unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya mmakelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya yaradio adventist ulimwenguni awr unayotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bedi 25 endelea kuungana nami kupitia awr tanzania na kupitia kisima fm kutokea kule nchini kenya hii leo endelea kunipata kupitia mtandao wetu wa www org jina langu ni kibaga mwaipaja karibu sana katika matangazo yetu siku hii ya leo na moja kwa moja kumbuka katika upande wa waimbaji tutakuwa na waimbaji wa, wa ya beroya watakuja kwetu na wimbo wanaosema msifu bwana wapili utabarikiwa na waimbaji wa tukasa sua kutokea morogoro wao watatubariki kwa wimbo unaosema niwe barak kaatika mapito ya maisha huzuni na kuchoshwa alipo tizanifanye duru irejeshwe furaha na moja kwa moja katika kipindi hiki cha watoto wetu hii leo tutakuwa na watoto kutoka kanisa la mazimbu ni kusii jiandaye kuweza kubarikiwa nao na kwa kwanza kipindi chetu waimbaji wa beroya na wimbo msifu bwana See you. at sana kwaya beroya ni katika kipindi hiki cha watoto wetu hii leo endelea kubarikiwa nao watoto wa mazimbu kutokea mkoani morogoro wakiisha kila mwaka aka iliokalii sharida jomalam saidia kuanda meno sawa anda ya raka yani lio imechelea kupika watoto ah! wale wengine waliakuwa kucheza aa ichaku akianda Aku ayo pulang, ini Pada gue, mama naik dan gue suka deh. Aaa, nah mkubwa siza sikilizenu ili gunia moja ini naliona lilivyolea vizuri hili ni gunia wata talikoleta vyonozi kamisani kama shukrani kwa mungu lakini haya mengine jumapili tutaenda kuiza sokoni malimilia m nzuri tuishi vizuri kabisa naweza kenda kucheza mamali mona shughuli zake akiwa na furaha sana Hmm. malumia yangu itafurahi ikishanaiza wakati huo alisikia mtu anakishia kodi za hodi odi ani jamani huyukaribu ah, karibu sana asante asante sana na siku nyingi mzuri um, sana umepotea amna um, mini hmm, karibu sasa mabatii imekuja hapa umesikia umevona magunia ina shida ya sana muhimu haya magunia ivi aweze kufanya mazuri atameva magunia mangapimagunia kumikumi mina magunia tisa lakini mabatiimauna maguniakumiaaimagunia tisa haya milion moja niwayatakaati mm, nakufanya milioni moja taumaa magunia yote mm, milioni moja subisubuli ana milioni moja magunia yoteaia uh. szi ni kaca iyoa lakini ndo mm. umesema milioni moja izi hey, takuzia magunia kumi kwa hiyo hela ya yao uh, usiwazi ntakuka milioni moja na nusu hey, milioni moja na nusu kwa ah, kweli chukua tu hata tu ivat hela zaku chukua magunia yako hakuna shida ntamtolea mungu hata helalakini ah, na mamo mengi chukua tu hata sijali mama aiuniza magunia yaye tenobile yajaka alifurahi sana epatai alijiestabu vizuri kabisa alimba wimbo wake akiwa nafuraha sana kuna nale kumi yakiwa nachukuliwa wakati huo watoto wake walikuwa wanacheza mama alikuwa apendelea kuwananaa nyumba kusafisha nyumba na kazi zinginesasa walikimbia mama mama jaogo akalikima aa nini mtoto lakini meii mtoto aa fanya chochote hospitali fanya haraka mama na mtoto wake walichukua ti na kumpeleka hospitali Atopo, kwa kwa kwa mama daktari tafadhali msaidie mwanangu ameanguka anaia natatizo gani taahana msaidieya vanaaa mwenye mtotohy tafadhali sasa mtoto wako izo la hatari sana na tunaomba tupatie milioni moja na nusu kwa haraka sana ili matibabu tufanyia eh, milioni moja na nusu daktari ni kuvuzia sinayootafadhari daktariuia uh, na katika maisha hakuna maishasawa shaidaa nyumbaniimeweka pale kwenye mezanayo okay, haraka ie akili lina kaleta ile hela nahela yote nikaridiwa kwa daktari ni nzuri kiasi gani mama amemaliza hela yote kama tegaka tutowak mtoto na naatimae baadae akawa na hali nzuri iliyopada daktari awareusi kwenda nyumbali naweza ukaenda na tocwako nyumbani lakini hakikisha unampa chakula bora anemaji ya kutosha na apate muda wa kupumzika saa so, mnaweza um, mkaenda mama alimchukua mkoto wake wakaenda nyumbani aliwawacha naa wenzake lakini aliingia chupani na kufukulia m inawezekana laaka yamu amana mambo haya yameikia miaka yote sikuai kufanya ina ilikuwa na baraka tele sikuuniikiimipitia mwaka kwa kweli ni nivoya kurudisha kitu kilicho kamili kwa maana katika marakitatu fungu la kumi inasema letanizaka kamili larani ili kiwemo cha kula katika nyumba ya mkanijaribu kwa njia hiyo asema bwana wa majeshi mjue kama sitafungulia madirisha ya mbinguni na kuwamwagieni baraka hata isiweko nafasi ya kutosha Catia, a bate, a ni will get me bate, izaji hiyo tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa maswali maoni o changamoto anwani hii hapa ya kuniandikianeso na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho ni vijana na maisha nikusi tuweze kukutana kuweza kubarikiwa sote napotoka barikiwa na waimbaji wa tukasa sua wanakuambia niwe baraka msikilizaji kwa heri tukutane kesho katika mapito ya maisha huzuni na kuchoshwa ah, alipoizanifanye nduru irejeshwe furaha