unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele, yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuaja tena njnakuj yesu yuwaja ten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena jambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redventist ulimwenguni awr unayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bedi 5 unaweza kuwasiana nasi kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya hii leo ungana nami mtangazaji wako jina langu ni kibaga mwaipaja basi hii leo katika kipindi cha watoto wetu ni sana msikilizaji tuwe sote na leo tutajifunza kipindi hiki cha watoto kwa kupitia Kisa. basi msikilizaji ambao tuko nao katika upande wa nyimbo ni waimbaji kutoka kule drac nchini kongo hawa wanafahamika kama rafiki za yesu na atakuja kwako na wimbo unaosema acheni watoto waje kwa yesu na katika wimbo wa pili tunaendelea kubaki nao rafiki za yesu wanakuambia acha dhambi na kwa kwanza kipindi chetu hawapa na wimbo acheni watoto waje kwa yesu zaji mara baada ya kuweza kubarikiwa na wimbo huo basi ni ukaribisha katika kipindi hiki cha watoto wetu ambao nantegea skio siku hii ya leo napenda nikukaribishe katika kisa kizuri ambacho naamini ya kwamba kitatubariki lakini pia kitatufundisha namna ambavyo sisi watoto ni wathamani sana japokuwa wengine wa wanaweza kutuharau lakini yesu kamwe hawezi kutuzarau kisa chetu cha leo kina kichwa kinachosema daudi daudi kijana wa mwisho alikuwa na walisimama katika dauda aliyesimama wa mwisho ni daudi kijana mdogo kijana jina daudi kwa kombeo dogo ni kijana jina daudi kwa kombeo dogo ni kijana jina daudi kwa kombeo dogo ni kijana jina daudi na jiwe alichukua na jiwe ndani ya kombeo nakubealizungusha najiwe ndaniya mb nakobealizunusha akuzunusha kuzunusha kuzungurusha jiwe alitupa galiati alianguka p nikijana jinadaudi kwakombogo nikijana jinadaudi kwakombeodogo nikijana jinaadaudi kwakombeodogo ni kijana jina daudi na jiwe alichukuwa na jiwe ndani ya kombeo na kombewa alizungusha na jiwe ndani ya na kombeo nakombewa alizungusha na kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliati alianguka pu daudi na ndugu zake waliishi shambani karibu na mji mdogo daudi alikuwa mchungaji wa kondoo alikuwa mtunzaji wa kondoo wa baba yake katika mji wa daudi alikuja nabii samuel nabii alialika watu kwa sherehe maalum kaka zake daudi walikwenda kwenye sherehe hiyo na baba yake daudi pia alikwenda kaka zake daudi walimwambia daudi wewe ni mdogo sana hauwezi kwenda kaa nyumbani uchunge kondoo daudi alichukua kinubi chake mkononi aliweka kombeo lake katika mshipi alifungua mlango wa zizi la kondoo njoni kondoo njoni kondoo aliwaita kondoo walimfuata samueli walianza kuondoka njiani kondoo weusi na rangi ya udongo walitembea pembeni mwa daudi daudi aliwaongoza kondoo katika nyasi za kijani wakati kondoo wakubwa wanakula nyasi watoto wao weusi kwa weupe walikuwa wanacheza na kurukaruka daudi alikuwa anachezea kinubi chake huku akiwaangalia kwa makini kabisa kondoo mwekundu akaanza kupanda vilima daudi aliweka kinubi chake chini na kumfuata alimrudisha kondoo mweusi kundini daudi aliona jani ambalo kondoo wakila wataugua alilivuta na kulitupa mbali mbweha alinyemelea nyuma ya jiwe kuelekea kondoo daudi alimshtua kwa mguu wake mbweha alikimbia daudi alichukua kombeo lake lilikuwa refu alikuwa ametengenezewa na baba yake kutoka katika ngozi ya rangi ya udongo aliweka jiwe ndani ya duara ndani ya kombeo sasa apige nini alijiuliza njiwa mwekundu akasema nitajaribu alizungusha na kuzungusha na kuzungusha kombeo shu shuu jiwe lilienda tu na kugonga jiwe daudi akaweka jiwe lingine ndani ya kombeo akalenga tundu jeusi katika mti alizungusha na kuzungusha kombeo akaachia kombeo lake jiwe lilienda moja kwa moja kwenye shimo jeusi la huo mti baadaye daudi alisikia kelele aikiwa kelele ya ngurumo ni kelele ya sungura anayekimbia katika nyasi la sio sungura sio ndege anayegonga mti la hakuwa ndege ilikuwa