingi kutoka kwa marafiki wa karibu lakini kuna mzee mmoja tu ambaye alijitolea kumsaidia kama ambayo tumejifunza na naalipomsaidia alimsaidia kielimu akafanikiwa lakini baadaye huyu mzee alikuja akafariki na familia yahuyu mzee alipitia changamoto nyingi lakini kijana huyu akaamua kusaidia e, sehemu ya watoto hawa huyu mzee na wao wakafanikiwa wakapata waka elimu na, e, na hiyo ikamsaidia kusaidia au vijana ikasaidia alipopata elimu kusaidia familia yao ikiwemo mama yao e, pamoja na kwamba akuwa na mahusiano mazui na wta ule mzee lakini alifanya hivyo e, kwahiyo leo daudi anatufundisha kutenda mema umuhimu wa kuwatendea mema wote waliotutendea mema waliotufikisha hapo tulipo hauwezi kufika siku zote kuna mtu tu alikusaidia ukawa hapo ulipo e, alimtendea mema hanun mwana wa nahashi kwa kuenda kutuma wajumbe kutoa faraja kwa kifua cha baba yake lakini hata hivyo hanun hakuwatendea wema wale a wa wajumbe na hivyo alisikiliza ushauri mbaya wa wasaidizi wake wakidanganya kuwa walienda kuwapeleleza hivyo wakajipanga kushambulia ral uh, lakini hata hivyo walishindwa vibaya wao na washami uh, pamoja na kwamba daudi alikuwa na nia njema yakutaa kkwenda ku, kutoa faraja eh, kwa hanun sababu ya msiba baba yake hanuni akapata mashauri mabaya kutoka kwa viongozi wake wasaidizi wakawatendea mabaya wale wajumbe waliotumwa na daudi kwenda kutoa faraja um, unaweza kujifunza hapa kuwa bwana atusaidie kuwa washauri mema kwa viongozi wetu tusiwashauri kutenda mabaya ila tuwashauri kutenda mema kuwatendea mema watu wote lakini pia lazima kuwa na uwezo wa kujaji mambo kuyatafakari kuya mambo kabla ya kuweza kuyaamua yale ambao tunashauriwa na, na, na wasaidizi wetu lakini pia eh, tuendelee tuwatendee mema na kuheshimu watu ambao hutusaidia na hata wasiotusaidia tuwatendee mema watu wote ambao wamekusha kutusaidia na tunaposikia wana changamoto tuweze kuwasaidia haijalishi ni mabaya gani wataendelea kututendea lakini tuwaheshimu e, tuwasaidie na tusaidie na jamii yao tumeitwa kutenda mema waswali wanasema tenda wema uwende zako kwa hivyo usiwe mtu akkutenda mabaya kuwa mtu ambaye unatenda mema kubariki, mbuana kutunze, mbuana kulinde, mbuana mkozi, na bwana akubariki bwana akutunze bwana akulinde na bwana akuangazie nuru ya uso wake katika jina la kristo mkozi naomba na kushukuru mkemini amin <tune> asiye hakī a ni aībūkagwe yeye hūtenda ūwavu kūbīni nafsi yake balīmwenyelū hū wa mungū ūdū wūkūtenda wema kamwe uovundani yake autahonekana ncu asiye hak ao ni abūkagwe ekutenda uwofu kuilidisha nafsi yake balimweyelouko wa mungu udumu kutenda wema kamwe uwovu ndani yake autahonekana Kamwe, yeye yeyehutnda uwavu kulidishanafiyake balimwiyelo ho wa mungu udi wokutenda wema kamwe uwovundani yake autahonekana ntu asiye haki ao ni aimu kamwe yeyehutendauavu nafsi yake Hua tena wema Will we Will tnawema ewete aem ut nawemawewe nwm tnm wew kb k qtnm t namb q nm tk wale liakiba yako ya keshomimi ni mtangazaji wako mjali wako litanda asante kwa kuwa nasi na asante kwa kutenga muda wako kuendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni Rio de. Janeiro. Tutataenga na na o ni bonzuri tutaimba. Wataku ka to kakila kabila ni kondo. tena upendo wake unashinda tutamsifu milele hata tutashanga jinsia lidzotukomba I'll forever mikono yetu你kt我twendey 过在的哭能 furh 你كt我在ny