kelele ya mnyama mkubwa alikuwa anakaribia alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia be alikuwa dubu mweusi naye alikuwa anakaribia karibu kwa kondoo dubu alisogea karibu na kichaka tayari kumchukua kondoo kondoo alikuwa anakimbia kwa haraka daudi aliweka jiwe ndani ya kombeo na kulitupa kuelekea kwa dubu alizungusha na kuzungusha kombewa shhna kombea alizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliate alianguka puu jiwe lilienda likampiga dubu aliyecharuka akaanguka na kufa daudi aliokota kondoo aliyekuwa na woga na kumbeba katika mikono yake kondoo mweusi alikuwa karibu naye njoo kondoo njoo kondoo daudi aliita aliwaongoza mahali salama kondoo wakubwa walipoendelea kula nyasi za kijani watoto wao waliendelea na michezo na daudi naye alichezea kinubi chake wakati daudi anachunga kondoo nabii samuel aliandaa karamu tayari baba yake daudi alikuwa karamuni kaka zake daudi nao walikuwa wamefika karamuni kabla hawajakaa kula nabii alimuuliza baba yake daudi hebu vijana wako wapite mbele yangu mmoja mmoja leo mungu atamchagua mmoja wao kwa kazi maalum kaka mkubwa alipita mbele ya nabii nabii akasema la huyu sie mkubwa aliyefuata alipita mbele ya nabii la huyu sie alisema nabii pia akafuatia mwingine na kupita mbele ya nabii nabii alitingisha kichwa chake la siyo huyu mmoja baada ya mwingine ndivyo walivyopita kaka zake daudi mbele ya nabii lakini kila aliyepita nabii alisema la huyu siyo ndipo nabii akamuuliza baba yake daudi huna kijana mwingine ni naye yule mdogo wa mwisho anachunga kondoo mwite aje alisema nabii daudi alikuja anakimbia akiwa na kinubi chake mkononi pamoja na kombeo alikuwa na mashavu mekundu upepo ulitibua nywele zake tembea mbele ya nabii baba daudi alimwagiza daudi alitembea mbele ya nabii huyu ndiye nabii alisema huyu ndiye kijana mungu amemchagua nabii alimimina mafuta juu ya kichwa chake ili kuonyesha kuwa amechaguliwa sasa chini tule alisema nabii nafasi ilitengwa kwa daudi alikaa pamoja na baba yake na ndugu zake kwa nini daudi alichaguliwa atafanya nini hakuna aliyefahamu ilikuwa ni siri baba yake daudi hakujua kaka zake daudi pia hawakujua wala daudi hakujua ni nabii na mungu tu ndio alifahamu kuwa siku moja daudi atakuwa mfalme mzuri kama vile alivyokuwa kijana mchungaji mwema naamini ya kwamba mtoto mzuri umebarikiwa na kisa hiki kumbuka kwamba mungu anatujali sisi watoto kama ambavyo umeona kwa daudi watu walipomdharau na kuona kwamba ni mdogo hafai lakini yesu alimwinua juu kwa sababu mungu anatupenda sisi watoto na anatuthamini kuliko kitu kingine kama ambavyo daudi aliweza kuthaminiwa na wewe pia mtoto mzuri unaentegea sikio leo hii ukifanya mambo mema mungu atakuthamini na atakuinua katika viwango vya juu kama ambavyo daudi alichaguliwa pamoja na kwamba alikuwa na umri mdogo pamoja na kwamba kaka zake walimwona kwamba hafai ni mdogo lakini yesu alimwona kwamba daudi anafaa aliona kwamba daudi ni mchungaji mwema kwao daudi angeweza kuwa mfalme ambaye atawaongoza watu vizuri basi nikutakie usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tuweze kuonana tena katika kipindi kijacho cha watoto kama cha leo jina daudi na na jiwe lichukua, na jiwe alichukua ndani ya kombeo nakombea alizungusha najiwe ndaniya na kombe nakobe lizungusha nakuzungusha kuzungusha kuzungurusha najiwe alitupa galiati alianguka p nikijana jinadaudi kwakombeoogo nikijana jinadaudi kwakombeo dogo nikijana jinaya daudi kwakombeodogo nikijana jina daudi na jiwe ichukuwa na jiwe ndani ya kombeo nakombewa lizungusha na jiwe ndani ya kombeo nakombewa lizungusha na kuzungusha kuzungusha kuzungurusha na jiwe alitupa goliate alianguka pu I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, swali maoni au changamoto anwani hi hapa ya kuniandikianjnakuja yesu iwaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba tutakuwa sote kuweza kubarikiwa napotoka hapa endelea kubarikiwa nao waimbaji warafi kiza yesu na wimbo acha dhambi